1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đăng ký, set tittle thành viên box Bóng Bàn (danh sách trang 32, cập nhật ngày 05-09-07), hot !!!!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi ansoxvn, 06/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hailan

hailan Thành viên mới

day la danh sach cac ban xem roi cho y kien nhe. IN TIEN BO co CUONG TAY TRAI,NGUYEN SAI GON,QUANG LAC,toi chi biet co the mong moi nguoi chi giup them nguoi ma ko dam dau nua nhe
  2. francolin01

francolin01 Thành viên mới

Anh em oi. Cai cau Hailan co phai la Hai Ha Noi ko. Nghe giong thach do anh em qua nhi. Bao chap tat ca anh em 4 ma lai xin a Ha quan doi chap 2, the la the nao. Trinh do nhu the chi hon a em trong box ti thoi nhi. Hay la ten nay mao danh ha a e. Ma a e oi, co ai biet cau Jo va a loving di dau ma dao nay it vao box ko. A em nao biet noi cho e nghe voi nhe. Ma box cua chung m den thoi diem nay co bao nhieu thanh vien roi vay. Anh Cua 79 oi co nho em ko. Van chua so e ah. Anh Cua noi an duoc Beckam la gioi day nhung e van chap 2 tro len.
  3. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Mồm to thì óc bằng quả nho.
  4. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Cho Em tham gia với, E ờ Sài Gòn, thường đánh ở sân Đh Kinh tế. Em chơi vợt dọc từ lớp 12 lên năm I Đh thì chuyển sang đánh vợt ngang đến năm IV thì chơi dở như bây giờ, Em chơi được 7 năm rồi. Gai hay gỗ gì cũng đã thử qua (thường xài 755 hay C8 BH)
    Em chơi Allround phòng thủ mượn lực, không tấn công ai bao giờ, Kiếm của Em là Joola Cat All+ , FH: SambaNtect, BH: Topspin C defversion.
    Em đánh dở lắm vào CLB không ai thèm chơi chung, bác nào ở SG có đánh CLB thì rủ E đi với, bác nào chấp E 4 trái đánh độ chầu bia E chơi liền !
    Nhân 0908 805 789
    ttnuuu@yahoo.com
  5. matnausac

matnausac Thành viên mới

Mình khoái món bóng bàn lắm, rất thích giao lưu nhưng ít khi gặp được bạn đánh ngang sức (bị đối thủ đánh tan xác hoài). Hy vọng các bác giúp mình nhiệt tình. Đáp lại, trước tiên mình sẽ đi off và cổ vũ các bác nhiệt tình. Vậy nha''!
  6. hoacucvang

hoacucvang Thành viên mới

Mình cũng là một người rất mê chơi bóng bàn nhưng không có cơ hội được chơi cũng như được học hỏi nhiều. Chơi với người ta toàn thua thôi. Rất mong được mọi người chỉ bảo thêm hen !
    Mình đang rất muốn tham gia một câu lạc bộ bóng bàn nhưng chẳng quen ai cả nên hơi ngại. Bạn nào giúp mình với. Cám ơn nhìu nha!
  7. hoacucvang

hoacucvang Thành viên mới

À quên, chưa tự giới thiệu.
    Tên thật là Lê Thị Thu Cúc.
    Ngày sinh:04/11/1983
    Email : thucucmym@yahoo.com
  8. Nobita512

Nobita512 Thành viên mới

Cho toi vao Box voi nao. Choi nghiep du thoi!!!
  9. quadimodo

quadimodo Thành viên mới

Các tiền bối cho thằng em tham gia với, em mới tập tẹ đánh bóng một thời gian thôi nhưng bây giờ nghiện quá, không dứt ra được nữa rồi.
    Mong được các lão tiền bối chỉ bảo thêm. He he...
  10. ASIMO_BB

ASIMO_BB Thành viên mới

khong hieu sao toi port 1 so hinh anh va video cua giai bong ban cup Tibha len mang lai toan bi cam.