1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đằng kia có cái lỗ kìa, ra mà chui ...

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi November_tears, 09/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Đằng kia có cái lỗ kìa, ra mà chui ...

Ai cũng bít, học ĐH thì đá cầu là môn thể thao đc ưa chuộng nhứt h ra chơi, ở trường tớ cũng thế. Mà tớ thì có cái tật là, ko đá thì thôi, mà đã đá thì fải diễn ... móc trái này, móc fải này, móc lốp này , và fải bay như chim .

Hôm đấy cũng ko ngoại lệ. Đấy là 1 fa cầu bổng rót từ trên xuống, fải nói là 1 cơ hụi trời cho để diễn trước mặt bọn con gái lớp Fáp. Tớ bật người lên, thực hiện 1 fa tung móc như cầu mây... và mọi thứ sẽ rất okie nếu như ko có cái tiếng roẹt rõ to ... Vừa tiếp đất, tớ lập tức định thần, và ngay lập tức, tớ fi thẳng vào WC. Ui chao, cái quần bò mới mua đang nhe răng cười với tớ = ... đũng... (hix, ko bít lúc đấy bạn T lớp Fáp có bít ko nhỉ ) ... hít 1 hơi lấy bình tĩnh, nhẹ nhàng lên lớp, sách cặp, out luôn .

May mà hôm đấy mình mặc cái áo sơ mi khá dài. Nên lên xe bus, tớ kéo cái đuôi áo ra đằng sau, rùi quay cái túi ra che đằng trước, còn tay thì ko dám bám lên trên sợ cái áo ló bị vén ... hizhiz, ngượng thật ...

Ai cũng có những lúc muốn chui xuống lỗ (như tớ), thế nên, nếu ko ngượng, và ko ngại, thì cùng vít lên cho cả "nàng" mình cùng relax nhé

Gone with the wind ... far away ...
  2. phu_thuy_so_ma

phu_thuy_so_ma Thành viên rất tích cực

Bạn tớ ui, đi may lại wuần đi, nhớ may đúp chỉ nhá
  3. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

hẹ hẹ ... kím cái wuần 1 ống thì hông sợ bị rách
    Mình cũng có nhiều chiện bùn cừi lém , nhưng cóc nhớ được cái nào rõ ràng cả
  4. mummy83

mummy83 Thành viên quen thuộc

Thế là xong cái quần tụt rùi hả ông?
  5. desperado_hanoi

desperado_hanoi Thành viên quen thuộc

Thế có ai thấy quả cầu ở trong cái lỗ nào không nhỉ???
  6. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

Hai đứa hết chuyện để nói lôi bạn ra đặt biệt danh đến lúc chúng nó biết bảo mình là chí thì thôi rồi,cũng tại cái tội láu táu Vân vàng và tôlô hic,hôm sau gặp đến ngượng
  7. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Hì, ko fải cái quần tụt đâu cháu à, cái quần đấy có mà nhảy nhót cả ngày cũng ko rách đc. À, mà có ai bít chỗ nào khâu sửa đũng ko, bảo bạn với, hôm trước lên Hà Trung, bon nó bảo ko sửa đc. mà vứt đi thì tiếc
  8. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Hạ hạ ... nhờ girlfriend khâu cho là ổn nhứt .. vừa chắc chắn .. vừa hông tốn xèng
  9. Shingo

Shingo Thành viên rất tích cực

Thế còn cái lần trèo hàng rào ở trường Bách Khoa lại rách đũng tiếp đâu rồi?
  10. Sunny83

Sunny83 Thành viên quen thuộc

hơ hơ........tìm chỗ chuyên sửa chữa wuần bò á.......cái lày hỏi mẹ là ổn nhứt ( chẳng là các chợ thường có hàng sửa chữa wuần áo mờ.....anh trai tìm hông đc thì biểu em gái 1 câu , em chỉ cho.....à mà wuên, chị dâu em cũng bít nữa---->chưa đến lượt mình ra tay