1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

>>>>> Dance Farewell Party at Linkin Pub this Saturday night (11/3) with Special Guest: DJ de Sean f

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi deejayz-x, 09/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sagittarius88

sagittarius88 Thành viên mới

Hôm đó tuy không đông đủ các nhân nhưng mà vẫn vui lắm lắm,,,sagittaius88 cũng phải công nhận,nhưng ma EKS chạy xô quá còn bác Giao hoang thì về sớm thế.EDM cứ tổ chức nhiều nhiều những buổi như thế là được hehe.Iem thấy vui lắm. Ma bác Giáo hoàng ơi,bao nhiêu ảnh đâu hết rồi hả bác??? Em nhớ trước có mấy cái ảnh đẹp lắm cơ mà.
  2. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Em này là em nào ??? Cò fải là em trai ngồi trong góc ko nhỉ ???
  3. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Hôm vừa rồi ăn thua gì so với hôm đêm 30 và hôm Linkin lần trước đâu. Chỉ được 1/3 là cùng. EDM cũng thiếu khá nhiều người và bạn bè đến cũng ít. Hôm vừa rồi GH bị tước máy ảnh. Nhưng đã chuẩn bị trước, mượn một cái Nikon. Nhưng nhục làm sao, hết pin. Nhục nhất là về nhà mới phát hiện là trong bao da còn một cục pin dự trữ nữa mà ko biết.
    XO cầm máy của Khothua thì chỉ chụp mấy cái mặt DJ nghiêng nghiêng gọi là làm ví dụ, không thể tóat lên không khí của buổi hôm đó.
  4. linenfan

linenfan Thành viên mới

Hi! Gai jazz se con o trong nay 2 thang nua. Nhg xet thay thoi tiet cu dep the nay, cu tiep tuc xinh ra the nay, rat co the se o day luon.
    Dua vay thoi nhg moi nguoi da dinh ngay gio j chua? Chuan bi the nao roi? Lam o dau? Cap nhat nhau cai.
    HN van cu mua dam de the nay a?
  5. 0rigami

0rigami Thành viên mới

tối thứ 7 hôm đấy em đi cùng SJ lên... anh Tuấn Kruise chơi bài rock mix gì hay wá đi T___T ko bít title huhuhuhu!!!
  6. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Buổi hôm đó các DJ nhà ta chơi thế nào hả anh GH, thiếu người như thông báo, và hôm đó lai thêm trời mưa nữa nên các thành viên cũng không đến dc nhiều , em ko biết chụp thế nào để toát dc không khí hôm đó cả nên chỉ chụp mấy cái để làm ví dụ thui
  7. PianoLove

PianoLove Thành viên mới

Em vào điểm danh ! hì hì khi nào em hết nghĩa vụ sẽ tham gia nhiệt tình !
    Chúc các bác vui vẻ trẻ khoẻ cười phơ phớ và nhảy nhót cả ngày ( híc mình chúc thế có hơi quá không nhỉ ! he he )