1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dân Lương Thế Vinh dâu rồi ???

Chủ đề trong 'Đồng Nai' bởi smartman, 03/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. svxaque

svxaque Thành viên mới

bác ạ, bác tha cho em. bác cứ bảo em cua con gái Nga, con mụ nhà em nó nghe thấy thì em chết với nó!
    Nói thế chứ bọn con gái Nga bên này học chung với em như con nít ấy bác ạ, nó thua mình những 4 tuổi cơ với lại nó cũng kiêu như con gái Hà Nội ấy bác ạ, khó lắm! Em cũng chả ham!
    Em cũng nhân tiện chúc bác một năm mới vui vẻ, trẻ khoẻ, có em Hà Nội xinh xắn mà giới thiệu với anh em trong đó!
    Kính bác một ly

Làm được gì khi ta 21 tuổi
    Gió ngoài kia thổi tung tuyết xứ người
    Làm được gì khi ta 21 tuổi..
    hay vẫn ngông cuồng khờ dại tuổi 20..
  2. stupid_handsome_boy

stupid_handsome_boy Thành viên mới

Con gái Nga ở Pháp nè (học trên tui 1 năm )
    Bọn Nga nó học như thế nào mà thua nhóc đến 4 tuổi Chả ham vì nó kiêu như con gái HN, thế mà dám dụ dỗ taysungbavang hả ?
    Cụng ly mừng năm mới
    Được stupid_handsome_boy sửa chữa / chuyển vào 15:53 ngày 01/01/2004
  3. bongo

bongo Thành viên quen thuộc

bắt quả tang các bác mới đi mà đã sính ngoại rồi nhá
    Hận đời đen bạcHận kẻ phụ tìnhLấy máu của mìnhViết lên bốn chữBÚT BI BẾN NGHÉ
  4. stupid_handsome_boy

ặ, có thỏƠy chỏằ nào là "sưnh ngoỏĂi" 'Âu nhỏằ?? Xem nă http://hn4u.com/photo.fr toàn ngặỏằi mơnh.
    [​IMG] [​IMG]
  5. svxaque

svxaque Thành viên mới

ặ hặĂ chú em smartman có vỏằ thưch thú nhỏây! ĐÂy là bàn luỏưn nghiêm túc vỏằ vỏƠn 'ỏằ bỏĂn bă xung quanh ỏƠy chỏằâ, có chút hặỏằ>ng ngoỏĂi nào nhỏằ?? Mà có hặỏằ>ng ngoỏĂi thơ câng có chỏt thỏng TÂy nào 'Âu!
    Sỏàn 'Ây em câng kỏằf cĂc bĂc nghe tỏĂi sao mà bỏằn Nga hỏằc chung vỏằ>i em thua em nhỏằng 3-4 tuỏằ.i. VỏƠn 'ỏằ là ỏằY chỏằ- bỏằn ỏƠy chỏằ? mỏƠt 11 nfm hoc PT thôi(trặỏằ>c 'Ây chỏằ? có 10 nfm!), và chúng nó 'ặỏằÊc phâp hỏằc vặỏằÊt nỏu thỏƠy chặặĂng trơnh trong lỏằ>p quĂ nhàm chĂn 'ỏằ'i vỏằ>i chúng! HặĂn nỏằa, vỏƠn 'ỏằ còn nỏm ỏằY chỏằ-, em vào ĐH, hỏằc hỏt nfm nhỏƠt, hỏằc Tiỏng Nga mỏƠy thĂng rỏằ"i qua 'Ây hỏằc thêm gỏĐn mỏằTt nfm nỏằa! Có phỏÊi là em trỏằ. hặĂn chúng nó ưt nhỏƠt là 3 nfm không! Tuy nhiên cĂ biỏằ?t có 'ỏằâa vào hỏằc khoa Lẵ chung KhoĂ vỏằ>i em mà sinh nfm... 89, bỏằn Nga Ngỏằ' to 'ỏĐu khĂc toàn phỏÊi hỏằi bài cỏằĐa nó mỏằ>i kinh!
    Con GĂi Nga thơ câng nhặ con gĂi Viỏằ?t thôi, có 'ỏằâa 'ỏạp có 'ỏằâa "không biỏt làm 'ỏạp" em thỏƠy thua xa mỏằTt sỏằ' chỏằp em thơ cỏằc tỏằ't, có gơ thỏc mỏc là nó chỏằ? cho ngay, thỏĐy thông bĂo gơ np1 nói lỏĂi cho mơnh ngay!
    Tui Nga này hỏĐu hỏt là con em cỏằĐa tỏĐng lỏằ>p ngặỏằi Nga mỏằ>i! Nghâa là bỏằT phỏưn ngặỏằi Nga phỏƠt lên trong nhỏằng nfm 90, tiỏằn bỏĂc 'ỏằ'i vỏằ>i chúng không là vỏƠn 'ỏằ (Đỏằ'i vỏằ>i bỏằn SVVN chúng em thơ lỏĂi là cỏÊ mỏằTt vỏƠn 'ỏằ nhỏằ>n 'ỏƠy cĂc bĂc ỏĂh!) Đỏằâa nào thi 'ỏưu ĐH (không nhơu, và hỏằc cỏằc giỏằi) sỏẵ không mỏƠt tiỏằn hỏằc, KTX chỏằ? 'óng có 50 rúp (=25.000 tiỏằn VN) hic...hic trong khi ngặỏằi nặỏằ>c ngoài thơ bỏằc ngoài, nghâa là 'óng tiỏằn cỏằc 'ỏt!

