1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại hội Box Du Lịch lần thứ 3: TẠM HOÃN.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi windysmile, 18/08/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windysmile

windysmile Thành viên mới

Đại hội Box Du Lịch lần thứ 3: TẠM HOÃN.

Hí hí, sau bao nhiêu ngày chờ đợi cuối cùng box ta đã có mod mới.

Chúc mừng anh Zorzo thành mod của box du lịch. Hi vọng anh Zorzo sẽ tạo ra một thời kì mới cho box
  2. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

3. giangnghg

giangnghg Thành viên mới

4. zorzo

zorzo Thành viên rất tích cực

Cảm ơn cả nhà. Đặc biệt là bạn giangnghg, bạn này tớ biết, đi lại cũng không kém các cao thủ của box đâu, chỉ có điều hơi ẩn dật tý thôi.
    Bạn Da đỏ nói đúng, cái này thực ra không có gì chúc mừng. Mấy bạn nhà tớ còn bảo: bác làm mõ làng DL làm gì, cứ nhìn gương mấy vụ kêu ca, thấy các Mod toàn gặp chuyện mệt người.
    Tạo những chuyển biến mới cho box là không dễ. Nhưng dù sao tớ cũng tâm niệm: cái sân chơi DL mà tớ cảm thấy có nhiều gắn bó này , tớ mong muốn nó được hấp dẫn và đem lại nhiều niềm vui hơn cho các thành viên.
  5. megaiphuot

megaiphuot Thành viên mới

@ Wc : Chúc cái gì?nếu mến thì người ta sẽ tự chúc? cần gì phải hô hào tâng bốc? CA LANG VAO CHUC DI??!!! đúng là càng ngày cái chàng mot Wc này càng khó ngửi quá!
    @ Zo : Hi vọng bạn khác 2 ông mod vừa làm năm ngoái là chuyên dùng quyền mod dể thể hiện ta đây, đánh bóng bản thân 1 cách trơ trẽn và bốc phét đủ thứ trên trời .... cho dù ngoài đời chả là cái con M*** gì! Hi vọng thời gian sẽ thấy được sự phát triển vui vẻ ngày nào của box này sau 1 năm đều hành chả ra gì của mấy kẻ hám danh!
    Hết!
  6. BMfamily

BMfamily Thành viên mới

Nhà mình chúc mừng bạn Zorzo lên hàng quan chức nhé
    Hy vọng các Mod box vừa là Lý trưởng, vừa là Chủ nhà hiếu khách đối với tất cả mọi thần dân ham phượt nhé.
    Mong dân phượt cứ đi chơi đâu về, vào box thấy ấm cúng gần gũi như về nhà mình .
    Chúc box ngày càng đông vui với tân Mod box.

7. thegioixe

thegioixe Thành viên mới

Bạn giangnghg là bạn nào thế hả anh Zorzo ? Đi nhiều thế, nổi danh thế mà không ai biết là sao ?
  8. zorzo

zorzo Thành viên rất tích cực

Box hay hay dở không phụ thuộc vào ai làm mod mà phụ thuộc vào các thành viên với lòng yêu du lịch của họ. Tuy nhiên không phải thành viên nào cũng đủ đàng hoàng và có tinh thần xây dựng, đến mức phải núp nick để quăng ra bằng được mấy câu chọc phá.
  9. ruoumatgau

ruoumatgau Thành viên mới

Bạn này bẩn tính quá chẳng biết điều gì cả ,người ta mất công hầu hạ mọi người đã không được lợi lộc gì lại bị mấy bạn bẩn tính&hơi thừa văn hoá đường phố chửi bới thì họ có thẳng tay cũng xứng đáng thôi.
    Mà sao bạn không bầu tớ làm Mod nhỉ ?. Bảo đảm với bạn tớ mà thấy bạn xuất hiện là treo nick ngay chỉ sau 2''00.
    @Mấy ông Mod đừng có xoá chữ nào của tôi đấy.
  10. Another_side

Another_side Thành viên quen thuộc

nâng cốc chúc mừng bác
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa