1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Đại Hội] Đến hẹn lại lên, Topic lấy ý kiến về nơi tổ chức Đại hội box DL lần thứ V

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi ke_nghien_yeu1982, 30/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

bạn nhiệt tình hơi quá rồi..phần việc khảo sát và quyết định thuộc về BTC có bất kỳ điều gì các bạn cũng nên trao đổi trước với BTC nếu không nhiều tình huống cần phải tế nhị với thông tin cần phải đảm bảo với nhiều mối quan hệ khác nhau thì có cách xử lý khác nhau. Nhiều vấn đề con đang được thương thảo. các bạn chú ý giúp BTC nha.
  2. ga_ri

ga_ri Thành viên rất tích cực

Đi Tam Đảo mà rồng rắn 300 -400 xe lên dốc xuống dốc cũng phải tổ chức rất quy củ mới tránh đc sự cố
  3. giodihoang82

giodihoang82 Thành viên mới

----------------------
    Có lẽ bạn hiểu nhầm rồi. BTC cũng là 1 trong những thành viên box du lịch và cũng là đại diện do dân tình box du lịch tín nhiệm bầu ra để lo mọi việc cho box, thế nên mọi người đều nên có trách nhiệm hiến kế để giúp BTC tham khảo. Việc quyết định tổ chức ở đâu BTC cũng còn phải cân nhắc nhiều, liên quan đến vấn đề an ninh cho địa phương, an toàn cho các thành viên, vân vân và vân vân
  4. kdbubu

Bạn có nói:
    Em mới gọi điện hỏi thử, họ nói sẵn sàng + nhiệt tình giúp đỡ và phối hợp tổ chức

nếu 10 15 người gọi điện lên hỏi thử như bạn.. đều nói về 1 cái đại hội. những đóng góp về chỉ mang tính chất tham khảo không nên tẹo nào vì việc đó đơn giản là nhấc ĐT lên gọi. Nếu bạn có quan hệ thực sự với "Họ" quản lý Địa điểm tổ chức thì nên lên hệ PM với người trong BTC hoặc Mod cùng phối hợp để có thể giúp đỡ về mặt kinh tế..an ninh an toàn như bạn nói. thì phù hợp hơn.
  5. giodihoang82

Bạn quan trọng hóa vấn đề thật ý, tớ nêu ý kiến giống như nhiều bạn khác cũng làm vậy cơ mà, nếu BTC tham khảo và thấy ý kiến tớ nêu cũng hay hay thì mọi người sẽ pm tớ, tớ có khả năng giúp được đến đâu thì cũng sẽ cố gắng, đâu nhất thiết phải pm riêng cho mod, mà tớ cũng đâu biết thành viên BTC có những ai mà tớ pm riêng. Thôi vui vẻ đi bạn, việc tổ chức ở đâu do BTC quyết định, bọn mình chỉ hiến kế và giúp trong khả năng có thể thôi mà.
  6. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Xao xao, có người gọi mình để tài trợ cho ĐH à [:D][:D]. Bạn Chuối-wá k đi được mà thấy tiếc thì cứ nộp lệ phí, tớ phát cho một cái thẻ vìa làm kỷ niệm:P. Nếu có thẻ mà vẫn tiếp tục tiếc thì gửi rượu tới tài trợ ĐH đi, tớ hứa tớ sẽ ép trưởng BTC đưa tên bạn lên đầu "danh sách các nhà tài trợ" ;))
  7. kdbubu

Nếu ai cũng nghĩ hay hay và làm như bạn thì chả cần có BTC làm gì. vấn đề này dừng lại nhé. MỌi đóng góp nên tham khảo với BTC trước đừng tự phát.
  8. giodihoang82

Tớ thấy mấy bạn trong BTC thân thiện và thoải mái chứ không độc đoán như bạn, nếu bạn là thành viên trong BTC chắc chả ai muốn đóng góp ý kiến cả.
  9. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Rất cám ơn sự nhiệt tình của bạn. :P Nhưng hiến kế chứ không phải tự ý liên lạc với người ta bạn nhé, việc làm tự phát của bạn rất dở, nếu ai cũng như bạn gọi điện loăng quăng khắp nơi thì đến lúc BTC làm việc trực tiếp sẽ như thế nào. Số điện thoại của các địa điểm Du lịch search trên mạng 1 phát ra ngay, BTC đâu phải ko biết dùng điện thoại và google:-??Topic này chỉ nên đưa ra các địa điểm phù hợp mà thôi, còn việc tiếp theo cứ giao cho đội tiền trạm được rồi. [r2)]
  10. MinskPro

MinskPro Thành viên mới

Các bác đừng câu nệ xét nét quá, bạn giodihoang82 rất nhiệt tình đấy chứ, có phải ai trong box đều dành thời gian gọi điện hỏi han như thế đâu. Các thông tin mà bạn ấy thu được cũng rất hữu ích đắt rẻ chưa nói quen biết chưa tính nhưng đã có cơ sở để cân đối về tài chính tránh tình trạng ép giá của đơn vị cho thuê địa điểm.

Thôi bỏ qua bàn về chuyện này, ý kiến cá nhân Tam Đảo có vẻ ổn tuy nhiên các bác cũng lưu ý về vấn đề thời tiết trên đó được cái mát mẻ, nhưng hay mưa gió sương mù độ ẩm cao. Thác Bạc không đẹp nhưng nhiều người chết vì rơi mép vực để chụp ảnh vì vậy cần thông tin tới tất cả thành viên tránh chỗ này