1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại hội box Du lich lần thứ 5 - ''Những bước chân không mỏi'' - Ấn tượng khó phai.

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi cuong1102, 31/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. demon13

demon13 Thành viên mới

Cứ gọi là bó tay với tinh thần tự sướng của Rùa già, hoan hô tinh thần tự làm tự ăn tự soi gương tự sướng của Rùa;))
  2. postman98

postman98 Thành viên mới

[r2)] [r2)] [r2)]
  3. postman98

postman98 Thành viên mới

Ấn tượng lâu phai:

P/S: Một vài photo trong clip trên được lượm lặt tại topic chung ĐH & topic 1 số nhóm nhà
  4. BCK

BCK Thành viên quen thuộc

Hát hò thâu khuya:

5. MUALEXWIN

MUALEXWIN Thành viên mới

E hèm, e hẻm, e hem.........

Nào cùng zô đây ta hóng nào....... :-bd

Hậu ĐH đã qua 2 tuần, thế bà con box ta đã hết dư âm ĐH chưa nhỉ ? BTC cũng đã kìm hãm cái dư âm đấy ngần ấy thời gian để phục hồi sức khỏe và ủ mưu tiếp tục. Sau vụ off eff tối qua ( thanh toán, chia chác đủ thứ - chỉ với những người có mặt, ai không có mặc kệ......) sẽ có nhiều nhiều thông tin dành cho bà con. Nghe đâu sau khi hứng chí ( vì cuộc off diễn ra rất ngọt ngào, êm ái.....) BTC đang cân nhắc sẽ tổ chức ĐH 2 lần/ năm ( tiến tới 1tháng /1 lần ). Thậm chí free mọi khoản đóng góp .......... Hụ hụ kiểu này đến phải chống gậy đi ĐH mất.

Các bạn ơi, các bạn đâu hết rùi.......
    Đi ĐH các bạn có thích không ? Chơi có đã không ? Ăn có ngon, ngủ có ấm không ? BTC có làm cho các bạn " SƯỚNG " không ?.....

Các bạn có muốn chơi nữa khô ô ô ô n g ........?
    Hehe chuẩn bị sẵn sàng, mình chơi tiếp nha..... còn bi giờ thay mặt BTC - Ban Hậu cần - Trò chơi - Văn nghệ, có đôi nhời phát biểu như sau :

- Trước tiên xin cảm ơn các nhà, các trưởng nhóm, các thành viên mỗi nhà đã nhiệt tình ( vật vã ) hưởng ứng các hoạt động của ĐH. Do năm nay mọi hoạt động chủ yếu của ĐH diễn ra trong một ngày, đã tạo ra cảm xúc liền mạch cho các thành viên tham gia ( tuy nhiên cũng khiến cho BTC và các bạn mệt nhoài, vì phải hoạt động không ngưng nghỉ liên tục... ). Xin cảm ơn chân thành các cá nhân đã cùng BTC góp công, góp sức vì ĐH ( đội TNV của các nhà ) ;

**
    Nhà Gia Hồng ( Quân, Thành, Hương và các bạn khác.... đã giúp tra cứu, tìm kiếm thông tin cực nhanh về các địa điểm tổ chức ĐH sau khi Thác Đa từ chối ĐH. Đầm Long được duyệt từ đây )
    Nhà ABC ( Phương Anh , Hương, một số bạn đã giúp làm hoa để trao trong đêm giao lưu )
    Nhà Nghỉ ( Trangbac, Linh và một số bạn đã nhiệt tình tham gia công việc BTC phân công )
    Nhà 0110 ( Minh Tú, Lan Anh, Thanh và các bạn nam khác đã kết bông cổ vũ, đan lưới thi đấu, diễn khai mạc đêm giao lưu..... )
    Nhà 6Đ ( Hiếu và các bạn nam khác đã trình diễn đêm giao lưu.....)
    Và rất nhiều cá nhân khác đã nhiệt tình với ĐH ngay trên Đầm Long ( khi bị BTC chỉ định tại chỗ......)

- Thứ hai là lời xin lỗi cũng rât chân thành đến các nhà, các thành viên đã tham gia đăng kí các tiết mục biểu diễn văn nghệ ( mà không được diễn....)

** Nhà Nghỉ - tiết mục chuồn chuồn ớt ( Quỳnh và Linhkan C*** )
    Nhà Lỏng ốc - cướp sân khấu hát " trở về " mà không được ( về là về thế nào, vừa mới lên ai đã cho về )
    ...... Một vài tiết mục nữa.......
    Ngoài ra một số nhà tuy không có phản hồi gì về việc thi đấu 3 môn phối hợp và cũng bị hút vào các trận thi đấu bóng đá, tuy nhiên sau đó thấy các nhà khác thi đấu sung quá cũng xin thi vét ( đã được chấp nhận ).

BTC và các trọng tài rât mong là được chấm giải nhất cho các nhà ( các bạn ) đã tham gia ( nói thật đấy ), vì sự nhiệt tình và vui nhộn mà các bạn đem đến ĐH. Nhưng do thời gian và kinh phí ( có hạn ) nên Ban Trò chơi - Văn nghệ cũng phải tuân thủ kịch bản đã đề ra. ( cá nhân mình muốn ĐH kéo dài qua đêm, để các màn nhảy múa trở thành dấu ấn kinh điển....)

