1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Đàn ông xấu xí" - Chuyện kể của hacker

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi xrong17, 03/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xrong17

xrong17 Thành viên mới

Em định hỏi các bác xem có nên hay không? Cơ mà các bác lại bảo không hack được, làm chạm tự ái của dân IT Việt
    Thì đây em sẽ lần lượt post copy mail của các hòm thư khác nhau có thể hack được từ Y!M. Mỗi lần em post mail (mail vô thưởng vô phạt thôi) của một hòm, đến khi nào các bác chán rồi ứng cử em với Y! mới thôi
    Vẫn tiếp tục trưng cầu thêm ý kiến các bác ạ[​IMG]
  2. CatalystRevenge

CatalystRevenge Thành viên mới

Chú thử mail của anh nhé
    ech_op74@yahoo.com
    Anh chỉ check mail và không chat Y!M . Cơ quan anh dùng Firewall cứng , client chạy thêm ZA . Mời chú hack. Cám ơn chú !
  3. anhldit

anhldit Thành viên mới

Ông xrong17 vào khoe tài hack ở đây đấy ah???
  4. tetuong02

tetuong02 Thành viên mới

Anh tin chú chứ, công nhận IT vina mít giỏi thiệt. Trình độ quăng lựu đạn của chú thì tay Đứt Quảng bờ kờ ờ vờ phải lạy chú làm sư phụ.
    Nhìn tấm ảnh chú cáp chơ rồi dán lên 1 cách đầy tự hào thì có thể chim nghiệm được vài điều rồi. Và luận theo khía cạnh logic suy lý luận thì có thể biết được trình độ hàn lâm hóc cờ của chú rồi.
    Nhân tiện anh nhờ chú hack hộ anh cái yahoo! ID oh_tian@yahoo.com nếu kquả xúc séc anh sẽ hậu tạ chú bằng cách: tặng chú 2 bộ trường thiên bí kíp kưa gái dính liền in trên giấy màu cuché.. có chữ ký của anh trên đó. Ah.. quên, anh sử dụng theo kiểu vườn không nhà trống, không quần áo hay firewall cứng mềm gì cả.
  5. gacoi

gacoi Thành viên rất tích cực

Nói chung là nhạt.
  6. conank7

conank7 Thành viên quen thuộc

Một bạn gì đã ví đàn ông như cái nhà hàng ăn rất chuẩn rồi mà, " khuất mắt trông coi ăn rất ngon, đừng bao giờ vào khu chế biến..."
  7. CatalystRevenge

CatalystRevenge Thành viên mới

tetuong02 có lời mời chú chủ topic hack họt gì đó kìa . Chúc chú thành công nhé .
    Tranh thủ lúc bác ý đang online Y!M hay gì gì đó mà Exploit đi . Hay cài mấy cái backdoor . Thế nào chả kiếm 2 bí kíp cưa gái về mà áp dụng .
    Chú bốt bài anh mới thấy thằng Huy Remy nó còi thật . *** bằng cái móng tay gõ phím của chú . Nhể
  8. xrong17

xrong17 Thành viên mới

Hehe, cảm ơn bác, câu nói rất hay. Em đang trưng cầu ý kiến xem có nên đưa cái khu chế biến đó ra không, sợ có bác gái không dám ăn nữa
    Mà mấy bác trai trên này nóng tính nhỉ, đang giai đoạn trưng cầu mà đã cáu gắt lên rồi , thế này đúng là... Em xin nói luôn như ở bài đầu tiên của em có thể các bác chưa đọc kĩ, là em KHÔNG hack được nick nhất định nào đó ạ, các nick được lựa chọn ngẫu nhiên. Mời các bác đọc kĩ trước khi viết
    Mời các bác gái vào đây cho em ý kiến có nên đưa "khu chế biến" như bác conank7 gọi ra đây không?
  9. MrVitdoi

MrVitdoi Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Kho&aacute; topic với l&yacute; do: Vi phạm quy '<nh
  10. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Post bài kinh quá gió thổi mát cả mặt tớ rồi.
    Tặng cậu 2 tuần múa cột.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa