1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DANCE PARTY @ HOUSE KLUB on SAT,19/11/2005 - Party nhạc điện tử tại House Klub tối thứ 7 [traxxlist

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi deejayz-x, 14/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Úi. UK DJs à? Đừng nói là mời mấy thằng chơi HOUSE sang nhé. Cứ fải gặp tụi Tidy.com tụi đấy nó mới máu. toàn Hardtrance Hardhouse mà táng.
    Mà chị ví von em đúng phết. Thỏ non lol. em hơi bi thỏ.......
    Sao rồi mấy bác có chức có quyền. Party tiếp ở HK có gì hay ho kô? Lần tới cho em chơi đầu ngang với Hà ơi mày nghỉ đi. lol
  2. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Cái này tớ phải đính chính lại với các bạn của bạn Tin Vịt phát nhé....Electronic chưa du nhập vào VN chứ đừng nói là thịnh hành...để mà thịnh hành và phổ biến được thì tớ nghĩ là rất khó đấy...5,10 năm nữa chưa chắc đã được vì sự khác biệt văn hoá quá lớn.
    Nhạc của bọn này chơi chỉ mang tính chất khai phá, qua các đợt Beatz dù chỉ lôi kéo được một phần nhỏ các em teenage và các bé khau kháu nhờ vào sự đẹp zai bằng vốn tự có của anh DJ Éc (tức anh Việt nhà ta) mí cả anh DJ Quẩy (tức Hà Chí Kòm, mặc dù thằng này đi x đâu cũng trưng biển em có vợ dồi.. thế rất là léo được.. phỏng ạ) chứ ko phụ thuộc vào nhạc của các anh ý chơi nó dư thế lào, thế cũng tạm được gọi là thành công, nhỉ?
    Tạm thời tích phân một chút thế đã, còn vụ bạn Tin Vịt gửi tớ hôm nọ tớ cũng đang suy nghĩ miên man, có lẽ vụ này khi nào cả hội gặp sẽ bàn cụ thể và có chiến lược rõ ràng chứ chả phải tớ bỏ rơi gì đâu.
  3. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Em thế là không được rồi, anh rảnh rang không phải chở hàng, sẵn sàng đèo em này. Số điện thoại gửi qua PM rồi nhé, đừng cho ai nhé.
  4. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

To chị BN : Tks chị về lời khen, nhưng cho em biết "hay" cụ thể nó là thế nào đc ko ạ, cứ thích đc khen thêm mới chết chứ lị, hí hí, mà chị đừng dùng từ trung thành, nghe ghê quá, làm em lại liên tưởng đến con cún nhà bạn em, hiz. Những lời nhận xét của chị rất chính xác, solo trông mệt, bi h thấy kêu mệt suốt , anh V có quả áo ấn tượng wá, vẫn tí tởn như mọi khi, anh Hà thỏ con (hình thức giống thỏ chứ tính cách thì ko giống ) Hì, nhắc đến thành viên EDM thấy vui ghê, mỗi ng` một tính, iêu ơi là iêu
    To Bra: Thế đồng chí khen thế chả hoá ra tự khen mình à ??? So về vốn tự có thì Hà Chí Kom với Đi giây Éc đâu có sánh đc với Very Bra nhể. Mà ngày bao nhiêu về thế ạ ??? Năm nay đồng chí về sớm hơn năm trc nhỉ ??? Mong chờ bra về wá để lại đc tiếp thức ăn (dùng từ nghe hơi ghê) như hồi đầu năm, hí hí
    To a.GH: Tối nay em có chút chuyện đột xuất, fí wá nhỉ, mà số ĐT của anh ai chẳng biết sao fải bí mật, em gái hay chị gái nào có nhu cầu số ĐT của anh GH xin hãy contact với oishi, miễn fí
    Chà chà, mong đến ngày 10 quá, vui fải biết, 4 năm rồi em chưa lên Sapa
  5. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

Anh đổi avata mới roài à... giữ hình 2 trái tim trứng lại trông cũng "ngon" lắm...chắc là mắc hội chứng sợ H5N1đây . Em tính xài avata đó nhưng lò dò qua đây thấy đụng hàng nên đổi ...kể ra cái hình mới này hơi...dung dị nhưng cũng đẹp chán
    Kekeke, số của GH gởi thì mình vẫn cất "cung kính" trong mail box...đàng nào thì cũng "face to face" roài mà Thanks anyway GH nhé
    @Oishi: bạn sắp đi SP á...trăng mật fỏng . Mình lên đó hồi tết, nhưng chưa biết Hàm Rồng là gì cả ...chỉ trèo PXP là giỏi thôi

Được honghaxinh sửa chữa / chuyển vào 10:18 ngày 22/11/2005
  6. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

Được honghaxinh sửa chữa / chuyển vào 10:19 ngày 22/11/2005
  7. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Trời ơi. oishi nói xấu đấy hả? ý gì đây là ý gì đây. Thỏ thì là thỏ sao mà lại kô thỏ.
  8. dom_rocker

dom_rocker Thành viên mới

Hì hì chưa ấn tượng với anh nào như ấn tượng phải anh này. 100% đúng anh ợ.
  9. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Kekeke, số của GH gởi thì mình vẫn cất "cung kính" trong mail box...đàng nào thì cũng "face to face" roài mà Thanks anyway GH nhé
    @Oishi: bạn sắp đi SP á...trăng mật fỏng . Mình lên đó hồi tết, nhưng chưa biết Hàm Rồng là gì cả ...chỉ trèo PXP là giỏi thôi
    [/quote]
    Hì, anh GH lúc nào cũng nhận đc sự quan tâm và kính trọng của các bạn gái nhỉ, em cũng ko fải là ngoại lệ
    Hiz, trăng mật cái j` mà trăng mật hả ấy, ko biết đến bao h tớ mới có đc cái diễm fúc đấy, ế rồi [r39) mà ko chỉ có tớ sắp đi Sapa mà hấu hết các thành viên của EDM cũng sắp lên Sâp chơi 1 chuyến. Ấy đi cùng cho vui
  10. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Khiếp khiếp hôm nay chứng kiến bạn Bờ ra chửi bậy rồi đấy nhé Hôm nào về thế hả ấy? Bọn tớ ghi sổ những lần phạm lỗi của ấy xong rồi đủ ăn phè phỡn mấy tháng, nhỉ
    Vụ kia thì kiểu gì cũng phải làm cùng với tớ. Tớ đang viết market research đây rồi. Mấy hôm nữa gửi cho. Phần việc của ấy tương đối nặng nên chuyện đong đưa tà lưa các em xinh tươi mong ấy giảm xuống hàng thứ yếu. Đừng như thằng Việt rồi khổ một đời
    Hôm qua bạn Giao_Hoang bảo mình là vì biết Hoa đi vắng nên không họp làm tớ cảm động dã man. Ai dè sáng nay ra mới biết không những họp mà còn họp rất đông người nữa Giờ tớ cứ thấy ngứa mồm thế nào ý. Chẳng nhẽ lại theo gương bạn Bờ ra léo liếc ầm ĩ