1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đăng ký tham gia BH

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi PhamTruc, 28/11/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PhamTruc

PhamTruc Thành viên mới

Đăng ký tham gia BH

Mình cũng muốn tham gia vào hoạt động của BH, nhưng không biết là khi BH hoạt động chủ yếu ở HN, mình thì ở Tp.HCM, vậy việc tham gia sẽ như thế nào đây? Mình hiện đang đi làm rồi, chỉ mới từng thử ******** nguyện một lần vào dịp trung thu năm nay và cảm thấy đây là những họat động rất có ý nghĩa nên muốn được tham gia thường xuyên và chính quy hơn.

Tên: Ngô Hạnh Trúc - có thể gọi là Paula cho thân mật
    Sinh ngày: 04/07/1986
    Địa chỉ: Q. Gò Vấp - Tp.HCM
    Số điện thoại: 0903.087.465
    Bản thân: là người hơi khó hiểu, thân thiện nhưng đôi lúc hơi khùng khùng. Sống nhiệt tình và khá nhạy cảm.
    Tiểu sử: Hoạt động đòan đội và phong trào khá nhiều trong giai đọan phổ thông. Không học đại học nên kô có ghi nâận nào về việc tham gia tình nguyện thời đại học. Đến khi đi làm rùi mới tham gia 1 lần tổ chức vui trung thu cho trẻ em nghèo ở huyện Bình Chánh Tp.HCM
    Công việc: Làm việc cho công ty game online với các nhiệm vụ của một planning và activitive nên khá nhạy trong chuyện âập kế họach và tổ chức các họat động. Nhưng kô vì thế mà kô lăng xả vào tự làm lấy với mọi người ( túm lại không phải hay ngồi chỉ tay 5 ngón )
    Học tập: từng học qua FPT-ARENA. Con ăắt tẩhm mĩ xem ra cũng thuộc hàng khá khẩm, vẽ vời không hẳn là good nhưng ý tưởng mỹ thuật thì bao la. E*** tác phẩm của các bạn, hay góp ý cho các bạn vẽ cho tới mức gần perfrect thì thích hợp hơn là tự ngồi vẽ. Cũng có biết về production, nên nếu cần ra ngòai quay phim chụp hình hay hỗ trợ linh tinh khi thực hêện project thì có thể giúp đỡ.

Tất cả họat động của các nhóm mình điều thấy có khả năng tham gia. Nên gửi cái profile này lên cho các nhóm trưởng xem xét, các bạn nào thấy mình thích hợp thì đừng ngại cứ contact cho mình nha. Mình chờ tin của các bạn. Cũng là lần đầu tiên tham gia diễn đàn ttvnol, tìm hoài kô thấy chỗ reply bài nên kô biết mình nên post thông tin vào đâu, mò ra cái chỗ này chẳng biết đúng hay sai. Nếu sai thì nhờ bạn nào biết chỉ giùm, và mong mod e*** chứ đừng del
  2. win_arc

win_arc Thành viên mới

Nếu bạn ở Tp HCM thì e cũng hơi khó, vì đa phần các hoạt động chính của BH đều diễn ra ở HN, tuy nhiên bạn có thể tham khảo tại đây và liên lạc với người quản lý nhân sự ở Hà Nội:
    http://www7.ttvnol.com/forum/bigheart/732841/trang-6.ttvn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa