1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dan ong tam 35 den 40 Tuoi can gi o ban gai/vo minh?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi grasshoper, 06/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuyetvong123

tuyetvong123 Thành viên mới

e hỏi bác đừng giận chứ nếu mà ngu lâu dốt bền khó đào tạo như thế thì làm thế nào để yêu đc các bác hàng top như thế chứ
  2. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

2 type thôi:
    1. Hồng nhan tri kỷ + bà chúa thập thành.
    2. Partner giúp bác ý thành rất thành đạt, rất giàu.
    Ko phiền nếu là cả 2 .
    [nick]
    Được gwens83 sửa chữa / chuyển vào 12:13 ngày 07/12/2009
  3. baba

baba Thành viên quen thuộc

có vẻ đây là bài đi sát thực tế nhất
  4. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Bac Khong thay em bao la toan la chia tay roi day sao? Noi tom lai la chi can hieu cac bac ay Thoi sao?
    Con Truong hop em la vi moi truong nen thanh ra the. So la em lam lau cong o khach san nam sao nen nguoi em gap toan la nhu the thoi cac bac a.
  5. De

De Thành viên rất tích cực

Phải "hòa hợp".
  6. promese

promese Thành viên mới

Ngươì khác thì miềng không biết, miềng kể zai nhà mình cần giì thôi nhé.Zai miềng cũng sắp 37 rồi mà.
    _Không cần, không thích đàn bà nói rằng em sống là người nhà anh, chết làm ma nhà anh. Zai của miềng xúc động thật sự khi miềng nói:
    Nếu sau này chúng ta phải chia tay( biết đâu), em sẽ rất buồn. Vì mất đi người hiểu mình nhất, một đối tác rất hợp cạ. Nhưng dù thế nào em vẫn phải đứng lên, phải sống, phải đẹp, phải kiếm tiền, phải yêu cả những người đàn ông khác. Đó là cuộc sống.
    _Không yêu cầu phải biết nấu ăn cao lương mỹ vị( thực ra bọn mình gần như ăn chay). Nhưng phải có ít nhất 1, 2 món tủ ngon. zai coi việc cùng mình nấu ăn là niềm vui. Mình nấu chính vì mình nấu ngon hơn tí, biết nhiều mẹo nấu ăn hơn. Zai rửa rau, bóc tỏi, pha nước mắm.
    _Không thích những người đàn bà đi bar, đi pub đêm suốt ngày nữa. Nhưng hình như đam mê những phụ nữ đi du lịch vài tháng.
    _Đàn ông sau 35 nhìn phụ nữ cũng khác.
    Thấy cô gái nhút nhát, yếu đuối, uỷ mỵ, lười biếng..họ sẽ chê là lười, là kém( chứ không ca ngợi nàng nhu mỳ nữa)
    Thấy đàn bà gặp khó khăn hay nổi khùng chưỉ rủa rồi bỏ cuộc, họ sẽ cười khẩy chê ..trăm voi không được bát nước sáo.
    Và họ nể phục đàn bà nổi khùng, khóc lóc, sụp đổ nhưng vẫn tiến bước. Với họ đấy là bản lĩnh và sức sống thực sự.
    _Thích nghe phụ nữ nói: 10 năm nữa em sẽ thay đổi hẳn chuyên ngành. Sẽ học và làm một thứ hoàn toàn khác. Vì cuộc sống cần thế.
    _Cần một phụ nữ đẹp, không nhất thiết xinh nhưng phải đẹp. Sang trọng ở những chỗ cần sang, năng động trong những dịp cần năng động.
    _Thích những phụ nữ có sở thích và đam mê nào đó. Niềm đam mê cứu rỗi cuộc sống buồn tẻ.
    _Thẳng thắn với đàn ông rằng chồng thì có thể bỏ, nhưng con thì không.
  7. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Đoạn vàng : Mình công nhận .Dù j cuộc sống cũng tiếp diễn và phải yêu công việc ( yêu kiếm tiền ) , yêu bản thân và kiếm người yêu mình nhiều hơn mình yêu .
    Đàn ông dạng tuổi đó thường là có sự nghiệp mà đã ổn định mọi mặt tiêu chuẩn cũng nhiêu khê lắm .
    Nói chung cứ cầm kỳ thi họa , công dung ngôn hạnh , ko thiếu đường nào thì chạy cho thoát nhỉ

8. promese

promese Thành viên mới

Nói chung cứ cầm kỳ thi họa , công dung ngôn hạnh , ko thiếu đường nào thì chạy cho thoát nhỉ
    Thế này thì chỉ có Một người là đủ tiêu chuẩn thôi baby.
  9. 844group

844group Thành viên mới

Tiêu chuẩn "hòa hợp" của bác thì tôi nghĩ tầm tuổi này chẳng cần đâu, nếu không hòa hợp ở nhà thì các ổng đi tìm hòa hợp ở bên bên ngoài cơ!
  10. qhanhung

qhanhung Thành viên mới

tớ mới 26 thui mà mong muốn ng vợ cũng mình cũng tầm tầm cỡ nhứ thế liệu có tìm dc cô nào như thế kg nhỉ , lo quá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa