1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐẠI HỘI QUẦN HÙNG BOX VÕ THUẬT

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new, 01/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new

Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new Thành viên rất tích cực

ĐẠI HỘI QUẦN HÙNG BOX VÕ THUẬT

Xin mời anh chị em đến với Box Võ thuật,nơi bạn sẽ có những kiến thức về y sinh thể thao,cách chữa trị chấn thương tt, tỉ lệ cá độ những trận Quyền anh nảy lửa,thông tin về các giải đấu VT trong nước và quốc tế,Nơi các chị em có thể nghe những câu chuyện giai thoại võ lâm hùng tráng,nghĩa hiệp cứu MỸ NHÂN..và biết đâu???......

Kính thưa toàn thể anh em bằng hữu,sau một quá trình phấn đấu xây dựng,chúng ta đã thành lập được Box Võ thuật.
    Để kiện toàn tổ chức, bàn về nội dung hoạt động của Box và các thành viên anh em ta gặp gỡ, diện kiến nhau.Tôi mạn phép gợi ý rằng anh em ta cũng sẽ họp song song cùng thời gian với chi hội Võ thuật ở TPHCM. thời gian là 8h sáng chủ nhật (9-6-2002) tại Cafe Nhân số 9 Láng Hạ.
    Tôi sẽ mời quan chức của TTVNONLINE có mặt cùng anh em ta.(Hy vọng vào một ngày đẹp trời chúng ta có thể được giảm giá 10 -- 20% đấy)

TPHCM họp 8h 9/6 tại công viên Tao Đàn.
    Về phương hướng tạm thời mong anh em ta cùng góp sức vì Box,tuyên chuyền cổ động,lôi kéo(có thể dùng cả vũ lực) các thành viên khác tham gia vào box. Rải truyền đơn ở các Box khác về buổi họp OFFLINE của chúng ta. Anh em ta tập trung về địa bàn hoạt động của mình,tránh phân tán lực lượng nhé.
    Chào thân ái!

Mong cac ban luon hanh phuc la toi vui roi
  2. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Việt Hoà xem thế nào, tiến hành luôn chương trình của Võ Thuật Hải Phòng đi!
    Cho nó vui!
    8h sáng 09/06/2002. Cả ba Box Võ thuật trên TTVn cùng khai trương một ngày. Cũng thú bị đấy chứ!
    Khi cô đơn anh gọi tên em!
  3. tinhbuon26

tinhbuon26 Thành viên mới

chao viet hoa !
    minh thay ban co y nghi hay lam vay ban hay lap mot clb vo thuat o hai phong di minh se la mot hoi vien tich cuc do vi minh la mot nguoi rat ham me vo thuat ma . ban lap ngay di minh cho de lam hoi vien do
    minh ngoc
  4. viethoa21

viethoa21 Thành viên quen thuộc

Em đã kêu gọi rùi mà , nhưng chưa thấy ai đăng ký tham gia cả.....trước đây khi chưa có người đứng lên nhận là ng` hướng dẫn Võ thuật thì em thấy rất nhiều ng` đăng ký tham gia . Vậy mà giờ đây em đứng lên nhận trách nhiệm đó thì chẳng có ai nói gì nữa cả.
    Em thật tình cảm ơn bác nicô và tình buồn 26 đã ủng hộ em, quả thật đã lâu em không online lên không biết là có bài viết này lên giờ mới trả lời các bác được , em mời các bác lên tham quan nơi em đang giảng dạy học sinh Tại NVH Thiếu Nhi TP 55 Lạch Tray/Hp. Các buổi chiều từ thứ 3 đến Cn vào 17h30 đến 19h.....................Mong được sự ủng hộ của các bác quan chức trong online Hải Phòng và HPC để em có thể thành lập được Câu Lạc Bộ Võ Thuật tại Hải Phòng dành cho các thành viên đang tham gia online.
  5. tinhbuon26

tinhbuon26 Thành viên mới

CHAO VIET HOA !
    CO TOI NE TOI SE LA MOT TRONG NHUNG THANH VIEN TICH CUC CUA BAN DO BAN HAY THANH LAP CLB VO THUAT DI TOI CHI THAY BAN NOI THOI MA KHONG THAY BAN THUC HIEN DO
    minh ngoc
  6. caubevohinh2002

caubevohinh2002 Thành viên mới

chào viethoa21!
    tôi cũng là một trong những fan rất hâm mộ môn này đó vậy bạn hãy thành lập clb đi tôi sẽ ung hộ bạn hết mình luôn bạn đang dạy môn gì ơ cung thiêu nhi vậy , còn tôi chỉ ham mê võ thuật cổ truyền thôi, nhung các môn võ khác cũng hay đấy chứ phải không bạn vậy bạn hãy thành lập clb đi tôi sẽ là thành viên tích cực cho
    khác thuỳ