1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại hội TTVNonline sẽ được hoãn lại đến 16/08/2002

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi HalfmoonNUCE, 22/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HalfmoonNUCE

HalfmoonNUCE Thành viên rất tích cực

Các ban khác thì em .... không biết , mặc kệ , còn về Ban Thông Tin , trong số những người chủ trì ban này ở hội gà thì có em và StarHacker , lèo tèo vài người với một nhiệm vụ thật kinh dị :
    ( Trích dẫn lại bài viết của bác trưởng ban tổ chức Chitto )

Khi đã có sự thống nhất tương đối giữa các thành viên trong Ban tổ chức, Ban Quản trị mạng, Ban thông tin sẽ post 1 topic phát động đi tất cả các box. Ban thông tin phải liên lạc với Hội trưởng, Mod của các box.
    Bài đầu tiên trong topic gửi các box sẽ gồm các nội dung sau:
    - Mục đích tổ chức.
    - Thời gian, địa điểm tổ chức.
    - Chương trình sơ bộ
    - Chi phí mỗi người (giá vé)
    - Kêu gọi các CLB lập gian hàng của CLB mình (nêu ý nghĩa gian hàng, không gian cho phép) và đăng ký với ban Hậu cần.
    - Ghi rõ đề nghị Mod của box sẽ là người sẽ là người chịu trách nhiệm chính (1 chính 1 phụ) Mod đó sẽ là người lên danh sách số người tham gia, thu tiền và nhận vé (dưới hình thức card thành viên tham dự) Khi Mod thu tiền, lập danh sách, liên lạc với Ban Tổ chức để lấy vé (card)
    - Kêu gọi các thành viên của box chuẩn bị văn nghệ, cũng như đặt thời hạn cho ghép nhạc và duyệt. Đăng ký với ban Văn nghệ.
    - Kêu gọi các thành viên tìm kiếm nguồn tài trợ, vd tài trợ đồ uống....Nếu tìm được thông báo cho ban Tài Chính.
    - Kêu gọi các thành viên tham gia công sức vào Chương trình.
    Sau đó bàn giao trách nhiệm đăng ký cho các Mod, ban Thông tin làm việc với Mod để có thông tin chính xác số lượng tham gia, liên lạc với các ban khác.
    Ban thông tin cũng phải thường xuyên qua các box để xem phản ứng từ các thành viên, theo dõi tình hình chung.Công việc này khá mệt.
    Thành viên ban thông tin xin hãy viết bài cho topic đó thật hay, thuyết phục, và đưa ra cho mọi người cùng xem.
    Cần có sự phân biệt giữa các bài gửi cho các CLB ở HN và ở địa phương khác.
    CLB ở HN thì các thành viên cần đóng góp cho Đại hội, còn các địa phương khác nếu thực sự từ địa phương lên thì phải được đón tiếp như khách. Tuy nhiên rất nhiều CLB địa phương nhưng hầu hết thành viên toàn ở HN như Hạ Long Club, Hoa Phượng Club, Nghệ An, Thanh Hoá... thì các thành viên ở HN cũng sẽ không khác gì HN.
    Vì vậy trong các bài gửi các CLB cần có sự khác biệt. Những CLB ở xa thì mang tính thông báo cổ vũ là chính.
    Ban thông tin cũng cần biết CLB địa phương nào có thành viên ra Hà Nội tham dự để liên lạc, nếu cần thiết sẽ cùng ban Tiếp đón tổ chức đón tiếp nghiêm chỉnh như những vị khách mời.
    ===> Do vậy rất rất rất cần thêm nhân lực tham gia ban này . Các bác gà nhà mình là chỗ thân quen nên có lẽ rất tiện lợi . Bác nào có lòng nhiệt tình + nhân đạo giúp đỡ hai kẻ khốn khổ (Halfmoon và StarHacker ) <===> muốn tham gia ban này thì xin hãy lên tiếng . Em xin vô cùng cám ơn

Trăng đầu tháng có lần em ví :
    Chữ D hoa như vầng trăng xẻ nửa,
    Tên anh như nửa trăng mờ tỏ
    Ai bỏ quên lặng lẽ sáng bên trời
  2. HalfmoonNUCE

Bây giờ xin trở lại với việc đăng kí tham gia của hội gà . Lệ phí thì tất nhiên là phải có rồi , nhưng cũng mềm thôi các bác ạ , đừng sợ . Các bác gà nào có ý định đăng kí tham gia một cách nghiêm túc ( nghĩa là gần như chắc chắn sẽ tham dự , chứ không phải là đăng kí chơi rồi để đấy ) thì xin hãy đăng kí vào topic này

3. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

hì lâu lắm mới thấy bạn ấy ấy đấy nhỉ
    vấn đề đầu tiên cũng ko nhẹ lắm đâu các bác ạ, có khi phải lên đến 30k đấy ( làm mấy cái đông đông này tổ chức tốn tiền lắm )

Have you ever really loved a woman?
  4. TrueDumbledore

TrueDumbledore Thành viên rất tích cực

Thông tin chính thức từ ban tài chính ngày hội, tiền vé vào cửa là 30K. Người đứng ra thu là bác Nokia nhà ta đấy.
    Đề nghị ai vào đây đăng ký thì chắc chăns sẽ đi để BTC còn dự trù.
    Xin cảm ơn.

Nhấn dzô

Just reach me out then. ..
  5. DarkMaster

DarkMaster Thành viên quen thuộc

He he , nếu hội gà mà đi thì em cũng nhất trí thôi , cho em một suất chắc chắn và một số suất có thể đi được nhé
    You bring my heart away .
  6. Lissette

Lissette Thành viên rất tích cực

3K á ??? Sao đắt thế nhỉ ??? Hichic

NEVER LEAVE ME
  7. tAihAi_pious

tAihAi_pious Thành viên mới

họp mặt ttvnonline để chia tay nhau hả?
    em sẽ nhớ các bác nhiều lắm
    tAi hAi
  8. HalfmoonNUCE

Hic , các bác toàn buôn chuyện vớ vẩn , mai em sẽ xoá sạch các bài lạc đề hoặc nội dung chung chung đi đấy . Các bác đăng kí đi chứ nhỉ
    1/HalfmoonNUCE
    2/

9. metallisti

metallisti Thành viên quen thuộc

Hì, giao lưu thì em cũng chả có nhu cầu. Chủ iếu là club họp nhau đi chơi thôi. Nếu mọi người quyết định đi thì em cũng sẽ đi. Mới lị nghe quảng cáo thì không tin được đâu bác ạ. Nên trước tiên phải có giá vé(tiền đóng tiêu vào việc gì) và chương trình cụ thể. Nếu dở or tốn kém quá thì ở nhà đi nhâu còn hay hơn. Mà 10h30 đã nghỉ rồi á
    Nếu mọi người định đi thì đầu tháng 7 gấp rút làm áo đi. Đến khi đó mặc cho nó máu + quảng cáo luôn. Bác nào không phải thi lai or đang rỗi thì đứng ra nhận tạm vụ áo này đi nhá.

Madcat
    Được metallisti sửa chữa / chuyển vào 23/06/2002 ngày 23:54
  10. tAihAi_pious

tAihAi_pious Thành viên mới

em thấy ttvnonline bây giờ có khác gì một mớ hỗn độn đâu?
    bây giờ có họp mặt để chia tay nhau thì em đi
    tAi hAi