1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dân Lương Thế Vinh dâu rồi ???

Chủ đề trong 'Đồng Nai' bởi smartman, 03/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mandi

mandi Thành viên mới

Mình là thành viên lớp 00l1 . Hôm nay mới biết nên mới nộp đơn tham gia nè .
  2. laoLTV

laoLTV Thành viên mới

cha cha ! vui qua ta! cho tham gia voi ba con ! trui ui co ca anh Dau nua ha ??
    <P><FONT face=Tahoma>doi van dep</FONT></P>
    Được laoLTV sửa chữa / chuyển vào 21:56 ngày 25/01/2004
  3. rom_ltv

rom_ltv Thành viên mới

Có lẽ pà con đi chơi Tết rùi hả
    Bùn wá, sao chẳng ai lên forum này để nói chiện vậy
    pà kon ăn tết vui vẻ ko vậy
    Rom ở bên này chẳng biết đến tết là gì, tết thì cũng vẫn phải đi học, chán pà cố
    pà con ăn tết như thế nào
    kể cho rom nghe zới
    Thanks
    THIEN AN
  4. ke_tui_nha

ke_tui_nha Thành viên mới

Bà con nào khóa 1995 - 1998 thì vào chơi cái koi :D. Sao toàn bọn hậu sinh ko thế này
  5. svxaque

svxaque Thành viên mới

Trời, thày Thành lấy dzợ hả hả?????Thày Lĩnh nữa chứ, ôi, hu hu! Không có gì quý hơn Độc Lập Tự Do, thế là hai thày sắp mất đi cái quý nhất của đời trai trẻ rùi! Chúc mưng thầy(hơi tàn nhẫn!)
    Các anh em ạ, tết ở chỗ tui bắt đầu là 5h chiều giờ Matxcova(10h đêm VN), chúng tui cũng cúng gà, ngũ quả, mứt,...
    đúng 3h sáng là kết thúc, ai mai thi thì đi ngủ, ai thi rùi thì ...tiếp tục, Trường Y matxcova tổ chức cho SVVN đón Tết rất vui, nhảy sạp, chơi trò chơi...
    nói chung là nhớ Tết VN quá đi
    taysungbavang, lớp mình họp lớp có vui không?

Làm được gì khi ta 21 tuổi
    Gió ngoài kia thổi tung tuyết xứ người
    Làm được gì khi ta 21 tuổi..
    hay vẫn ngông cuồng khờ dại tuổi 20..
  6. lanthuytien

lanthuytien Thành viên mới

Anh taysungbavang nè, thông tin Thầy Thành lấy vợ là từ đâu vậy . Tin này sai rồi, em chẳng nghe ai nói cả. Thầy Lĩnh thì còn nghe nói, thầy Thành vẫn ko có gì.
    To Đăng : lâu nay ko thấy trên diễn đàn ha, bên đó ăn tết kĩ lắm hả . Năm nay lớp mình có khá hơn mọi năm rồi nhưng vẫn chỉ có 7 người đi : Tô, Đốm đen, Heo rừng, Dung, Tiên swear và Dương (ít hơn lớp Văn, Toán, Lý). Lớp mình đi chung với lớp Lý và Văn, thăm cũng nhiều thầy cô (nhất là nhà thầy Quang, năm nào đến thầy cũng cho uống hết, năm nay hình như rượu nặng hơn ). Xong rồi kéo cả bọn đến nhà T. Ân . Lâu rồi ko gặp, thấy ai cũng thay đổi, ko ít cũng nhiều : Tô mập hơn và cũng nói nhiều hơn, Ân trông chững chạc hẳn ra, Hưng càng ngày càng dẻo mồm (chắc lây từ ông), Tiên và Dung thì "sắp" rồi, ngạc nhiên nhất là Quỳnh Anh cũng (bắt mãi nó mới chịu khai ), có mỗi tui là chẳng thay đổi . Tiếc là bọn lớp Anh trùng ngày đi, chứ ko cũng đông đủ, chỉ có ko liên lạc được với Mỹ Phương và Tuấn tồ. A, biết Hồng Ân đi du học chưa, ở Nga, học Y. Tình hình lớp nói chung là như vậy, thôi chào nha !
    Tuổi trẻ là gì ? Đôi khi ta tự hỏi.
    Âm ỉ trong tim những khát khao cháy bỏng,
    Những ưóc mơ, lý tưởng của ngày mai
    Sẽ thắp lên nhiệt huyết xây tương lai !
  7. tigerdang