Làm 'ặỏằÊc gơ khi ta 21 tuỏằ.i
    Gió ngoài kia thỏằ.i tung tuyỏt xỏằâ ngặỏằi
    Làm 'ặỏằÊc gơ khi ta 21 tuỏằ.i..
    hay vỏôn ngông cuỏằ"ng khỏằ dỏĂi tuỏằ.i 20..
  6. stupid_handsome_boy

Đã được học miễn phí rồi còn than, anh mới phải tự lo này. 14 tuổi học năm 1 ĐH Chả bù có 1 đứa đúp lớp 10 nhưng vẫn nhảy lên 11, và hết năm 12 không được thi tốt nghiệp THPT (và có nguy cơ phải học lại lớp 10 ).
    [​IMG] [​IMG]
  7. svxaque

svxaque Thành viên mới

Ghê thế anh Nam? sao lai có trường hợp "loạ" thế nhỉ? Ở Pháp à? Hay ở VN?
    Có anh em nào bít năm nay có hội trại xuân không nhỉ? có gì vui kể cho bà con nghe cái nào!
    Mà để ý một điều là hình như đây là CLB cựu HS LTV thì phải? chả có chú nào đang học ở trường nhỉ?
    Anh Nam học ở Pháp mấy năm nữa thì xong thế?

Làm được gì khi ta 21 tuổi
    Gió ngoài kia thổi tung tuyết xứ người
    Làm được gì khi ta 21 tuổi..
    hay vẫn ngông cuồng khờ dại tuổi 20..
  8. stupid_handsome_boy

Mới qua được 4 tháng mà, còn 2 năm rưỡi nữa. Cũng lâu đấy
    Còn cái kia là chuyện ở VN, cách đây nửa năm rồi nhưng mới được đọc. Không biết kết quả thế nào. http://www.tintucvietnam.com/Sukien/2003/7/5473.ttvn
    [​IMG] [​IMG]
  9. stupid_handsome_boy

Phản đối chú Thành nhé, sao cứ đọc mà không nói gì thế. Rủ lớp Anh vào đây đi
    [​IMG] [​IMG]
  10. taysungbavang

taysungbavang Thành viên tích cực

Còn mày thì học mấy năm hả Hiếu Đậu? Tết này bên đó mày chuẩn bị ra sao? Tao 9/01 này về rồi, mới hôm rồi thằng Sơn cận YM cho tao, không biết bọn lớp mình thế nào nữa, có gì về trong đó tao sẽ mail cho mày.
    Mà anh Nam đang học trường gì ngành gì vậy? Sao chỉ học có 3 năm ? Hay là thằng Pháp nó áp dụng tiêu chuẩn mới à?
    I'm a poor lonesome cowboy
    I've a long long way from home