1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đàn ông khóc thì sao?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi 0988383164, 24/05/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thuylinh1080

thuylinh1080 Thành viên mới

Tớ đây, tớ đây
  2. thuy1305

thuy1305 Thành viên mới

Đã thấy 1 lần. he..he..he....
    Con trai hay con gái đều như nhau thôi,. ai cũng có tuyến lệ cả. Nên thấy con trai khóc, tớ cũng thấy bình thường (chẳng hiu sao, ng ta khóc tớ lại thấy đau lòng thế cơ chứ).
    Chẳng có chân lý nào nói là "CON TRAI KO ĐƯỢC KHÓC" - dù bây giờ, tớ đang dạy thằng cháu tớ như vậy. (Mâu thuẫn nhẩy)
  3. MiuTieuThu

MiuTieuThu Thành viên mới

Khi mình và người ấy không đc ở gần nhau, người ấy đã nói với mình:" anh đang nghe nhạc và anh nhớ em lắm" giọng lúc đó rất lạ. Sau này người ấy nói với mình là lúc đó người ta đã khóc. Mình nghe mà ko thấy đó là tình cảm yếu đuối, thấy rất xúc động và yêu thương lắm. Jờ thì hết rồi. Thấy đau lắm.
  4. Lockhart

Lockhart Thành viên mới

Cho em xin, khóc cho chị xem á, để rồi chị lại ngoác miệng lên cười.. đểu à?
    Kiếm bờ vai.. cô bé nào đó khóc... có.. ý đồ cơ, ai bảo con gái hay đa cảm, khóc cho dễ .. làm bậy (<-- nhìn cái mẹt này thấy dê thiệt)
  5. thuy1305

thuy1305 Thành viên mới

Quên mất, hình nhu thấy 2 lần
    1 lần qua WC nên ko bít là có chính xác ko, (vừa gọi điện thoại, vừa bật WC), thấy giọng cũng nghèn nghẹn, rùi thấy cũng sụt sùt, thấy mắt cũng đỏ huelấy giấy ăn lau, rùi " chờ anh tí", chạy đi đâu mất (nhìn ko rõ vì khi đấy cũng đang khóc - chep.. sao ngày trc khóc dễ thế mà giờ ko khóc đc nhỉ)
    chep.. kết thúc cuộc nói chuyện từ 19h13 đến 20h rùi từ 21h đến 3h sáng hôm sau là "mai anh đến đón em đi ăn trua", => làm lành lun. chap..,.. Than ôi, cái ngày xưa ấy.
    Còn 1 lần thấy tận mắt là hôm 16/11. he..he..he.....
    Kể ra, mối tình đầu của mình ko mạnh mẽ lắm, nhưng mà mình thích vậy. chỉ yếu đuối khi có 2 đứa thôi (chứ đối với ngay chính người yêu mình mà cứ phải cố tỏ ra mạnh mẽ => tự dưng thấy mình ko đc tin tưởng lắm).
    Chep... hôm nay rảnh rang quá nhỉ, chẳng bít làm gì cho đến giờ mam trưa
    BÙn ngẩu quá
  6. Lockhart

Lockhart Thành viên mới

ai bảo khóc là yếu đuối, khóc là mềm yếu??
    khóc còn có thể là do bụi, do đau, do.. xem phim Hàn Quốc nữa chứ
    chắc gì 2 đứa với nhau, khóc đã là thể hiện sự tin tưởng, có khi có đứa đi cao gót nó dẫm lên chân đau mà không ý kiến cứ chảy nước mắt hoặc,.. gian hơn, biết đối phương yếu tim.. nên khóc để đánh vào lòng thương, sự áy náy nữa.. blar blar đủ lý do để khóc mà!
  7. milosa

milosa Thành viên rất tích cực

Chị thấy dạo này em hư tệ đấy Kú ạ.
    Mà chị đã nói là chị sẽ cười chưa nhỉ???Chưa đúng không? chị sẽ không cười đâu.....
  8. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Thấy người ta khóc.... thương lắm.... cảm giác buồn thật nhiều, có lẽ buồn hơn cả lúc mình khóc tại vì mình chẳng biết làm sao để người ta vui cả. Cảm thấy thật là vô tích sự hix hix Ngày chia tay 2 đứa cũng ôm nhau khóc.... biết là yêu thật nhiều nhưng chẳng có tương lai... có lẽ nên dừng mối tình đầu đẹp đẽ tại đây bởi nếu đi tiếp, chỉ sợ sau này sẽ chẳng thể nào vui vẻ lại được....
  9. Devil186

Devil186 Thành viên mới

Khóc khi xúc động! Đơn giản là đàn ông cũng là con người!
  10. neuplaydan

neuplaydan Thành viên mới

Đàn ông cũng là con người mà.