1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dân Lương Thế Vinh dâu rồi ???

Chủ đề trong 'Đồng Nai' bởi smartman, 03/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. len1501

len1501 Thành viên mới

Hello! How do you guys doing? chà dân LTV mình vậy mà cũng tám giử ta ! giống tui quá! được sự chỉ dẫn tui đã discover this website và thấy it''s so cool. Mấy you làm tui nhớ LTV quá trời ! ok ...hân hạnh được làm quen với mọi người...
  2. nylamy

nylamy Thành viên mới

Hey,cái diễn đàn này dân du học có nhìu đất dụng võ wá ta.Anh Tiến Huy,rùi Lan ANh...........đâu rùi????Sao biến mất tiêu vậy.Làm tui cứ nhìn nhìn xem xem mọi ng nói chiện thui chứ mà xen vào thì nó zô ziên wá đi.(hihì,nhưng trc sau gì cũng xen rùi đúng ko?)
    Nếu có ai là dân học ở SG thì lên post bài và chỉ đàn em mới lên mấy quán ăn,những nơi nào hay ho chút xíu.hihi.
    Àh,Ân ui,cái wán kem chiên hùi lúc đi đó,tao kiếm mãi mà chẳng ra,tức thiệt đó kon ạh.
  3. rom_ltv

rom_ltv Thành viên mới

Mỹ khỏ ơi, mày đã thế rùi mà vẫn còn muốn ăn thêm sao vậy
    haaaaaaaaa
    đâu hẳn là dân du học trong đây đâu
    tại vì mấy người ở VN học wá trời
    còn tụi tui thì rảnh rang, ko tám ở đây thì đi đâu bi giờ
  4. she_who_everybody_knows

she_who_everybody_knows Thành viên mới

Moi nguoi dau het roi?
  5. tieulinhtinh

tieulinhtinh Thành viên mới

hehhe, wên mất mật khẩu
    côca , biết ai ko ?
    mày làm tao cảm động đó khỏ, ko ngờ vẫn nhớ tao.
    anh Hiếu, anh vẫn ổn chứ ? mẹ em cũng lo cho anh đó !
  6. kakalot_alien

kakalot_alien Thành viên mới

có ai chuyên tin 12 nam 2003-2004(năm vừa rồi) nói cho mình biết với mình có chuyện cần hỏi.
    Được kakalot_alien sửa chữa / chuyển vào 20:09 ngày 14/11/2004
  7. TVD2284

TVD2284 Thành viên mới

Hiện đã có người làm một mail groups cho cưu sv LTV http://groups.yahoo.com/group/HS_LTV các bạn có thể vào để add mail mình vào và nhận thông tin từ các bạn khác hoạc gởi địa chỉ mail cho mình tranvandang2284@yahoo.com minh add hoạc cho trinhthanhthuat@yahoo.com
  8. rom_ltv

rom_ltv Thành viên mới

LA ui ời, mày ở đâu vậy, sao ko co'' liên lạc gì cho tao hết vậy
  9. TVD2284

TVD2284 Thành viên mới

http://groups.yahoo.com/group/HS_LTV hien nay da co hon 40 nguoi tham du chu yeu la cac khoa ra truong nam 98 den 2000, va hon 20 nguoi da nhan duoc invite ( chac quen chua coi mail nen chua join group. Mọi người hãy tham gia để cùng tra đổi thông tin về trường nhé. 20-11 có một nhóm sv chủ yếu ra trườn năm 97 và 99 sẽ về trường và đã lập một quỹ hoc bổng tài trợ cho trường. Nếu các bạn có thể xin ủng hộ cho quĩ . Các bạn join group để biết tin tưcnhé
  10. smellfish

smellfish Thành viên mới

Xin chào bà con LTV, cho tui xin gia nhập vào LTV group với ngen. Tự giới thiệu, khỏi chắc không ai biết tui đâu ! có gì vui thì kể cho nghe với nha nhức là về truờng.
    Đi dạo dòng dòng thấy mấy bồ ở đây sao mà serious quá chẳng có gì vui đẻ debate giống như chị Tâm và anh Hiếu sao? vui chết đi được
    Tui học lớp chuyên đẻ nhưng tui rất thú vị về Mr Hiệp ( Trường LTV là một vườn bông, trong đó có một con sâu bự nhất là thầy)...và thầy Thanh Long dạy địa too có you nào biết thêm ve mấy chuyện vui về thầy cô thì share với nhá!