1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại lý máy khử trùng rau - quả - thực phẩm bằng khí Ozone tại Hải Phòng

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi wampee, 12/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

nói thật là mình cũng ko tin lắm cho nên bạn có thế nói qua cho mình được ko ?Bởi nếu sản phẩm này có hiệu quả như vậy thì chắc phải đồn đậi ghê lắm rồi
  2. wampee

wampee Thành viên mới

Tâm lý của bạn có lẽ là tâm lý chung của rất nhiều người bởi dường như những tác dụng của máy nghe có vẻ "trừu tượng" và nguyên lý hoạt động lại đơn giản. Với nhiều người thì quả thật loại máy này là hoàn toàn mới lạ. Mình có thể giải thích qua thế này:
    Đây chính là đề tài nghiên cứu khoa học của Viện VLý - Kỹ thuật ĐH BK HN, ứng dụng dựa trên tính oxy hoá mạnh của khí O3.Thiết bị này tạo ra khí O3 từ khí O2 có sẵn trong không khí bằng tia lửa điện.
    Vì có tính oxy hoá mạnh nên khí O3 có khả năng khử khuẩn, khử nấm mốc, mùi khó chịu và làm lắng đọng những tạp chất độc hại trong nước (các kim loại nặng chẳng hạn).
    Tại đại lý có đủ chứng nhận về những ứng dụng của máy do viện vật lý, viện hoá học cấp. Cũng là những máy khử trùng này nhưng ở công suất lớn, Viện VLý -Kỹ thuật đã thực hiện lắp đặt ở bệnh viện Việt Đức HNội , Công ty sữa Hà Nội... Nguyên lý như vậy, chỉ có điều công suất lớn hơn thôi. Nếu bạn có nhu cầu dùng trong các bếp ăn tập thể, bệnh viện hoặc nhà hàng khách sạn thì đại lý cũng nhận cung cấp lắp đặt luôn.
    Có những ứng dụng đơn giản nhưng lại đầy thiết thực đúng ko bạn
  3. wampee

wampee Thành viên mới

Sản phẩm của đại lý sẽ tham gia hội chợ HP tại nhà triển lãm cánh diều khai mạc tối 27/04 tới. Các bạn có quan tâm đến sản phẩm qua gian hàng của bọn mình nhé
  4. fanruot_mu

fanruot_mu Thành viên rất tích cực

Cái "vặn vặn" có thể down giá tí ko bác
  5. wampee

wampee Thành viên mới

Bác ui, giá tốt nhất rùi đó. Ủng hộ cho bọn em đắt hàng nhé
  6. wampee

wampee Thành viên mới

7. wampee

wampee Thành viên mới

8. wampee

wampee Thành viên mới

Các bác vào link này để đọc thêm về công dụng của ozone trong bảo quản hoa quả thực phẩm nhé.
    http://www.muivi.com/modules.php?op=modload&name=News&file=article&sid=2255&mode=thread&order=0&thold=0