1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DANCE PARTY @ HOUSE KLUB on SAT,19/11/2005 - Party nhạc điện tử tại House Klub tối thứ 7 [traxxlist

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi deejayz-x, 14/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. solo

solo Thành viên mới

Ý em honghaxinh là anh GH chỉ để "làm cảnh" thôi à , nhìn lại đi , anh ý cũng phong độ lắm đấy.
    Còn cái avatar của anh á , cái cũ đẹp thật nhưng đẹp thi nhìn mãi cũng phải chán chứ em , mí lị mình phải luôn refresh mình trong cuộc sống và trong tình củm chứ em
  2. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

"Cảnh cáo" anh Solo hổng được "vu khống" em nói về anh GH đó nhá. "Chà, chắc là tự tin về mặt hình thể đây"...À, nếu nhớ k nhầm thì hôm...đi bơi anh có "đồ xanh" fải k
    Khờ khờ, không fải vậy chứ anh
    @OISHI: chừng nào thì nhóm mình đi SP đó, số lượng bi nhiu và kinh fí, lịch trình nữa...biết thế để còn thu xếp được chớ. Cơ mà mạn fép Oishi cho biết tuổi đê , có khi cùng lứa...Ế
    Được honghaxinh sửa chữa / chuyển vào 09:43 ngày 24/11/2005
  3. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Đồ xanh là của Solo. Nói chung anh già rồi, không "phong độ" bằng Solo được.
    Theo một nguồn tin thì nếu trong vòng vài ngày nữa mà VN không hết dịch thì TQ sẽ cấm người VN sang bên đó. Sợ là mình chỉ lên Sapa được thôi chứ không sang Hà Khẩu được.
    Mụ BN đừng nói linh tinh, hôm đó không ai họp hành gì cả.
  4. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Vụ đi Sapa thì anh GH có post bên Sand box rùi, HHxinh chịu khó vào đó tham khảo nha. Mà anh Dj đẹp trai ko text báo cho ấy vụ này à. Đi đi cho vui, EDM đang thiếu con gái trầm trọng, các anh ở đây đang buồn khổ chuyện đó lắm Ah`, còn tuổi của tớ thì có thông báo ở ID nè, tớ sinh năm 83, tức là săp 23 cái xuân xanh rồi, buồn lắm
    Mấy hôm nay bận 1 cách khủng khiếp, đang chuẩn bị kỉ niệm 50 năm thiết lập QH ngoại giao Vietnam - Indo, 25-27 có triển lãm Bali ở KS Horizon, và 28 có CT ca nhạc dân tộc ở Nhà hát lớn, mọi ng` có đi ko ??? Bận quá ko có thời gian gọi ĐT cho em gái nứa, nhắn YIM ko thấy trả lời, vụ ăn trưa để tuần sau em nhé, sau ngày 28 thì chị free. Thứ 7 hay thứ 6 mọi ng` còn chơi trên House ko, cuối tuần ko biết đi đâu có khi em lại lên đấy xem mọi ng` chơi, họp hành j` thì báo em với nhá, đừng bỏ rơi em mà tội nghiệp. Thôi, em fải đi đây, vui vẻ nha mọi ng`
  5. solo

solo Thành viên mới

Các anh zai EDM đâu hít cả roài mà để em Oishi ngon kêu la thảm thiết thế này , mà điểm sơ sơ các anh zai EDM nhà mình phần nhiều cũng "độc lập tự ho" nhỉ , DJX , DJXO này, GH này , SOLO này ( nhìn nick là biết ), còn bác bravery có "độc lâp tự ho" k đấy ?
  6. lucky_cat

lucky_cat Thành viên quen thuộc

Càng ngày càng chả liên quan j đến "DANCE PARTY @ HOUSE KLUB on SAT,19/11/2005 - Party nhạc điện tử tại House Klub tối thứ 7 [traxxlist & comments / ý kiến ý cò] "
    Anh Solo quyết chí xông vô giải quyết vụ này đi ,như kiểu Lục Vân Tiên cứu Kiều Nguyệt Nga ý :)) e làm hậu thuẫn đảm bảo 0 còn cảnh "em Oishi ngon kêu la thảm thiết" nữa đâu.
    À 20 năm trường mình anh SoLo có về ko?có tiết mục cắm trại qua đêm hấp dẫn lắm
    @chị Oishi:E đâu có nhận đc YIM msg nào đâu,lần sau chị text luôn đi ,em định khao chị ăn trưa mà bắt e đợi chờ lâu quá nên vị trí của ng` khao và ng` đc khao có cơ sẽ đổi ngược lại
    Được lucky_cat sửa chữa / chuyển vào 16:31 ngày 24/11/2005
  7. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Hiz, nghe chừng tình cảnh mình có vẻ thảm thương thật đấy . Mà thôi, 2 năm nữa thế này thì mới đáng lo chứ, chơi thêm đã nhỉ
    Em à, có j` gần giờ ăn trrưa mai chị gọi nhé, chị ốm 2 hôm nay, có đi ăn tuần này thì cũng ko năng suất, để tuần sau đi em ạ. Mà ai mời cũng thế cả vì dự tính có thêm 1 nhân vật nữa, cái này đang định hỏi ý kiến em gái chút vì sợ em ko đồng ý, kết hợp 1 hôm 2 ng` cho tiết kiệm thời gian em ạ, có j` chị báo sau nha
    Í í, post vài dòng ko bảo spam, hôm ở trên House vui thật, quên cả thời gian, DJ chơi sau anh V là ai thế ạ, chơi hay thật đấy nhỉ, cho em tí thông tin, hâm mộ sau mỗi mấy DJ nhà mình
  8. ken83

ken83 Thành viên mới

trời cái HK , ngay cạnh nhà mà em chưa lên bao h . hu hu hu . mấy lần định qua ., mà ko biết đi gì đến , chẳng lẽ đi bộ ra ... mọi người vui vẻ wá . lần này về VN , nhất định qua , xem mọi người chơi nhạc :D... mau mau đến cuối tháng nào