1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đàn Đúm - Đú Đởn - Đĩ Đượi.

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi Beckhamania1983, 13/11/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. embupbehong

embupbehong Thành viên mới Đang bị khóa

Anh em phải tích cực offline chứ nhỉ, mod đâu đứng ra lãnh đạo phong trào offline giao lưu đê
  2. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

up cho nha mình năm xưa
  3. baoviet89

baoviet89 Thành viên mới

Dân Hải Phòng có dám về Nghệ An đấu 1 trận bóng nữa không? Hôm trước đá thua, bỏ chạy còn to mồm
  4. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Đời là thế đấy
    "Dcm cái cảnh đời nó chó như vậy đấy".
    Lúc mình còn giá trị thì xúm xít cần mình,hết já trị thì nó sẵn sàng quay ra đá nhau đi ko chút thương tiếc.
    Lúc có tiền thì anh em gái gú lúc nào cũng vây quanh_ngọt ngào và man trá.Hết tiền thì chả khác nào 1 thằng rẻ rách,nhìn lại nhau bơ đi như chưa từng quen biết.
    Lúc được tiền thì ôm nhau cười hả hê,lúc thua mất tiền chửi nhau như chó.
    Đôi khi mình cảm thấy mình cũng chỉ như 1 con tốt,hết thằng này đến thằng khác nó vần mình.Lúc nó cần thì nó nâng niu chiều chuộng,lúc có việc nó dí mình ra đưong đầu chịu cáng.
    Người đời nó coi mình cũng chả ra cái *** j cả.dcm cái thói đời bạc bẽo,cứ có tiền thì như 1 ông hoàng,hết tiền trở lại thành 1 thằng ăn mày.
    ****** chán,tội *** j ****** cứ phải phục vụ chúng mày,tội *** j bố cứ phải kiếm tiền về cho chúng mày,tội *** j những lúc khó khăn bố lại phải júp chúng mày.Để rồi đến lúc ****** chết có thằng nào ở bên cạnh júp dc bố cái j,để rồi ****** vẫn bị người đời rẻ rúng,bị chúng nó chửi ****** là ngu.Còn chúng mày thì cứ nhởn nhơ,chúng mày có cái j cũng có,tiền có,gái có.****** thì đến cái nhà cũng *** có mà ở.
    Căm hận,nhưng cũng *** biết làm cái j cả,phải chăng cái định mện của mình nó đã như vậy,sinh ra để phục vụ cho những thằng khác.Mang tiền về cho nó,mà vẫn còn bị nó chửi cho.Thế đấy,đến 1 đứa bạn mà cũng *** có,hình như mình mất mẹ nó cái định nghĩa,cái quan niệm về tình bạn rồi.*** nó mở mồm ra là nó bảo tốt với mình,nhưng đằng sau mình,chúng nó luôn tính những cái thiệt hơn,làm sao để moi hết những cái khẳ năng j mà mình còn có thể phục vụ cho nó.
    Đúng thật từ hồi cái gọi là blog nó ra đời đến h,chưa bao h mình dám viết lên những cái thật lòng mình muốn viết,chưa bao h mình viết láo đến như vậy.Và cũng chưa bao h mình thấu hiểu cái thói đời nó như lúc này cả.Mình viết,cứ viết thôi,viết mà ko cần suy nghĩ,chỉ biết là mình đang viết,viết về cái thói đời bạ bẽo.
  5. Nam_Ng

Nam_Ng Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Keep goin'''' on my Big Bro...
    Được Nam_Ng sửa chữa / chuyển vào 19:30 ngày 03/10/2008
  6. Beckhamania1983

