1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đăng ký thành viên | Đóng góp ý kiến | Yêu cầu, đề nghị | Set Title | Đổi tên topic | Nội quy Box tr

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi lysgarden, 18/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. THTGROUP

THTGROUP Thành viên mới

thế bác kiennx27 khoá nick của em ah, toàn thành viên quen thuộc trên dd bác lên thông báo cho mem 1 câu nếu vi phạm mới treo nick chứ, anh em trên dd vào post cũng là muốn gây dựng phong trào CL , thư giãn sau giờ làm việc thôi .
  2. kiennx27

kiennx27 Thành viên rất tích cực

Đề nghị các pác bình tĩnh, đừng la thế e sợ! Các pác làm ơn vào Box Thông báo, ý kiến, hỏi đáp giúp e. E biết là thể nào các pác cũng la mà! Pác Luck và Pác Gan vào TMG trao đổi tiện hơn, pác Pro e đã pm rồi, pác THT thông cảm hôm nào e gặp riêng pác! E vẫn đang còn tở gấp đây!
  3. kiennx27

Pác Pro (Đề nghị pác ko dùng Luck, dùng Pro cho e đỡ nhầm), pác THT, pác Gan nói đúng lắm. Nhất trí với các pác là toàn ACE trong nhà có gì thông báo một câu. Việc e treo nick là hơi nặng nhưng cần thiết bởi việc đả kích cá nhân đã trở lên căn nguyên khiến Box cl phát triển ko lành mạnh. Các pác và nhiều người nữa là những hạt nhân, lão làng trong Box này, tại sao ko có ý kiến khi những việc đả kích, chỉ trích nhau xảy ra. Mods trước đây có lẽ vì bận nên hầu như ko online giải quyết, buông xuôi Box. Chúng ta đã quen với việc thích làm gì thì làm, nói gì thì nói, newbie mới vào post bài hỏi han thì ko mấy ai quan tâm giúp đỡ. E mong là các pác, ACE và các bạn, trong đó có cả e nữa, chúng ta cùng thay đổi thói quen đó, vào đây thư giãn sau ngày làm việc, thể hiện cho Box khác biết những người chơi cầu lông luôn cởi mở, thân thiện và fairplay?!
    Được kiennx27 sửa chữa / chuyển vào 11:21 ngày 28/04/2008
  4. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Đây là trả lời của Admin ở trên Box TMG về câu hỏi của bác, chắc bác cũng đọc rồi, nhưng em copy về đây cho mọi người cùng đọc ko lại bảo em là CỐ TÌNH LÀM SAI QUY ĐỊNH CỦA TTVN.
    P/S: Em đành phải dùng nick này, đề phòng bác lại "vui tay" khoá nick của em thì em khó mà kiến nghị lắm.
    [nick]
    Được luckyluke42c1 sửa chữa / chuyển vào 10:12 ngày 26/04/2008
  5. lysgarden

lysgarden Thành viên mới

Mấy hôm bận rộn nhiều chuyện không vào box, đến nay thì có một số chuyện như vậy xảy ra. Là một trong số các mod trong box, tôi xin có đôi lời như sau:
    - Về việc anh kiennx khóa nik: Việc này là không sai nhưng quá nặng tay. Thông thường, trước khi khóa nik thưòng có động thái cảnh cáo member, nếu tiếp tục cố tình vi phạm thì mời khoá nick và hạn chế post bài trong box. Tôi thấy anh kiennx đã nhận ra thiếu sót trong việc này.
    - Về các nick bị khóa: Như các bạn đã biết, trong một sân chơi, phải có một số người giũ gìn cho sân chơi ấy vui vẻ và lành mạnh. Vậy nếu những ngưòi này đôi khi có quá nghiêm khắc, mong các bạn góp ý rồi vui lòng bỏ qua cho vì dù sao chúng tôi cũng chỉ là những người nhiệt tình muốn box phát triển.
    - Về NỘI DUNG TOPIC NÀY: Tôi khẳng định lại là topic này là nơi để các bạn có quyền khiếu nại, góp ý BẤT CỨ điều gì với mods. Tất nhiên nếu quá khích, chửi bậy..., chúng tôi có quyền xóa bài và treo nik bất cứ lúc nào.
    Nếu các bạn còn có điều gì thắc mắc hoặc chưa hài lòng, chúng tôi sẵn sàng lắng nghe.
  6. gander

gander Thành viên mới

Đã rõ
  7. kiennx27

Thưa các pác e nhận thiếu sót rồi ạ! Có điều f3 dừng hoạt động ừ 1/2008 mà vẫn có bài viết ngày 23/4/2008 làm e cứ tưởng f3 vẫn là nơi để post bài. Khá là nhiều người ko biết f3 đã tạm dừng hoạt động. Nếu ai đó, ngay từ đầu, nói luôn f3 tạm dừng thì câu chuyện đã khác.
    Việc này dừng ở đây nhé! Tạ lỗi mỗi pác vài lượt nếu có dịp dừng chân ở sân bọn e!
  8. fym

fym Thành viên rất tích cực

Nhắc nhở bạn @luckyluke42c1 1 chút nhé. Quy định của TTVN tuyệt đối cấm mang thông tin từ TMG public ra ngoài. Tuy nhiên, trường hợp ở bài viết trên, mình có thể thông cảm cho bạn. Bạn chú ý không vi phạm lần thứ 2 nhé.Chúc các bạn vui vẻ.
    Thân mến.
  9. satmoclonght

satmoclonght Thành viên mới

Nói nghe đơn giản nhỉ?
    Bạn không đọc, không biết thì không sao? (Mà lại đang là MOD?)
    Còn member thì phải đọc, phải biết và không được sai?
    Bạn tạ lỗi với ai?
    Bạn khóa Nick vô lý, câu tạ lỗi cũng vô lý.
    Nếu bạn thành thật thì phải xin lỗi đúng người.
    Còn không thì bạn đừng nói với các member trên này bằng thái độ không tôn trọng nhau như thế được.
  10. muschino

muschino Thành viên mới

Cậu satmoclonght này "đả kích" anh Kiên nam đồng nhiều nhỉ. 2 đồng chí toàn lôi việc riêng ra đây là không nên.