1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

<ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN BOX ĐH KINH TẾ TP.HCM update 11/05/2007> ( tập 1, đã lock)

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi On4U, 08/12/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dien180

dien180 Thành viên mới

kinh te tp hcm khong co dien dan rieng sao?? , co cai forum nao cua rieng kinh te khong ?? neu co bao tui voi
  2. dien180

dien180 Thành viên mới

kinh te tp hcm khong co dien dan rieng sao?? , co cai forum nao cua rieng kinh te khong ?? neu co bao tui voi
  3. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

Tên cúng cơm của tớ là Trang Thanh Minh Tú
    Hiện là thầnh dân của K28 ĐH Kinh Tế QTKD
    Gửi mail cho tớ theo địa chỉ bamboo984@yahoo.com nếu "xài sang" thì gọi 0918650980
    Tớ là con bé 4 mắt hy vọng được biết các môn thể thao hay ho,và hiện đang theo vũ đoàn ABC học múa hiện đại.Mong muốn sau này của tớ la từ 1 cô thư kí leo lên làm trợ lý giám đốc,hú...hú...có ai mướn tớ k???
    Tớ luc đầu rất khó làm bạn vì bận quan sát xem ngưòi ta là người như thế nào,nhưng đã wen rồi thì...gặp nhau rồi biết há!!!Hy vọng được mấy anh chị bề trên "chỉ bảo mánh khoé" để học và thi...hy vọng được giúp đỡ mấy em năm nhất còn non nớt...
    Take my word for it,the silliest woman can manage a clever man;but it takes a very clever woman to manage a fool
    Được starry_river sửa chữa / chuyển vào 23:15 ngày 26/08/2003
  4. Bamboo84

Tên cúng cơm của tớ là Trang Thanh Minh Tú
    Hiện là thầnh dân của K28 ĐH Kinh Tế QTKD
    Gửi mail cho tớ theo địa chỉ bamboo984@yahoo.com nếu "xài sang" thì gọi 0918650980
    Tớ là con bé 4 mắt hy vọng được biết các môn thể thao hay ho,và hiện đang theo vũ đoàn ABC học múa hiện đại.Mong muốn sau này của tớ la từ 1 cô thư kí leo lên làm trợ lý giám đốc,hú...hú...có ai mướn tớ k???
    Tớ luc đầu rất khó làm bạn vì bận quan sát xem ngưòi ta là người như thế nào,nhưng đã wen rồi thì...gặp nhau rồi biết há!!!Hy vọng được mấy anh chị bề trên "chỉ bảo mánh khoé" để học và thi...hy vọng được giúp đỡ mấy em năm nhất còn non nớt...
    Take my word for it,the silliest woman can manage a clever man;but it takes a very clever woman to manage a fool
    Được starry_river sửa chữa / chuyển vào 23:15 ngày 26/08/2003
  5. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

Đây chẳng phải là forum của trường ĐH Kinh Tế sao?
    Về diễn đàn riêng của trường mình thì rất tiếc là k0 có. Theo Sta biết thì chỉ có một số forum của các bạn SV trường lập ra mà thôi.
    Mời bạn tham gia và góp phần xây dựng forum này ngày càng phát triển hơn
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Ai mà hơn nữa ta thì... thứ ba.
    Kha` kha`...
  6. starry_river

Đây chẳng phải là forum của trường ĐH Kinh Tế sao?
    Về diễn đàn riêng của trường mình thì rất tiếc là k0 có. Theo Sta biết thì chỉ có một số forum của các bạn SV trường lập ra mà thôi.
    Mời bạn tham gia và góp phần xây dựng forum này ngày càng phát triển hơn
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Kha` kha`...
  7. starry_river

Cô em có vẻ năng động và tự tin nhỉ . Xin chào mừng em đến với box của chúng ta. Chúc em tìm được nhiều niềm vui và nhiều bạn bè ở đây!
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Kha` kha`...
  8. starry_river

Cô em có vẻ năng động và tự tin nhỉ . Xin chào mừng em đến với box của chúng ta. Chúc em tìm được nhiều niềm vui và nhiều bạn bè ở đây!
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Kha` kha`...
  9. Bamboo84

vậy tớ phải xưng hô thế nào bi giờ???làm bạn hay em đây nhỉ bởi dzì năm nay mới lên "lớp 2"...trời ơi anh gì đó xưng boo@ bằng "em" làm khó xử quá đi mất
  10. Bamboo84

vậy tớ phải xưng hô thế nào bi giờ???làm bạn hay em đây nhỉ bởi dzì năm nay mới lên "lớp 2"...trời ơi anh gì đó xưng boo@ bằng "em" làm khó xử quá đi mất
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa