1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đăng kí tham gia BTC mới của cuộc thi Miss TTVNOL 2005

Chủ đề trong 'Album' bởi be_ngay_tho, 01/05/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. harukazepei

harukazepei Thành viên mới

Tình hình là chúng mình hơi lạm dụng việc " bám váy bịt mồm " của nhau ở topic này đấy. Hay qua bên Dưa lê đi cho thoải mái. Anh không muốn quote lời của một chị bên 7xHN mắng em vì tội quá yêu lên đây làm gì. Nhưng em muốn thì cứ post cái gì em có lên đi. Kể cả những lời không hay ho mà anh dành cho người ấy đấy ( ngại nhắc tên quá cơ ) Nói thì phải giữ lấy lời em nhé.
    Anh mà biết mình đã làm em ra nông nỗi này thì ngày ấy anh đã không để ý đến em
  2. harukazepei

harukazepei Thành viên mới

Chẳng biết làm gì đâu nhưng cứ thoả mãn 3 điều kiện để tham gia BTC mới của harukaze đi ( xinh_nhat_mang tiến cử ). Đảm bảo các bạn sẽ có hoa hậu xứng đáng cho giải Album mở rộng ( à không, cho MISS ALBUM MỞ RỘNG ). Còn ngồi đấy mà " nghĩ cũng kỳ " thì mới là nói lăng nhăng và ăn dưa bở
    [tin tình báo] Cục diện đang có lợi cho cách mạng, tình hình là harukaze đang cố gắng leo cao trèo sâu để góp sức cho ngày 30/4 đại thắng [/tin tình báo]
  3. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Ah ha thế thì lần sau đừng mở mồm ra đi giảng đạo đức cho mọi người nữa nhé. Muốn đi giảng ý thì phải nghĩ xem mình đã đủ tư cách để mà giảng hay ko? Nếu xét thấy bản thân chưa đủ thì đừng nói nhiều.
    Darkbaron bảo haru có tinh thần AQ cao quả ko sai
  4. xinh_nhat_mang

Đề nghị đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng giữa hay là tiến cử và tiến cử là khác nhau đấy nhé haru
  5. darkbaron_uk

darkbaron_uk Thành viên mới

Khổ vì ko có tinh thần trường kỳ bám váy và xin xỏ mặt dày như haru nên mới phải nghĩ cũng kỳ khi có người tóc sắp nửa muối nửa tiêu vẫn dư hơi như vậy, lúc trc định nói thế này chỉ gọi là thằng chứ muôn kiếp chẳng lên ông, giờ gọi thằng cũng ko thấy đáng lắm; tinh thần AQ thế nào hả chị, em rút lại ko xỉ nhục AQ wá, AQ là tự vuốt đuôi còn đây là ợ ra rồi nuột lại tự khen ngon, AQ cú thêm tỉ cái thang nữa.
  6. xinh_nhat_mang

Ngay trong phần giới thiệu của AQ tự truyện đã có nói đến AQ. AQ là chủ nghĩa nông dân già mà từ AQ có cả trong tiếng Anh, tiếng Việt và tiếng Trung
  7. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Khổ thật, mình nói chuyện với người nhưng lại có con bò nào nó cứ vào lăng nhăng dây dưa lèm bèm mãi. Mà công nhận bò đã đek hiểu tiếng người nhưng lại khoái ăn dưa bở (thời đại này bò hết ăn cỏ rồi), cứ tưởng mình quan trọng lắm cơ.
  8. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Chết Cười !!!!!!!!!!! Toàn thấy các bác nói chuyện đâu đâu ! Vào chủ đề chính phát !!!! Em cũng muốn làm BGK.
  9. sinhto_suachua

sinhto_suachua Thành viên mới

Chảnh êu ..tớ với bạn hợp tác đê...tớ cũng thích cái vụ này
  10. martin

martin Thành viên rất tích cực

Ôi thế ông kieuphong và bà vyhuynh từ chức BTC à ? tin tức ở chỗ nào thế ??? ko thấy đăng trên trang nhất , cho cái địa chỉ đe ... tình hình gay wá nhỉ , lấy đâu ra người tâm máu như thế chứ thế hai người từ chức rồi phải đề cử ai lên thay chứ ???
    Nhắn chị vyhuynh : khi xưa chị cũng thuộc hàng vua xipam mà , từ box làm quen đến GDGT rồi tư vấn hôn nhân .... đủ chỗ cả , có bài 2 chữ .... thậm chí có bài chỉ ko có chữ chỉ có nhạc đến em còn thấy khó chịu nữa đấy . Sao bây giờ sang đây chị ác thế hả????
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa