1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Đại Hội VI] Giải bóng đá box du lịch chào mừng Đại Hội VI - (Ảnh tường thuật giải bóng đá box DL tr

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi blackjackvy, 08/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sicilian

sicilian Thành viên mới

Chẹp, bọn em thì phản đối gì, đấy là đối thủ bọn em muốn gặp lại để.... "phục thù" mà! =))=))=))

Dù sao cũng chỉ là một cuộc chơi thôi, xác định nhẹ nhàng anh ạ, dần dần qua những lần như thế này thì mọi người rút kinh nghiệm cho những lần sau để mỗi ngày giải đấu càng thành công hơn, thế thôi! :D Yên tâm là năm sau giải sẽ thành công hơn, năm sau nữa sẽ còn thành công nữa (và lúc đấy C*** sẽ lại ... vô địch! :-":-" )

Kể cả về vấn đề BTC, mọi người cũng không nên nặng lời quá làm gì, đến các cầu thủ 2 bên còn không ngờ đc nữa là BTC :)) Nhất là 2 đội bóng CK năm nay lại là những đội đã quen mặt rồi, uống rượu đá bóng với nhau chán rồi. Năm nay vì lình xình nên chỉ có 1 số ít anh em tham gia giao lưu buổi đêm (không có em, lúc đấy em đang bận chém gió bạt vía mấy bạn ... Nhà Nghỉ sang chỗ bọn em giao lưu :D) chứ năm ngoái ở Đầm Long buổi tối hôm đấy LM và C*** đã giao lưu túy lúy tại bữa nhậu ĐH rồi. Thế nên nói BTC (hay cụ thể là Ban Bóng Đá) là "không hoàn thành nhiệm vụ" thì (tất nhiên là) đúng nhưng cũng hơi... khắt khe quá! :D
  2. Black_Hands

Black_Hands Thành viên rất tích cực

Nhất trí quan điểm, không nên rút giải của các bạn NN vì xong xuôi rồi còn đâu :D Hôm nào setup buổi giao lưu đá với MU VP nhất định sẽ ới các quan chức cấp cao đến tham gia và bia bọt giao lưu sau trận đấu. 2 đội đã giao lưu từ trước rất nhiều trận rồi, có thắng có thua và thường rất vui vẻ.
    Thật ra MuVP đã tham gia từ ĐH 3 trên Mai Châu rồi, lúc đó vì là nhóm Liên Minh mới thành lập để tham gia ĐH nên cũng ko ai quản lý và quan tâm đội bóng của nhà mới lập đó. Nhớ năm đó C*** có Vũ Thanh Minh làm hậu vệ thòng, nhiều bạn kêu là mượn người ko phải C***, bên mình muốn đưa ảnh những chuyến phượt Minh đi với C*** thì thấy các bạn ý lại thôi :D

Tuấn black có thắc mắc là sao MuVP tham gia 4 giải chả ai thắc mắc đến năm nay mới lôi chuyện bê đội ngoài vào đá với dân trong box để xét nét ? Mong các quan chức giải thích hộ chứ mình ko rõ lắm.

Mình nhận ra cậu ko đáng để mình tiếp chuyện nữa, dừng lại ở đây nhé ! :)[-X
  3. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

có 500K của nhà em mà các bác định rút nốt thì còn gì mà nói nữa. Đội em các bạn có thể không đi cùng nhau phượt xe máy nhưng đảm bảo có mỗi người đi iít nhất 1 chuyến với bác Khoa già ( postman98 ) tổ chức rồi ạ
  4. sicilian

sicilian Thành viên mới

Ố, đội nào thế bạn, Nhà Nghỉ à? Thật tình cờ, bác Khoa cũng là 1 trong những mem đầu tiên và gạo cội nhất của C*** đấy! [r2)][r2)][r2)]

>:D:D:D<
  5. thuhavnpt

thuhavnpt Thành viên mới

6. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Thông báo để các cụ hết cãi nhau nhé, việc giải bóng đá đã được thống nhất hết rồi, cụ nào thấy bất cập thì góp ý trước mùa giải và năm sau làm vụ bóng đá giúp, nếu không chỉ là nói suông thôi.
  7. vari_ty_xyz_new

vari_ty_xyz_new Thành viên rất tích cực

Hết đại hội có cái bình luận chém ra chém vào mới vui chứ ;))
  8. trjse7en

trjse7en Thành viên mới

N2 nó tiêu mịa nó hết xèng giải thưởng rồi, rút cái gì mà rút nữa chứ,he he
  9. BCK

BCK Thành viên quen thuộc

Già cái đầu mày. Giờ nên gọi anh là Khoai cụ đi. Nhé!

À, tiêu 500k ko rủ a, a ko biết đội bóng chú thực hư thế nào đâu :D

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Dù đi đó đi đây & thời gian xa cách, vẫn luôn lưu đọng nhiều kỉ niệm với C*** !

[r2)] [r2)] [r2)]
  10. sicilian

sicilian Thành viên mới

Kính bác mấy cốc [r2)][r2)][r2)]

Em đang dự kiến sang năm làm quả off kỷ niệm 5 năm bác ợ, lúc đấy sẽ cố gọi đc càng đông C***er càng tốt, đặc biệt là 22 anh em Hà Giang 2007! :-*:-*

Có vẻ như cũng gần như "Nhiệm vụ bất khả thi" nhưng em sẽ cố! :P