1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dân Lương Thế Vinh dâu rồi ???

Chủ đề trong 'Đồng Nai' bởi smartman, 03/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. liar0104

liar0104 Thành viên mới

To Cuc Quyen :tui nghi la Cuc Quyen bit tui chu ?
    Doan thu coi : tui hoc lop Toan , tren Cuc Quyen 1 lop , hoi cap 2 hoc cung truong .
  2. smile17

smile17 Thành viên mới

To liar0104: chị (hay anh) nói vậy thì em ko biết là ai hết. Em quen mấy người ở lớp Toán lận Cho em biết tên đi, bảo đảm em nhớ ra liền
    To chị Ròm: Sao mà chị phiêu bạc giang hồ dữ vậy? Em nghe nói ở MA lạnh lắm đó, have fun nha
    Ngoài ra em làm quen với chị smellfish luôn nha
  3. motnuamuaxuan

motnuamuaxuan Thành viên mới

Hình như chị biết TVD đó. Không biết TVD có ở nội trú "Phúc Hải" không nhỉ? Nếu có thì là chị nhớ đúng.
    Chào tất cả các em LTV.
  4. TVD2284

TVD2284 Thành viên mới

Ù?a motnua mx là? ai thẮ? Sao biẮt tvd? hòc khòa nà?o vẶy? Qua bĂn http://thpt-luongthevinh.com 'Ă? nòi chuyẶn thuẶn lợi hơn :) >LĂu rĂ?i Tvd cùfng ìt và?o 'Ăy. Nick Y! cù?a tvd là? tranvandang2284.
  5. TVD2284

TVD2284 Thành viên mới

Motnua mx là? ai vẶy? Cò thĂ? cho tvd biẮt 'ược khĂng? Qua bĂn web http://thpt-luongthevinh.com nòi chuỳĂn cho tiẶn. Nick Y! cù?a tvd là? tranvandang2284
  6. motnuamuaxuan

motnuamuaxuan Thành viên mới

Chi khĂng cĂ, nhưng tĂnh cảm dĂnh cho LTV thĂ nhiều vĂ kf.
    Ch< Ăt online YM nhưng ch< sẽ add nick em 'f ch< em th?nh thoảng chĂo hỏi nhau
  7. IMS_QTI

IMS_QTI Thành viên mới

[[/quote]
    Chị học khoá 93 - 96. Lâu lắm rồi nhưng ký ức về ngôi trường và nội trú cùng bạn bè thì rất sâu đậm. Chị có một cô em cũng đang học LTV năm nay thi ĐH.
    Chị chờ đợi về kỷ niệm 10 năm thành lập trường nhưng trường mình không làm gì cả, hơi buồn.
    năm 98 trường mình có họp mặt cựu sinh viên một lần duy nhất và chị được gặp gần hết bạn bè. khoá chị học tại Ngô Quyền nên ký ức về ngôi trường mới không có, nhưng tình cảm dành cho LTV thì nhiều vô kể.
    [/quote]
    Minh cung hoc khoa 93-96 ne! Hoi truoc nam lop 10 la con hoc o khoi chuyen cua NQ - sau do len nam 11 moi dc tach ra la LTV. Bay h truong lop cu da bi. dap nat het roi :( - truong moi thi cung ko dc hoc ngay nao` - Neu minh nho ko lam - la khoa 93-96 tui minh vua tot nghiep la chuyen sang co so moi hay sao do!
    Be happy!
  8. stupid_handsome_boy

stupid_handsome_boy Thành viên mới

Hình như còn một số chưa biết trang web của trường:
    http://www.thpt-luongthevinh.com/
    Mời vào, mời vào!