Thôi hẹn các bạn ĐH lần sau, khi mà thời gian kéo dài hơn 24h/ngày.... tha hồ chúng ta quậy...
    ( tuy nhiên các hoạt động sẽ quy củ, pro hơn ) Các bạn đồng ý không ?

Hình ảnh thi đấu của các nhà BTC đã up lên rùi nhá, các bạn cứ bình luận thoải mái cho vui.BTC cam kết là đã làm việc " công tâm, chuẩn xác : hết mức có thể. ( Thế nên cũng " đâu điền " và khô họng lắm í ạ ) các đội chơi còn ngỡ ngàng với vụ kí xác nhận vào bảng điểm của trong tài cơ mà.... BTc sẽ đưa thôn gtin đầy đủ về quá trình thi đấu này sau.

ĐH mỗi năm sẽ ghi dấu ấn riêng trong lòng mối người. Ai may mắn sẽ là người ghi được nhiều dấu ấn nhất ( đơn giản là kiểm tra xem bạn nào giờ mà còn lưu dấu của tất cả các ĐH trên người ) sẽ ghi danh vào mục " Các kỉ lục của ĐH ".... sắp có trên Box ( hehe cứ chờ mà xem ).

Còn rất,rất nhiều chi tiết, thông tin thú vị mà các bạn muốn biết phải không ? Cứ từ từ nhé " Mục thông tin hậu trường của ĐH " ( kiểu như hậu trường Vietnam's Next Top Model hay Vietnam's Idol ý mà ) sẽ lên sóng trong thời gian tới. Các bạn chú ý đón xem. Trong khi chờ đợi các bạn hâm nóng lại chút nha ( với cái này )

MONG MANH thủ thỉ GAI HỒNG
    CÀNG ĐI CÀNG MÁU lấy chồng đi em!
    Lấy chồng em cũng thấy thèm,
    Dưng mà em vẫn còn thèm TRECKING
    FAN leo, biển lội, băng rừng
    LIÊN MINH bè bạn ta cùng ABC......

thấy thế nhảy vào
    1001 nào mình cùng đi,
    Phân chia ôm - xế tức thì
    ĐẦM LONG thẳng tiến hội mình DDC.
    Ăn chơi thỏa chí tang tình
    Rồi bất thình lình XX ( hihi ),
    Chả cần NHÀ NGHỈ làm gì
    Đã đi là chiến anh cần EEC.
    ......................................
    Tinh mơ loa giục đi về.......
    Sang năm mình bế con về Đại hôi.
    Đặng làm cái lễ thôi nôi
    Cho BTC phát đôi phong bì........
    Hihi hí hí hì hì
    Bác DU. chú XẠ anh KÌ LÔ TÔ
    Nhớ đôi cái thẻ ra vô
    Năm nay chúng tớ nộp tô bạn SÒNG.....
    Nhờ CU ( cụ ) TA BÁ LÔ xong
    Yên tâm ta cứ mong về Đại hôi ( sau ).:)):)):))

@ ; Bạn nào hôm sau ĐH hỏi về bài điểm danh tên các nhà vào đây lấy về ( làm của riêng ) nhá.

6. linhsu

linhsu Thành viên mới

hjhj, đại hội thì vui rùi ak. có bạn đến đó nói ăn không ngon, không no. Nhưng phải bít trước rằng là đi hội hè đông vui vậy lấy ăn lấy uống, ngủ nghị làm gì ak, Ăn ngon ăn no ở hà nội, ở nhà, thưởng thức đặc sản ở những nơi mình đi du lịch cá thể riêng tư chứ ak. đại hội món ăn tinh thần là trên hết ak. Bạn nào làm được nhìu, bạn nào được chơi nhìu được đem về nhìu dư âm cho mình ak. thắng thua trò chơi ở đại hội đều là vô thưởng vô phạt, vui vẻ trẻ trung là trên hết ak. Xem ảnh các nhóm đang chơi mới là những khoảnh khắc đẹp, các điểm nhấn đáng nhớ để lưu giữ lại ak. nhờ có đại hội liền sau đó các nhóm được kích thích tinh thần tức thì đi phượt cung khủng đấy ak.

ơ mà hum qua off là sao ak, off ban xịt chó hay là có đại diện các nhóm không ak ?

mừ bài thơ gieo vần ẩn dụ đó hum đọc đêm đại hội vui lém, thick lém, hjhj :x
  7. linhsu

linhsu Thành viên mới

ak ak các anh các chị khác đâu sao ứ ý kiến j thế nhỉ? Sao mừ thờ ơ vô cảm wa vậy ta. Thời đại nay là như thế seo, trầm cảm hết ak. Đi báo cáo biểu dương thành tích đại hội là cạn xong ak huhu :-ss
  8. KID_LOG

KID_LOG Thành viên mới

đêm hôm đấy mấy bác ở nhà sàn rôm rả quá, bọn e ở mấy phòng nghỉ ko ra được
    toàn tự sướng với nhau thôi :(
    năm sau các bác BTC cho bọn e ở gần với, còn sang đập phá cùng :))
  9. linhsu

linhsu Thành viên mới

hjhj , thế mà không bít đổi cho nhà nào ở ngoài tự sướng ngủ sớm ak. Năm sau nhớ ở chỗ đông cùng đập phá ak nha

10. KID_LOG

KID_LOG Thành viên mới

cái này btc sắp xếp mà, nên đành tự sướng với nhau thôi :))