Cái này sắp héo rồi.
  7. xhaiphongx

xhaiphongx Thành viên mới

tốt, tuấn to.
    dạo này còn đá bóng ko
  8. Beckhamania1983

Đọc lại bài này thấy cay vãi ***...
  9. Beckhamania1983

-Bắt đầu Đếm...Thứ Ba Ngày 3/2/2009 :Ngày đầu tiên...thiếu em!!!
    -Thứ Tư Ngày 4/2/2009 :Ngày thứ 2...vắng em!!!Nhớ đấy.
    Ngày thứ 2 xa em,cung hơn ngày đầu tiên là chả có gì đặc sắc cả,nên viết thêm được vài dòng.Kể ra thì nhớ nhung cũng có cái hay của nó!!
    -Thứ 5 Ngày 5/2/2009 :Ngày thứ 3...xa em!!! Nhớ hơn đấy.
    Đã sang đến ngày thứ 3 rồi đấy.Anh vẫn chưa thấy mùa xuân dù Tết đã qua và thời tiết ấm áp lên nhiều.Mấy đứa em rục rịch đi chùa.Anh ko đi vì anh ko thik,với lại ko có em anh đi chùa cũng chả có nghĩa lý gì.Ngày mai sẽ ntn?Lại thêm 1 ngày cực kỳ tẻ nhạt nữa.Chắc chắn đó!
    -Thứ 6 Ngày 6/2/2009 :Ngày thứ 4...!!!.Ngộ lớ lị lắm á...
    Đi đón chú Đức Anh,buổi tối nên trời cũng khá lạnh.Đi một mình nhớ đến em và nhớ đến 1 câu chuyện vui của chúng mình lúc anh và em mới quen nhau.
    Lúc ấy trời cũng khá lạnh,lạnh như bi giờ ý.Em ngồi sau anh và cũng cảm thấy lạnh.Anh bảo anh có 2 phương án chính để em thấy đỡ lạnh hơn và 1 phương án dự phòng.Phương án thứ nhất là anh cởi áo cho em mặc.Em ko đồng ý vì như thế anh sẽ ảnh hưởng đến sức khoẻ của anh.Anh nói phương án thứ 2 là em ôm anh thì cả 2 đều được ấm.Em bảo anh khôn,mới quen nhau và đã thế rồi.Vậy còn phương án dự phòng chắc em cũng ko đồng ý nốt rồi.Đó là chúng mình tìm 1 chỗ nào đó ấm áp và chỉ có 2 người.Chỉ là câu chuyện vui thôi.Nhưng đó cũng là 1 kỷ niệm mà qua mỗi cơn gió lạnh khiến anh rùng mình khiến anh nhớ lại.Anh yêu và nhớ em lắm!
    -Thứ 7 Ngày 7/2/2009: Ngày thứ 5 rồi...!!!Thời gian tưởng nhanh mà chậm.
    Hôm qua anh làm em buồn phải ko?Anh xin lỗi!Anh chả có ý gì đâu.Chỉ là vớ va vớ vẩn thôi.Em đưngg suy nghĩ gì nhé.Cả ngày hôm qua anh đánh ù ở nhà.Lúc online nhận đc tin của em.Chả có tâm trí nào mà cờ bạc nữa.Ko tập trung nên thua gần như là nhẵn túi.Cũng vì ngồi đánh ù cả ngày mà đầu hôm nay hơi choáng.Cuộc sống ko em nhạt nhẽo quá!.Chờ việc làm...Chờ em về...
    Được Beckhamania1983 sửa chữa / chuyển vào 11:56 ngày 08/02/2009
  10. Beckhamania1983

-Chủ Nhật Ngày 8/2/2009 :Ngày thứ 6...!!!.Hình như tôi ốm.
    Lại thua bạc tiếp,camay là đánh nhỏ,đánh to thì vỡ hết cả mồm,đang trong lúc khủng hoảng kinh tế thế giới nữa chứ.Ngày Chủ Nhật buồn tẻ!!!
    -Thứ Hai Ngày 9/2/2009 :Ngày thứ 7...!!!-Thứ Hai Ngày 9/2/2009 :Ngày thứ 7...!!!.Koibito no Tanzobi Omedeto Gozaimasu - Chúc mừng sinh nhật,Em Yêu !!!
    "Nhớ em nhiều,em biết chăng?Nhớ con đường khuya sớm vương hoa ngàn.Những Kỷ niệm ta đã thân thuộc...Yêu là nhớ nhung hoài da diết.Xa em,nhớ em rất nhiều..." - Kỷ Niệm của Đỗ Bảo - Ở bên ấy chắc bước sang ngày 9-2 rổi,nhưng ở VN bi giờ mới bắt đầu bước vào những phút đầu tiên của ngày sinh nhật Em Yêu. Happy Birthday,Honey!!! Chúc mừng sinh nhật,Heo Sữa!!!Chúc em luôn vui vẻ với gia đình.Luôn Yêu và được Yêu như những khoảng thời gian vừa qua.Chúc em Hạnh Phúc bên những điều em đã lựa chọn.Quan trọng nhất là chúc em sẽ thành vợ anh Heo đại ca trong năm nay luôn.Đợi em về...ANH YÊU EM...I DO LOVE YOU...
    Được Beckhamania1983 sửa chữa / chuyển vào 10:47 ngày 09/02/2009