1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Đại Hội VI] Giải bóng đá box du lịch chào mừng Đại Hội VI - (Ảnh tường thuật giải bóng đá box DL tr

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi blackjackvy, 08/09/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hamster89

hamster89 Thành viên rất tích cực

năm nay là năm đầu tiên em tham gia đại hội nhưng các bác làm ăn thế này mất hết cả hứng thú tham gia [-X[-X[r37)][r37)]
  2. blackjackvy

blackjackvy Thành viên mới

Vâng, xin cảm ơn sự đóng góp của các bạn. Nhưng hãy đọc kỹ trang 1 trước khi phát biểu.

xin cảm ơn
  3. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Đề nghị các bác hạ nhiệt những cái đầu nóng.
    Theo quy định: Giải chỉ có 4 đội và không có đội dự bị.
    Vậy tại sao các đội không liên minh để mình mạnh hơn mà cả làng đều vui?
  4. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Chú cứ theo đúng quy định mà phang cho a, cá nhân nào ko thoải mái thì cứ tự nhiên, đây ko phải là chợ mà chiều theo ý tất cả mọi người được. Thích theo ý mình thì về nhà mà chơi, hoặc tự lập ra đội mà đá với nhau, tha hồ mà làm theo sở khoái của mình nhá.

Mọi năm vì BTC quá nhân nhượng và dễ dãi nên xảy ra nhiều v/đ lằng nhằng phức tạp ko cần thiết. Ko rõ các bạn ở trên có phải là đại diện chính thức cho nhà Phòng Không ko vậy, nếu chỉ là cá nhân thì đề nghị đội trưởng hay trưởng nhà vào cho ý kiến. BTC luôn đón mời tất cả các nhà các đội cùng tham dự giải, càng đông càng vui, nhưng phải đúng theo quy định và tiêu chí do BTC đưa ra. Còn nếu các bạn định gây áp lực bằng những tuyên bố như vậy thì nhầm to rồi, "vắng mợ chợ vẫn đông", đảm bảo ko vì cái nhẽ thiếu vắng vài bạn to mồm mà giải mất vui và thiếu đi sự hấp dẫn đâu nhé.
  5. cocacola1

cocacola1 Thành viên mới

Chậc, có cần thiết phải ăn nói nặng nề như vậy không các cụ? Từ từ rồi khoai nó sẽ nhừ. Có gì nói chuyện nhẹ nhàng bảo nhau, toàn người có văn hóa cả mà :-"
  6. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Xời, mới có thế mà đã bảo là nặng nề à, bạn vẫn nhạy cảm quá. Tớ vẫn đang rất nhẹ nhàng nói chuyện và giao lưu một cách có văn hoá đấy chứ. Thời buổi này nhiều áp lực lắm, nào là chuyện gia đình vợ con, giá xăng tăng, giá vàng tăng, giá đô biến động, rồi thì cướp hiếp giết và bao việc chướng tai gai mắt đầy rẫy ngoài đời, bọn tớ làm mấy việc này cốt để ace có một sân chơi vui vẻ thoải mái, chứ chả dám ham hố gì hơn. Thế nên rất mong các bạn hợp tác, nếu có thể chia sẻ giúp đỡ được gì thì bọn tớ cũng rất vui vẻ hoan nghênh. Ấy thế xem, chưa gì các bạn đã thế này thế nọ, cái lọ cái chai, thậm chí chả còn thèm xem rõ cái điều lệ tham dự mặt mũi nó thế nào, thế mà đã lên giọng yêu cầu đòi hỏi, các bạn thử xem lại liệu có đáng ko vậy???

Tớ tuyên bố lần nữa, nếu nhà Phòng Không muốn đăng ký tham dự giải bóng đá nữ thì phải chấp nhận những tiêu chí và điều luật mà BTC đã đưa ra. Còn nếu các bạn có đóng góp ý kiến về việc thay đổi số lượng đội tham dự thì đề nghị cử đại diện đi off vào tối nay, chúng ta sẽ cùng nhau bàn bạc đưa ra phương án hợp lý để tất cả cả cùng vui. Còn những tuyên bố theo kiểu như trên thì thay mặt BTC giải bóng đá ĐH box DL lần thứ sáu, tớ hoàn toàn ko chấp nhận. Vậy nhé.
  7. Taycuphach

Taycuphach Thành viên rất tích cực

Các bạn ý không gây áp lực gì cho BTC đâu bác :) Đang hào hứng chuẩn bị cho mùa giải thì biết tin mình bị loại một cách lãng xẹt như vậy thì phản ứng như vậy thì cũng dễ hiểu và thông cảm mà :) Rất tiếc không được cổ vũ cho chị em nhà PK năm nay rồi :) Chúc BTC có một mùa giải thành công :))
  8. ohyeahgru

ohyeahgru Thành viên mới

A Shịt lại nóng, nói hơi nhiều rùi :P
    Thực sự thì các bạn vô cùng vô lí. Các bạn nổi giận khi không hiểu rằng bất kì 1 hoạt động tập thể nào tổ chức ra cũng đều cần có quy định. Có thể hiểu rằng các bạn đang rất háo hức và mong muốn đc đóng góp cho ĐH vui vẻ và ý nghĩa hơn. Nhưng các bạn đã sai lầm khi nổi nóng mà ko hề quan tâm đến giải đấu này cũng có quy định của nó.
  9. ohyeahgru

ohyeahgru Thành viên mới

Nếu Phòng không đọc kĩ quy định tham gia giải ở trang 1 rồi mới đăng kí thì ko ai dám nói "bị loại một cách lãng xẹt" đc bạn ạ.
  10. cocacola1

cocacola1 Thành viên mới

Thật tình, nếu bác ở địa vị của bạn ý bác sẽ hiểu thôi. Cái cảm giác nó khó chịu ấy mà. Bọn em vẫn biết điều lệ tham dự chứ có phải không đâu. Nào đã dám đòi hỏi yêu sách gì, hì hì. Chẳng qua là như một bác bên nhà em nói: có người hơi tinh vi một tí. Cho nên đâm ra khiến người khác khó chịu thôi ạ.

Em ham hố vụ đá bóng này lắm đấy chứ, bao nhiêu dự định vạch ra để chuẩn bị cho chị em mới lại cổ vũ, nhưng bây giờ hem được làm rồi. Chúc các bác Ban tổ chức mạnh khỏe ạ!