1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dân khoa nào vào Box XD nhiều nhất ấy nhể?

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi ISephirothI, 08/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Ái chà chà con bé này! gọi anh là "tồ" hử? Hôm nào anh gặp em trên trường anh nhảy dzô véo tai nhé! grừ..grừ..
    [/quote]
    Lêu lêu, thách anh đấy. Từ h đến khi đi học con những 1,5 tháng nữa cơ đến lúc đó thì anh quên rùivới lại anh véo tai em thì em sẽ giựt tóc anh, không còn cái gì để che fone nữa đâu+ cào cho anh mấy cái (ui chao, nhưng mình trót cắt mất móng tay rùi. BÍt làm sao bi h
    To Trung: Trật tự
    [/quote] trời ạ,em cũng biết công năng của cái đống tóc trên đầu anh sao? Quỷ thần ơi ,lộ hết thiên cơ rồi.hichic..thôi thì dù gì đấy cũng là món quà của anh để lại cho hậu thế,từ ngày có tóc dài thì những môn ngu si nhu Lịch Sử Đảng đến những môn khoai như Cơ Đất anh đều qua tuốt toàn điểm 8,9 thôi..hehe..Với cả anh não bé mới phải thế, em não to chắc cũng chẳng cần.he
  2. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

3. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

Này chú, chị Quỳnh Chi học 44KD1 đấy. Hi`..
    obekik09
  4. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

[[/quote] trời ạ,em cũng biết công năng của cái đống tóc trên đầu anh sao? Quỷ thần ơi ,lộ hết thiên cơ rồi.hichic..thôi thì dù gì đấy cũng là món quà của anh để lại cho hậu thế,từ ngày có tóc dài thì những môn ngu si nhu Lịch Sử Đảng đến những môn khoai như Cơ Đất anh đều qua tuốt toàn điểm 8,9 thôi..hehe..Với cả anh não bé mới phải thế, em não to chắc cũng chẳng cần.he
    [/quote]
    ------------------
    Cái gì, anh được tận 8,9 điểm cơ đất cơ á. Thế thì khi nào em học tới đó thì anh nhớ "phụ đạo" nháNhưng từ h tới đó còn khướt. Chỉ sợ anh ra trường chưa gì đã vội con bồng cháu bế thì đầu anh chắc "bắp cải" gọi bằng cụ Nói thế thôi, nhưng kể ra không ngờ cái công nghệ đó của bọn anh lại "xịn" đến thế
    À, thế anh bít em là ai chưa, này cái chị gì của anh đấy trắng trẻo, xinh xắn đáng iu quá nhẩy
  5. asd1738

asd1738 Thành viên mới

trời ạ,em cũng biết công năng của cái đống tóc trên đầu anh sao? Quỷ thần ơi ,lộ hết thiên cơ rồi.hichic..thôi thì dù gì đấy cũng là món quà của anh để lại cho hậu thế,từ ngày có tóc dài thì những môn ngu si nhu Lịch Sử Đảng đến những môn khoai như Cơ Đất anh đều qua tuốt toàn điểm 8,9 thôi..hehe..Với cả anh não bé mới phải thế, em não to chắc cũng chẳng cần.he
    [/quote]
    ------------------
    Cái gì, anh được tận 8,9 điểm cơ đất cơ á. Thế thì khi nào em học tới đó thì anh nhớ "phụ đạo" nháNhưng từ h tới đó còn khướt. Chỉ sợ anh ra trường chưa gì đã vội con bồng cháu bế thì đầu anh chắc "bắp cải" gọi bằng cụ Nói thế thôi, nhưng kể ra không ngờ cái công nghệ đó của bọn anh lại "xịn" đến thế
    À, thế anh bít em là ai chưa, này cái chị gì của anh đấy trắng trẻo, xinh xắn đáng iu quá nhẩy
    [/quote] Ờ đấy,cái công nghệ nó tiên tiến quá, các bác thầy nhà ta vẫn còn lạc hậu wá,không theo kịp.Chẳng cần anh phụ đạo gì sất, cứ thế mà làm,nếu không thì nhờ thằng Phương hay thằng Linh con bày cho. Em quá khen chứ bà chị nhà anh đâu được như vậy,cũng tàm tạm thôi.Mà em học cùng lớp 46KD gì gì đấy chứ gì.hehe
  6. JonnyEnglish