tigerdang Thành viên mới

Ừa, tui ăn Tết kỹ lắm. Kỹ đến nổi hổng có miếng bánh tét để mà ăn luôn...
    Mấy bữa nay học hành cũng bận, với lại cũng chỉ thường xuyên lên diễn đàn SVDH nên ít qua đây. Lớp mình đi chơi vui ghê hen! Nghe bà nhận xét về mấy thằng cu trong lớp mình mà mắc cười ghê. Lớn hết rồi, hổng lẽ cứ con nít như hồi đó hoài sao? Hổng biết chừng nào tui mới có dịp về VN ăn Tết nữa. Bà con ở trên đây có ai có tiền cho em vay nóng mua vé máy bay đi dzìa . Dạo này túng tiền quá, chắc phải đi cướp nhà băng hay nhập băng gangster thôi....
    À, cái vụ dẻo mồm của thằng Hưng, hổng phải là nó lây từ tui đâu. Tại đám con gái mấy bà hổng biết chứ thằng Hưng chơi thân dzới tui, mà tui thấy nó toàn lây cho tui không hà. Nói thiệt, cái miệng nó đi chọc với cưa mấy em dính hơn tui nhiều.
    Bye hén.
    TD
  8. IMS_QTI

IMS_QTI Thành viên mới

Cha?o mọi ngươ?i - anh chị em LTV đông dzui wá́ - LVT 93-96 đây ! - Dzậy la? có "rất cựu LTV" rô?i nha :)
    Be happy!
    Thai TT
    PS: svxaque - em vâ?n khoe? chứ?!
  9. rom_ltv

rom_ltv Thành viên mới

huuuuuuuuuuu
    vậy toàn là cựu học sinh thôi hà
    vậy có em là lẻ loi thui sao
    tieulinhtinh và mathslover đâu rùi
    sao để tui là một mỉnh đây dậy
    toàn mấy anh chị nói chuyện với nhau, chẳng hỉu gỉ hết á
    Anyway, it was fun when I join in this 4rum
    Nam mo''i vui vẻ nhé pà con, tiền đầy túi, tình đấy tim
    I LOVE YOU AS MUCH AS I CAN
  10. tieulinhtinh

tieulinhtinh Thành viên mới

hi everybo''dy . so ri vi` ăn tết hơi kĩ. mém chút là bị rối loạn đường tiêu hoá. Tự dưng dạo này thèm thịt gà mà ko được ăn, chắc ai cũng nghe dịch cúm gà. Hồi sáng mới ăn 1 quả trứng gà ta. ko biết có chết ko ? nếu lỡ chết ko biết có ai khóc mình ko ?
    mathlove gi` kia. Mo ý , dám nói xấu tui hử ? muốn tui hê cho mọi người biết nh~ chuyện xấu xí mà Mo che đậy ko ?
    ròm ơi, nhớ mày ghê ... Nói phũ phàng 1 chút, chứ mày đi rồi tao thành đứa con gái cao nhất lớp, tự hào ghê ! hê hê !
    dạo này ghi lưu bút lại cho mày. quyển sổ con Hà mua đẹp lắm, làm tao thấy trang nào cũng đẹp, trang nào cũng muốn ghi . Báo hại tao mới ghi có 10 trang mà bị tụi nó la wa'' trời, nếu ko phải tụi nó giật lại chắc tao còn ghi nữa đó, mày la tụi nó đi ròm.By the way , cho tao xin cai địa chỉ thư tay của mày nhé !
    anh Hiếu nì , sao anh lại có cái hình đó thế ? em tặng anh rồi àh ??? hic ... thế là ko đấu giá được rùi !
    em chẳng hề nghe tin thầy Thành sắp cưới dzợ, nhưng nghe phong phanh thầy Lĩnh chịu đầu hàng dưới gót giày phụ nữ từ năm ngoái, thế mà vẫn chưa biết sư mẫu là ai ???
    Em tưởng giếng nước sâu
    Em nối sợi gàu dài
    Ngờ đâu giếng nước cạn
    Em tiếc hoài sợi dây