1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DÂN HÀ NỘI Ở SÀI GÒN ! ( Trang trại Sấu) lầu 5

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi khongtenso0, 21/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. soccer

soccer Thành viên gắn bó với ttvnol.com

S thì cũng vậy thôi, vào SG sau bác Nam vài năm, nên kỷ niệm ko nhiều bằng các bạn khác ,
    mà tại bác đổi sang bàn khác để ngắm các e xinh tuoi chứ gì, , tội lỗi thế nên bị cháu nó mắng là đúng rồi, còn kêu than gì nũa,,, mà có khi cháu nó mắng yêu bác đấy, bác cứ hiểu nhầm cháu nó,,
    nhớ hồi đó di học buồn cuời thật, S đòi vào lớp phải đuợc đội mũ, ko thì về !, thế là cô phải chịu, tư nhiên có 1em ngồi học đội mũ, kinh chưa,,,
    nhớ hai em hơi bị xinh, 1 em lớp truởng lớp bên cạnh, cao, trắng trẻo, mới lớp 5 đã biết vẽ mắt tô môi rồi, xinh và hơi bị điệu, nhà có shop ở chợ Đồng Xuân đấy nhé, chẹp, tiếc thật,,,biết đâu giờ mình lại đuợc làm bảo vệ sạp rồi ấy chứ
    một em con cô giáo chủ nhiệm, nét đẹp thùy mị, dịu dàng, tự nhiên ko son phấn, thế mà đôi môi lúc nào cũng đỏ, đễ thuơng lắm, bao giờ ra HN phải về thăm cô giáo mới đuợc....
    Mà hồi đó nhát lắm, thích thì chỉ dám ngắm nhìn kỹ ,,,lâu lâu cuời đá lông nheo cái thôi,,,
  2. silver_place

silver_place Thành viên rất tích cực

Nghe anh Socer kể chuyện dễ thương quá. He he. Dám nhìn kỹ và đá lông nheo cũng là bạo gan lắm rồi á. . Như em, thế hệ sau của anh cũng đâu có dám đâu. Hồi lên lớp 7, tự dưng mấy đứa trong xóm ghép đôi với cậu bạn kia trong cùng lớp, cũng gần nhà luôn. Bị ghép đôi rồi về nhà cũng tự dưng.... nghĩ đến cậu ấy. Nhưng tuyệt nhiên từ đó đến hết khi học lớp 9 hai đứa gần như không bao giờ dám nói chuyện với nhau. Đi chơi chung nhóm, cứ mấy đứa kia nó lừa để 2 đứa đi gần nhau là chạy trốn mất vì... xấu hổ. Đến khi học hết lớp 9, cậu bạn đó tặng em một cuốn sổ (nghe đâu là phải đi chọn hết cả 1 buổi chiều mới được). Về nhà viết vào đầu cuốn sổ lời lưu bút hay đại loại thế rồi... nhờ cô bạn cùng lớp đưa giúp chứ cũng không dám đưa. Em về nhà cũng hồi hộp lắm, mở ra xem. Đến bây giờ thì không nhớ cậu ấy đã viết gì nhưng đọc xong em lấy keo dán chết vào bìa cuốn sổ, vì sợ lỡ có ai đọc được. Hôm sau em cũng đi mua 1 cái bút về gói lại và bảo cậu bạn đó, buổi trưa ra nhà tớ, tớ có chuyện muốn nói một tý. Lúc cậu bạn ấy ra, đứng bên ngoài cổng nhà em. Em thấy, ra đưa cái gói quà cho cậu ấy rồi chạy vụt vào trong nhà, chả nói năng gì.
    Sau đó lên cấp 3 thì không học cùng nhau nữa nhưng nghĩ đến bây giờ vẫn còn thấy buồn cười vì sự ngố của mình. Vì ngày đó ngố nên giờ vẫn ngố.
    Được silver_place sửa chữa / chuyển vào 08:44 ngày 24/03/2009
  3. sn75

sn75 Thành viên mới

Cái gì mà kính chào nghe long trọng quá, huhu, em vẫn khoẻ, 1 tuần làm 8 ngày, ăn ngày 2 bữa, thỉnh thoảng có thêm 1 bữa nhậu
    Còn vụ "hai chị em có gì thay đổi không" thì chắc bữa nào tắm chung với hoasua mới biết anh à
    Gửi mọi người hình chụp món ốc HN nè
    Tấm này là cây Hà Nội nè
    Còn tấm này tặng anh CỤC Trưởng CỤC Măng CỤC nè
    Được sn75 sửa chữa / chuyển vào 11:34 ngày 25/03/2009
  4. hoasua2000

hoasua2000 Thành viên quen thuộc

Đúng là S ke chuyen hay thiet. Đọc xong cũng thấy giống như trở về cái hồi học lớp 5-6 . Hồi đó cũng hâm hâm thik 1 thằng lớp phó học tập, mà thằng đó lại thik con bé lớp trưởng da thì trắng bóc, môi mọng đỏ chót lại còn học giỏi nữa mới ''ghét'' chứ . Sau này ra HN gặp lại mấy đứa nói chuyện ra mới biết hoá ra trong lớp con gái đứa nào cũng thik cái thằng đó. . Còn cô bé lớp trưởng xinh xắn khi lớn lên cũng bớt xinh.. tiếc.
  5. e_chong_vi_sarsss

e_chong_vi_sarsss Thành viên mới

Ôi, Trại Sấu nhà mình bây giờ trở thành nơi hồi tưởng lại chuyện ngày xưa à, hihi...
    Mấy cái hình của chị Sờ, đợi hoài mà nó không hiện hình, nhớ quá Sờ ui, hai chị em lang thang rã cả giò
    Trai HN được cái là hay chìu chuộng phụ nữ, Sars chấm mỗi cái đó, hehe
  6. hoasua2000

Không hiểu chị Sờ pot piếc kiểu j mà vào mãi vẫn thấy mỗi bát nước chấm
  7. sn75

sn75 Thành viên mới

Hôm qua tới giờ sửa hoài mà không được, mệt quá . Thôi em coi đỡ chén nước mắm rồi tưởng tượng thêm hen
  8. Comput

Comput Thành viên rất tích cực

Vàng: trai Saigon cũng chìu chuộng phụ nữ lắm đó chớ, không kém gì trai HN đâu. Em chấm lại dùm anh cái coi. hehehe
    Được Comput sửa chữa / chuyển vào 12:12 ngày 25/03/2009
  9. hoasua2000

Đồng ý với bạn Comput, Trai Sai Gòn thực tế hơn, hành động chứ không ..
  10. yenmach

yenmach Thành viên mới

Em lại thích trai HN ở SG vì được cả 2 ( chiều chuộng, lãng mạn và thực tế) ..hihi...
    Người HN hôm nay ra đi, mang trong mình bao nhiêu nỗi nhớ...