1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đăng ký, set tittle thành viên box Bóng Bàn (danh sách trang 32, cập nhật ngày 05-09-07), hot !!!!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi ansoxvn, 06/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vlanken

vlanken Thành viên mới

Minh la vlanken o Ha Noi trinh do ga` mo` va dang tim lop hoc co ban,
    minh rat muon duoc hoc hoi them.
  2. hnhai

hnhai Thành viên mới

TAI SAO TUI KO CO TEN TRONG DS VAY?? HIC...HIC...HIC
    TUI DA DANG KY ROI MA
    *HOANG NGOC HAI
    *HCM
    *THICH BONG BAN, NHUNG CHI CHOI PHONG TRAO
    *MUON TAP LUYEN CO BAN DE NANG CAO TRINH DO VA SUC KHOE
    *CO AI O TP HCM LIEN LAC VOI TUI NHE( CAN SU GIUP DO CUA CAC BAN):
    HUYNHTHIENBAO_GA7@YAHOO.COM
  3. gentlecat87

gentlecat87 Thành viên mới

"gentlecat87" o ha noi.La nu .Danh bong ban tu hoi trong bung me.Mong duoc hoc hoi va duoc moi nguoi giup do . ( A quen ko biet muon lam thanh vien cua box bong ban nay con yeu cau dieu kien gi ko nhi )
  4. daihan

daihan Thành viên mới

Cho tui tham gia với: nguathienly@yahoo.com
  5. ttonline

ttonline Thành viên mới

mình tham gia với nhé
    nguyenducthuongvn@yahoo.com
    hà nội
    vợt dọc tay chiêu
    trình độ ABC
    RẤT cần tìm thầy và nơi giao lưu

6. tapa

tapa Thành viên mới

Mình 25 tuổi, ở Gò Vấp, TP.HCM, đánh bóng bàn mới được 2 tháng, không biết có ai "trình độ" như mình và gần nhà để tập luyện không, hiện giờ mình không có ai đánh chung cả!
  7. farit

farit Thành viên mới

Chào các bạn thành viên CLB Bóng bàn
    Mình đọc chủ đề này gần 1 năm rồi, đọc một số bài viết về bóng bàn, đặc biệt bản tin Tiến bộ của anh Cua... về giới bóng bàn phủi... Cách đây vài năm, mình cũng thỉnh thoảng có ra và chơi tại In Tiến bộ, biết một số gương mặt (nhưng ko biết tên nhiều: biết Tuấn sẹo, Thành Hoạ sĩ, Dũng Thể hình, Thanh Thuế, Trường Huy...), các thành viên như Cua..., con tàu ma, Cái bang, Tài dậu, Đông gà.. là không biết. Hôm nay muốn được tham gia thành viên bóng bàn, để học học kinh nghiệm và mở rộng tầm hiểu biết về các Anh tài bóng phủi (mình chỉ quan tâm bóng nghiệp dư thôi, nhìn chuyên nghiệp đánh, ai cũng giống ai hết à).
    Mod ansoxvn cho mình tham gia nhe´
    Giới thiệu:
    Tuổi: thế hệ cũ của 7x. Rất đam mê bóng bàn, thường xuyên cắp vợt đi CLB, nhưng ngồi xem là nhiều, chơi thì ít. Một thời gian chơi bóng phủi, bây giờ tự tập chơi bóng cơ bản nên trình độ lên rất nhiều (mặc dù chưa qua trường lớp đào tạo nào).
    Giơ đánh đôi công, giật phải, ve hoặc thi thoảng giật trái... Khi nào run, ke tay quá, đi vào thợ gò bóng.
    Thua không cay cú, lấy vui và kinh nghiệm là chính. Càng nhiều thành viên, sẽ càng nhiều kiểu chơi, cùng giúp nhau tiến bộ.
    Mấy năm không chơi bóng bàn rồi, nhưng thỉnh thoảng vẫn lấy vợt ra, giật bạt vào không khí... tự nhiên cảm thấy trình độ lên nhiều.
    TB: (Ah, nhớ ngày trước, còn chặn đẩy bóng cho Masterprint, bây giờ, gọi MP là sư phụ rồi (về trình)).
  8. dangkimcuong

dangkimcuong Thành viên mới

Ht: Đặng Kim Cường
    Ns :06/5/1985
    E-mail: kimkiencuong@yahoo.com
    Địa chi: 25 Triệu Việt Vương HN
    Tôi mới chơi BB , trinh độ còn non nớt, mong tham gia CLB để đươc mọi người chỉ giáo.
  9. victoryhn

victoryhn Thành viên mới

Hi,
    Mình vô tình được biết đến forum của các bạn qua một người bạn. Rất mong được là thành viên chính thức của forum.
    Quả thực mà nói, mình rất ấn tượng khi tham gia vào forum. Ấn tượng từ cách trình bày, cho đến các bài viết. Thật đẹp, thật hay và rất tuyệt vời. Các bài viết cũng thể hiện sự say mê, sự hiểu biết rất vững của các bạn về môn bóng bàn - môn thể thao mà chúng ta ưa thích. Hy vọng theo thời gian forum của chúng ta sẽ ngày càng phát triển hơn nữa. Có nhiều bài viết hay và chất lượng hơn.
    Là thành viên mới, mình cũng không hiểu nhiều về forum lắm. Từ cách tổ chức, cho đến các hoạt động giao lưu. Mong rằng sẽ nhận được sự chỉ dẫn của các bạn.
    Thân mến,
    VictoryHN
  10. fervidlove

fervidlove Thành viên mới

hi hi. chào mọi người. nếu có dịp xin được các cao thủ chỉ giáo.