1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đam mê xe mô tô cổ

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi telecombk93, 18/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Cảm ơn các chiến hữu rất nhiều . Có lẻ vespalangbat sẽ làm thêm một chống ngang chứ theo tình hình hiện nay quả là không thể dưng xe được khi mặt đất không được bằng phẳng lắm . Hiện nay vespalangbat còn một chiếc sidecar nữa xe nhìn đươc lắm sau này định đem ra Phan thiết chở Tây đi dao biển .Hôm nào xe xong sẽ post hình mời các chiến hữu ghé mắt khen chê
  2. amateurhnvn

amateurhnvn Thành viên quen thuộc

Bác sidecar_travel lại ngáng chân em rùi, nếu ko tháo thuyền ra làm seo dựng được chân chống đứng hả bác???
    Bác langbat ui bác post hình em sidecar của bác cho bà con thưởng lãm với, khi nào dọn xong lại post tiếp mới biết bác đã dọn dẹp như thía nào còn chúc mừng chứ , tò mò wé sidecar của bác hiệu gì vậy?
  3. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Làm sao mà kiếm đc 1 con này chạy nhỉ? Nhìn tê quá!
  4. chieno

chieno Thành viên mới

Bác Năm qoắn làm đồng hơi bị ngon đấy. ở nhà bác ý có mấy con xe CBX lên đời thành BMW hơi bị được, bác ấy làm đồng nhưng vẫn chưa sơn, thấy bảo để bán cho khách ai thích sơn màu gì thì sơn
  5. chieno

chieno Thành viên mới

chú Kool bây giờ lại mê dòng BMW àh. thích mua xe này khó gì chú mạnh dạn vào nam một chuyến đi anh chỉ chỗ mua cho, chú chuẩn bị khoảng 1k nhé
  6. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Hôm qua ngồi chơi với mấy bác bên Autopro, cũng ra đc nhiều điều về sider car anh C ạ! Đi học mót kiến thức đã, thực hành sau cho đỡ phí tiền ngu.
  7. chieno

chieno Thành viên mới

ở đời có ai hết ngu đâu chú em.
    Thiên ngoại hữu thiên, nhân ngoại hữu nhân
  8. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

anh vespalangbat bữa nào xách URAL ra SG xưa&nay chơi đi. Em thèm được thử chiếc ấy quá ức ực
  9. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

To Amateuhnvn chiếc sidecar đó cũng là Ural luôn vespalangbat có post hình truứơc đây ở trong forum này . Xe đang trong thời gian sơn và cân chỉnh lại
    To phambienngoc: hiện tại anh vespalangbat chưa dám xách ra saigonxua chạy bởi anh mất hết bằng lái từ ô tô cho đến 2 bánh .Xe thì không có cái giấy lận lưng .. chỉ dám ban đêm vác ra chạy trong xóm ..chọc chó nhà người ta sủa
    Không biết các chiến hữu trong này đam mê xe mô tô cổ có thích triễn lãm không !!?? hôm nào anh em mình triển lãm hình trên forum nếu thấy được mai mốt kiếm nhà tài trợ nào đó đem xe đến triển lãm cho vui
    Hiện vespalangbat đang sở hữu 1 em Ural ( hình trên ) 1 em Ural sidecar nguyên bản ( đang dọn ) 1 em Harley 1968 9CV nhưng kiến thức thì chưa nhiều rất mong có thêm bạn bè trao đổi bổ sung thêm .
    email saigonvechai@yahoo.com
    website : www.saigonvechai.com
  10. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

chẹp thế thì anh phải triển lãm sớm đi. Nhà anh ở đâu nhỉ để hôm nào kéo cả đội SG xưa nay sang chơi luôn, được không hehe