1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đàn ông khóc thì sao?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi 0988383164, 24/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kudosman

Kudosman Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu tớ khóc, cá là ấy sẽ cười .. mãn nguyện, hả hê
  2. nd_long_mobile

nd_long_mobile Thành viên mới Đang bị khóa

Hơ !!! Đàn ông mà tuổi từ đầu 2 trở nên thì khó khóc lắm , nước mặt chảy vào trong tâm thôi . Em thì ngay cả khi ông ngoại em mất thì ở đám tang 1 giọt nước mắt cúng ko rơi luôn nhé . Nhưng tối em về em nên ban công tầng hai em nhìn trời sao , ko nấc , ko kêu , ko dậm chân múa tay , mắt cay xè , nước tự nhiên nó chảy ra . Thế thôi !!!
  3. Kudosman

Kudosman Thành viên mới Đang bị khóa

khóc cũng tốt cho mắt, sao con trai cứ phải dấu lòng kìm nén làm gì, con gì chả là con, cũng phải biểu hiện cảm xúc vui buồn chứ, đâu phải cứ lạnh lùng mà hay đâu, với lại cứ khóc ít quá .. tắc tuyến lệ rồi.. có ngày khô mắt đục thủy tinh thể thì .. khỏi nhìn.
    Tớ nè, xem phimg .. kinh dị còn khóc, mẹ mắng cái .. mắt long lanh luôn
    ^_^ nói đến mắt long lanh, tớ rất thích nhìn thẳng vào mắt cô nào to tròn và long lanh , cơ mà không dám nhìn, chỉ sợ nhìn .. hơi lâu cái là cô ấy đưa.. tay trái qua phải mình lại ... tốn dầu (^_^spam chuyển chủ để lan man quá ^_^)
  4. hate_love

hate_love Thành viên mới

Nếu tôi là giọt lệ trong mắt em tôi muốn em khóc để được lăn trên môi em
    Nếu em là giọt lệ trong mắt tôi,tôi sẽ không bao giờ khóc vì tôi không muốn mất em!!!!!!!!!!!
  5. Mr_Khoaitay

Mr_Khoaitay Thành viên mới

Đàn ông khóc ? Theo phụ nữ thì kho biết nhưng theo tôi lấy tư cách của 1 thăng đàn ông thì khóc là một hành đông ko thể chấp nhận dc kể cả giả vờ khóc
  6. trunghq

trunghq Thành viên rất tích cực

Khóc vì cái giề? Thỉnh thỏang xúc động (cả nóng nảy và cảm động) e thấy mắt hơi hơi tí. Chưa đến mức lắm! Bác xem bọn Tây trên mấy cái phim chiến tranh thế giới lần 2 í. Có ai ngại thể hiện cảm xúc đâu. Mà hình như ở VN mình e ít thấy đàn ô kkóc lóc.
  7. miss_you2t

miss_you2t Thành viên mới

Nói chung đàn ông khóc chẳng có gì là xấu. Chẳng qua chỉ là 1 cách thể hiện cảm xúc nhưng mà cái này là tự nhiên, chứ chú nào mà nhân tạo là xấu vô cùng. Nói chung cách bày tỏ cảm xúc thế này vẫn tốt hơn là chửi bới, cáu giận.
  8. dinhlk

dinhlk Thành viên mới

Thực sự mình mới chỉ khóc có hai lần (ngày bé mà bị mẹ đánh hoặc bi đau bên ngoài khóc thì ko tính nha) một là ngày bà ngoại mất, cả hai ngày tang lễ mình ko khóc tẹo nào, thế mà đến khi mọi người về hết còn một mình bên mộ bà thì lúc đó nước mắt cứ tuôn ra và còn khóc thành tiếng nữa... Lần thứ 2 là khi mình và người ấy có những khúc mắc và người ta rất jận mình, jận đến mức mà người ta nói lời chia tay, thực sự mình rất đau khổ, và đã vừa cười vừa khóc..... Lúc đó người ta cảm nhận được mình và họ đã bỏ qua tất cả.... bây giờ hai đứa đã hiểu nhau hơn và rất hạnh phúc .....
    Các bạn đừng suy nghĩ đàn ông khóc là yếu đuối, theo bạn mình nói thì người đàn ông khóc được là người dũng cảm.....uhm, thấy hạnh phúc lắm chứ ......
  9. dinhlk

dinhlk Thành viên mới

Thực sự mình mới chỉ khóc có hai lần (ngày bé mà bị mẹ đánh hoặc bi đau bên ngoài khóc thì ko tính nha) một là ngày bà ngoại mất, cả hai ngày tang lễ mình ko khóc tẹo nào, thế mà đến khi mọi người về hết còn một mình bên mộ bà thì lúc đó nước mắt cứ tuôn ra và còn khóc thành tiếng nữa... Lần thứ 2 là khi mình và người ấy có những khúc mắc và người ta rất jận mình, jận đến mức mà người ta nói lời chia tay, thực sự mình rất đau khổ, và đã vừa cười vừa khóc..... Lúc đó người ta cảm nhận được mình và họ đã bỏ qua tất cả.... bây giờ hai đứa đã hiểu nhau hơn và rất hạnh phúc .....
    Các bạn đừng suy nghĩ đàn ông khóc là yếu đuối, theo bạn mình nói thì người đàn ông khóc được là người dũng cảm.....uhm, thấy hạnh phúc lắm chứ ......
  10. ctrl_alt_del7

ctrl_alt_del7 Thành viên quen thuộc

"Khi bao nhiêu cơn mơ chắp cánh bay xa vời,thì người đàn ông cũng phải khóc giống như ai"
    Vẫn biết là như vậy,cũng cần phải khóc nhưng đàn ông khóc khác phụ nữ là không phải chỗ nào cũng khóc được.Phải không được tỏ ra yếu đuối trước mọi hoàn cảnh.Nhất lại là trước mặt chị em phụ nữ.
    Theo mình đàn ông không phải là không được khóc nhưng tốt nhất chọn chỗ nào kín mà khóc một mình thui! Dù sao mình cũng là đàn ông mà lị.Mạnh mẽ lên chứ