1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đám cưới độc đáo và ấn tượng

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi dituoitho, 17/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. manforlady

manforlady Thành viên quen thuộc

Cưới anh thì sẽ đc đám cưới như em mơ đấy
  2. TraDaVaNiemTin

TraDaVaNiemTin Thành viên mới

mình giới thiệu cho bạn một chỗ tư vấn tiệc cưới cũng khá hay nằm trên đường Bà Triệu, đối diện gà rán KFC, đi sâu vào trong ngõ một chút, hỏi nhà Khánh làm hoa, bên này có khá nhiều ý tưởng cưới lạ mà hay, thêm đó họ thiết kế luôn phần decord khách sạn cho mình luôn. tiệc cưói của mình tổ chức hồi tháng 10 năm ngoái o Sun Spa Resord Đồng Hới Quảng Bình là bên này thiết kế toàn bộ chương trình cũng như trang trí, ban tham kháo nhé  sân kháu thiết kế khá nhẹ nhàng, tiệc của mình tổ chức ngoài trời trên mặt hồ bơi gần bãi biển nên tông màu chủ đạo là màu xanh
     cái này mình thích nhất nè "wish tree" ghi lời chúc của bạn bè hihi cưới cùng là ảnh của mình cùng với bó hoa tay khá điệu đà
  3. dollism

dollism Thành viên mới

Em cũng đang chuẩn bị tổ chức cưới nhưng ông xã em tính cẩn thận, nhất định phải nhờ đến một dịch vụ chuyên nghiệp và cao cấp. Bạn em giới thiệu cho chỗ này www.hoangweddings.vn. Các bác nào có kinh nghiệm check giúp em nhé. Cảm ơn các bác
  4. hoai_anh553

hoai_anh553 Thành viên mới

Top hữu ích thật, toàn ý tưởng hay, em phải tham khảo thêm mới được, chẳng là tháng sau em cưới hì hì
  5. baokhoa

baokhoa Thành viên mới

khen cho bác chủ topic có sáng tạo
    e cũng sắp cưới, chỉ thích chụp ảnh độc đáo và sáng tạo thôi
    định lập topic hỏi xem trên TTVN có bác nào chuyên chụp ảnh cưới theo phong cách ngẫu hứng k, e ghét chụp trong studio với modul cũ lắm.
    bác nào biết, cho e xin đc nhé
  6. tcgroup

tcgroup Thành viên mới

Nhà nào làm được như cô dâu chú rể này và có đội bạn bè làm phù râu, phù rể nhiệt tình như trong video này, đảm bảo đám cưới vui nhộn, khách khứa trầm trồ luôn. Xem đến đoạn gần cuối mới "chất" nhé
    http://vietwedding.vn/index.php/nhac_cuoi/chitiet/0/279/best-wedding-dance
  7. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

Ban đầu em cũng ước mơ 1 đám cưới độc đáo, ấn tượng. Giờ đây, sau bao tháng ròng rã chuẩnn bị, lăm lộn thực tế... Em chỉ ước đám cưới mình ĐƯỢC BÌNH THƯỜNG như bao đám cưới khác, hix hix. Em chỉ sợ nó dưới cả trung bình
  8. kunxinhtm

kunxinhtm Thành viên mới

Quả là rất độc đáo và ấn tượng
  9. huongde

huongde Thành viên mới

Phụ thân và mẫu thân các bạn có ủng hộ hay không???các cụ còn nhiều khách lắm, lạ và độc có lẽ không hợp. CHỉ hợp với bạn các bạn hoặc các ng trẻ hơn. Các cụ dù sao cũng thích thuần phong mỹ tục