1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại hội box Du lich lần thứ 5 - ''Những bước chân không mỏi'' - Ấn tượng khó phai.

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi cuong1102, 31/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Các bạn thành viên f_233 thân mến.

Sau một thời gian chuẩn bị, đại hội của các member f_233 " Đại hội box Du lịch lần thứ 5 - Những bước chân không mỏi" đã thành công tốt đẹp.

Mặc dù BTC rất cố gắng nhưng không thể tránh được nhưng thiếu sót trong khâu tổ chức, đó cũng là những bài học để những kỳ đại hội tới sẽ tổ chức tốt hơn và thành công hơn.

Các bạn show ảnh, post bài cảm nhận về đại hội tập trung vào đây để mọi người cũng sống lại với những khoảng khắc của đại hội nhé.

Thân
  2. nhimxxu

nhimxxu Thành viên rất tích cực

Chỉ 1 từ là " vui " , ăn uống nhậu nhẹt hết mình, quậy phá hát hò cũng hết mình ^^

Chỉ hơi tiếc vì nhà C*** đã chiến đấu kiên cường đến phút cuối cùng mà lại hụt mất cúp vô địch ở loạt đấu penalty thôi, nếu ko chắc say đến giờ có lẽ chưa tỉnh mất :D
  3. namdoc2307

namdoc2307 Thành viên mới

Chúc mừng ĐH thành công tốt đẹp, Cám ơn BTC đã cống hiến hết mình để đem đến 1 ĐH tưng bừng cho ACE. Thanks all đã xõa hết mình.
    @a.Cường Bác hứa nhậu với em nhưng thấy các em chân dài trẻ đẹp là chạy theo quên luôn em jà này rùi. hix
    @nhimxxu C*** giâng Cup vô địch cho LM là xứng đáng mà chị. Trận CK gay cấn và cân tài cân sức giữa 2 bên
  4. BCK

BCK Thành viên quen thuộc

[r2)] [r2)] [r2)]

Đại hội đã thành công tốt đẹp. Cảm ơn BTC & cảm ơn tất cả ACE tại ĐH ./.

P/S: Photo & Clip tớ sẽ úp sau, giờ vẫn đang bê xê lết ợ :D
  5. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Màn âm thanh, ánh sáng, sân khấu đêm quả thật rất đáng đồng tiền bát gạo, hoành tráng hơn hẳn các năm trước. Nhiều bạn hỏi và khen mấy bài đã oánh trong chương trình, playlist đây: Apologize - Timbaland Feat. One Republic, Tìm lại - Microwave, It's my life - Bon Jovi, Làm sao nói hết - Anh Khoa, Ngày đẹp tươi - Hoàng Hải, 18 and life - Skid Row, Won't go home without you - Maroon 5, Nonstop có Rise Up 2010 - DJ Future, In your life 2010 - DJ Walkman, Gotta Have House 2010 Dj Dragon Remix.
    Nhạc nền slideshow đầu chương trình: Matsuri - Kitaro.
  6. KID_LOG

KID_LOG Thành viên mới

báo cáo e đã có mặt ở nhà lúc 18h sau đúng 300km :D và có lẽ là người rời Đại hội sớm nhất sáng nay :D
    mọi thứ đều ổn thoả ngoại trừ 1 số thứ như là chỗ bọn e nghỉ cách xa mấy nhà sàn nên tối qua chả ra đấy giao lưu được nên tự xử với nhau :D xong xuôi là gặp Khét Lông nách rồi lại túc tiệp lưu giao, rồi đàn ca sáo nhị cả đêm ( ko bít có kinh động đến mọi người ko hi hi ), rùi a **** lại đeo thẻ tên a Kilotu nhá [-X - rùi đang nhảy nhót thì mấy ông bảo vệ tắt mất loa :((:((
    hội e được mở hàng 4 cái áo của Box ^^ cảm ơn bạn ốc và bạn j j ý e ko nhớ tên :D ( có j ko phải 2 bạn đừng giận nhé )
    ấn tượng nhất là mấy bạn nữ đá bóng hay quá, đặc biệt là bạn nữ tóc ngắn nhà ABC và bạn nữ đội mũ trắng của Nhà Nghỉ :x ( sory là e ko bít tên các bạn ý )
    lúc diễn ra đại hội LOG đã cố "cướp mic" thành công nhưng ko giật được sân khấu - 1 phút ngẫu hứng của LOG - bị MC dập ko thương tiếc :(( - hi vọng lần sau sẽ " giật sân khấu " thành công
    cảm ơn BTC cảm ơn mọi người :)>-:)>-:)>- hẹn gặp lại :-bd:-bd
  7. ttvnspace

ttvnspace Thành viên mới

8. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Hi vọng lần sau các bạn sẽ ko có những hành động vô tổ chức như thế này nhé!
  9. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Há há... Bác này là người giành sân khấu đây á? Bác làm em sợ hết hồn[:D]
  10. MinskPro

MinskPro Thành viên mới

Chúc mừng Đại hội đã thành công, hóng ảnh quá phọt mau len các bác