Thế be_by học cùng lớp thằng Linh thằng Phuơng à!Vậy biết là ai rồi!Mà cứ suốt ngày lên net thế này,thằng H*** nó có ng yêu mới lúc nào cũng không biết!hehhehhehheh
  7. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Mà cái thằng H*** đấy nó có người iu thì thiệt cho nó chứ ai.Be by nhà ta đây vừa học giỏi có tài,lại còn bụ bẫm đáng iu,ngại gì 3 cái vụ lẻ tẻ.Ông JE không thấy thế à? Mà 1 khi như vậy í mà,thiếu gì thằng lao vào cơ chứ, biết đâu lại có cả ông JE nhà ta.he
  8. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

Thế be_by học cùng lớp thằng Linh thằng Phuơng à!Vậy biết là ai rồi!Mà cứ suốt ngày lên net thế này,thằng H*** nó có ng yêu mới lúc nào cũng không biết!hehhehhehheh

[/quote] Mà cái thằng H*** đấy nó có người iu thì thiệt cho nó chứ ai.Be by nhà ta đây vừa học giỏi có tài,lại còn bụ bẫm đáng iu,ngại gì 3 cái vụ lẻ tẻ.Ông JE không thấy thế à? Mà 1 khi như vậy í mà,thiếu gì thằng lao vào cơ chứ, biết đâu lại có cả ông JE nhà ta.he
    [/quote]
    --------------------------------------
    Này này, anh định "xỏ mũi" em đấy à. Ngại chứ sao lại không ngại.......một vụ chứ vài vụ nữa thì em chết là cái chắc...Hơ.....hơ kể ra thì cũng chẳng bít thế nào....anh mạnh mồm vậy kiếm cho em vài chú xem saolại chẳng khóc thét lên đấy chứủa, mà anh học cơ đất ai vậy....em đi "xì đểu"
  9. JonnyEnglish

Chẩng bít đc đâu bác ạ!thằng H*** nó mà có ng iu mới thì em by nhà ta cắch là thành nicô mất!Em chỉ công nhận mỗi một điều bác nói đúng là em by nhà ta bụ bẫm thôi!Còn những cái còn lại em khong dám chắc đâu!hehhehee
  10. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Mà cái thằng H*** đấy nó có người iu thì thiệt cho nó chứ ai.Be by nhà ta đây vừa học giỏi có tài,lại còn bụ bẫm đáng iu,ngại gì 3 cái vụ lẻ tẻ.Ông JE không thấy thế à? Mà 1 khi như vậy í mà,thiếu gì thằng lao vào cơ chứ, biết đâu lại có cả ông JE nhà ta.he
    [/quote]
    --------------------------------------
    Này này, anh định "xỏ mũi" em đấy à. Ngại chứ sao lại không ngại.......một vụ chứ vài vụ nữa thì em chết là cái chắc...Hơ.....hơ kể ra thì cũng chẳng bít thế nào....anh mạnh mồm vậy kiếm cho em vài chú xem saolại chẳng khóc thét lên đấy chứủa, mà anh học cơ đất ai vậy....em đi "xì đểu"
    [/quote] Ngại gì em,con gái và con trai bây giờ như nhau thôi,chẳng qua là con gái hay xấu hổ không nói ra thôi nhểy. Chết thế nào đuợc,yêu càng nhiều càng tốt,mà nói vậy thôi chứ anh thấy cái thằng H*** nó giỏi thế,coi như là em có 1 chỗ dựa tốt rồi,anh thì chẳng thể kiếm được thằng nào như thế đâu cho em đâu.Mà cái vụ cơ đất xưa rồi,em có xì thì điểm trong học bạ của anh vẫn là 9 thôi.Nhớ cái học kì đấy cũng hay ghê,lúc thi đi thì anh dính chưởng 3 con 3 liền,về ngồi nghĩ không lẽ minh lại ngồi ôn 3 môn thi lại trong khi lũ bạn rậm rịch đi sắm Tết thì ngu quá! Thế là nghĩ ra độc chiêu này đấy chứ,thi về thì 3 con 3 biến thành 3 con 9 to tổ bố.Điểm tổng kết cao ngất,hehe... Nhưng cũng cảm thấy áy náy với mấy bạn học chăm trong lớp.Nhưng ở đời nhiều ngang trái,mình mà là cây ngay thì ắt là chết đứng."Tức thời mới là tuấn kiệt"