1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DANCE PARTY @ HOUSE KLUB on SAT,19/11/2005 - Party nhạc điện tử tại House Klub tối thứ 7 [traxxlist

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi deejayz-x, 14/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. solo

solo Thành viên mới

Ừ nhỉ , bác GH nói đúng , anh em EDM nhà mình được cái ngoan : không rượu nè , không thuốc lá nè , nhẻy , nhưng còn 1 cái nữa mà không thì đến mặc quần lụa mất thôi
    Hôm ở House Klub vui phết , mỗi tội chú Hà Quẩy về sớm thế , chắc về chờ phone của em yêu hả.
    Khổ thân bác GH và mợ Hoa , phải trả tiền nước oan

2. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

sao lại trả tiền nước oan? Em làm một chai Co có pay roài đấy nhá. kômang tiếng chuồn về trc kô pay. :P
    House làm mình hơi bị buồn. Cho mình chơi ngay thứ 2. MTF
    TT.TT
  3. lucky_cat

lucky_cat Thành viên quen thuộc

Hôm đấy anh Quyda chơi sớm thế?ko kịp nghe ngóng j cả, chỉ đc nhìn thấy mỗi đoạn anh kéo tay chị nào đó đi đâu đấy
    Mà loáng thoáng nghe thấy bài Hey ya có phải anh Tuấn chơi ko?
    Khoảng không ở HK vẫn bị lấp bởi bàn ghế, chả được cải thiện j mấy...
    còn vụ a GH chả rút máy ảnh ra j cả, làm chị Hoa buồn mất mấy ngày :)), lần sau phải sửa chữa lỗi lầm thôi.
  4. quyda

quyda Thành viên rất tích cực

Tại bạn đc Việt đến sớm quá, nên anh bị bắt chơi sớm, bọn bạn anh đến thì anh đã xong set của anh rồi:-(
  5. quyda

quyda Thành viên rất tích cực

Hehe, tôi đưa phiếu của tôi ra, nó đưa tận 2 chai Co ông ạh!!??
  6. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Bọn đấy hơi lởm tí. Đáng ra dj chơi nhạc thì fải có đồ uống miễn fí . Ai dè charge mình. Mình may mà uống 1chai Co
  7. solo

solo Thành viên mới

ặ , hoĂ ra DJ câng bỏằ
  8. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Khiếp khiếp, tớ làm gì nên tội mà cứ bị dân tình mang ra réo thế nhẩy
    Quả tình là cũng có hơi bức xúc tý vì đã lâu không gặp bạn Việt, bạn Giao_Hoang, Solo... Khiếp, nhìn cảm động rụng rơi tý nữa thì làm trôi cả cốc chén ở trên bàn
    Tớ có tính ngó nghiêng nên hễ đi đâu về là tớ có thể tả tỷ mỷ chi tiết từng thứ một Vì tớ đang vui nên tớ viết dài dòng tý
    Đầu tiên tớ gặp bạn Việt. Thấy bạn có cái áo mới tớ buột mồm khen đẹp. Lúc sau đèn pha bật sáng choang tớ nhìn kỹ lại thấy cái áo của bạn trắng ởn ra, lại bô đê bô điếc trông cứ như cái khăn trải bàn. Tớ chót khen rồi nên đành quay mặt đi chỗ khác
    Ngoảnh mặt sang bên trái tớ chạm ngay một khối nữa cũng trắng trắng. Hoá ra là em Hà ENRG. Em Hà cười như thỏ non lạc vào chỗ bụi trần. Thương quá cơ em bị túm lên chơi đầu. Trong câu chuyện tớ loáng thoáng nghe em nhắc công an công iếc tớ phải tránh ngay không thì đen đủi cả buổi tối
    Tiếp đến là em Solo. Dom_rocker dạo này ăn gì mà rộng lượng thế chứ chị là chị sẽ chê Solo mấy trang giấy không hết. Đầu tiên là trông Solo mập ra. Hai là trông già đi. Ba là trông mệt mỏi. Bốn là không chịu nhảy nhót gì cả làm cho chị và Chung rất là xấu hổ
    Em Oishi thì vẫn hay như mọi lần. Hehe, box này thật may có được một thành viên trung thành như em ý
    Còn ấn tượng với tớ nhất là nhóm 3 em Brandnew_me, Cheschire Cat và một em nữa không nhớ nick. Mặc dù đến khi tớ đi về các em vẫn chưa "cởi áo" (áo khoác ngoài ạ) nhưng đứng nhảy nhót gần chỗ các em tớ đã thấy rất hot rồi. Lần sau đi đâu cả hội closer up hơn thì sẽ vui lắm lắm đấy.
    Nói chung hôm đấy mọi người giậm dựt rất vô tư, trong sáng Giao_Hoang rất đáng được tuyên dương vì đã không mang máy ảnh theo DJXO có mấy quả nhảy đôi với em nào đó phê tít mù. Giờ mới biết được khám phá nhân tài luôn luôn là một quá trình gian khổ
    Mấy đồng chí tớ vác đến rất ngạc nhiên không ngờ nhạc điện tử cũng thịnh hàng ở VN mình đến thế. Nói rằng rất muốn làm một chương trình mời các DJs UK sang chơi. Bọn nó mà làm thì thừa sức. Tớ cũng thấy khoái khoái có gì phải following-up kỹ hơn. Các đồng chí đứng hóng hớt một hồi xong khen Việt hết lời. Sướng nhé
    Thế thôi nhể cả nhà. Hôm nào gặp nhau dưa lê cà pháo ăn uống gì không?
  9. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

Mình bị mệt và ... "người hay cho đi nhờ xe" busy with her boy friend nên k đến được. Nhắn tin cho anh DJ mà anh dỗi hay sao k thèm trả lời
  10. solo

solo Thành viên mới

Thế mà không nhắn tin cho anh
    Mà cái Title của em nhìn quen lắm ý

Được solo sửa chữa / chuyển vào 16:29 ngày 21/11/2005