1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đăng Ký Thành Viên - Nuevos Miembros - Chào mừng các bạn đến với Box Tây Ban Nha

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi wings, 29/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wings

wings Thành viên rất tích cực

Đăng Ký Thành Viên - Nuevos Miembros - Chào mừng các bạn đến với Box Tây Ban Nha

Chào cả nhà !​

Đây là topic "Đăng Ký Thành Viên". Hình như đã có một topic như thế này rồi nhưng lung tung quá nên Wings tôi làm lại.

Mục đích chính là để cho mọi người biết nhau hơn, hiểu nhau hơn và góp phần xây dựng cho Box Tây Ban Nha thêm phát triển.

Wings xin nói luôn là Box Tây Ban Nha này dành cho tất cả các bạn yêu thích tiếng Tây Ban Nha, không phân biệt giới tính, tuổi tác, trình độ học.... Ngay cả những người không biết tiếng Tây Ban Nha nhưng yêu thích nó cũng vào luôn.Mong các bạn tham gia.

Mọi thông tin chi tiết về bản thân thì xin các bạn post lên đây để cho mọi người cùng biết nhau, tìm hiểu nhau, học hỏi ở nhau.....

_ Tên
    _ Nick
    _ Ngày sinh
    _ YM (nếu có) và Email
    _ Số Điện thoại liên lạc (các bạn hãy PM cho Wings hay Caballo78)
    _ Sở thích

Mọi thành viên của Box Tây Ban Nha đều có quyền lợi như nhau trong việc trao đổi sách vở, học hành.....Và khi có Offline thì sẽ được thông báo đến từng người. Mọi thông tin riêng của các bạn sẽ được giữ kín.

Mong các bạn tham gia.
    Thân
    WINGS

To các thành viên cũ: mong các bạn cũng post thông tin của các bạn lên đây luôn.
  2. wings

Wings xin bắt đầu :
    _ Tên : Nguyễn Hoàng Linh
    _ *** : Nam
    _ Ngày sinh : 15/03/19..
    _ Hiện đang ở lung tung Lúc Sài Gòn lúc Hà Nội
    _ YM và EMail : hoanglinhwings@yahoo.com
    _ Số ĐT : 090 2004 326 - 095 8 604 814 hay ĐT nhà : 08.99 689 71
    _ Sở thích : Du lịch, học Ngoại Ngữ, Tin Học, Sưu tầm tem và đặc biệt là một người ham thích công nghệ cao (Technoholic).

Rất mong được mọi người chỉ bảo.
    Được wings sửa chữa / chuyển vào 15:57 ngày 30/10/2005
  3. wings

Wings xin bắt đầu :
    _ Tên : Nguyễn Hoàng Linh
    _ *** : Nam
    _ Ngày sinh : 15/03/19..
    _ Hiện đang ở Sài Gòn
    _ YM và EMail : hoanglinhwings@yahoo.com
    _ Số ĐT : 0903 64 54 57 hay ĐT nhà : 08.99 689 71
    _ Sở thích : Du lịch, học Ngoại Ngữ, Tin Học, Sưu tầm tem và đặc biệt là một người ham thích công nghệ cao (Technoholic).

Rất mong được mọi người chỉ bảo.
  4. sofiaheineken

sofiaheineken Thành viên mới

bac wings yeu quy oi, sao bac lan sui tam di mat mot thoi gian roi bay gio moi thay mat the ha? lam em cu tuong la bac bi mat tich roi chu. dang dinh dang tin tim tre lac day. hi hi may ma kip doc nhung dong chu vang ngoc nay cua bac day. neu khong thi ca box nay cua minh se bi ngap lut boi nuoc mat cua em mat. bac yen tam , ca box TBN nay se khong ai quen "doi canh cua bo tot" duoc dau. bac o trong day nho cham chi post bai nhe. bon em nho bac nhieu. a quen, em ten la Thanh, e-mail la: sofia_1610@yahoo.com, 1 ten rat luoi viet bai cho box, chi thich di off de boc phet thoi (bac co nhan ra em ko?). LO PRINCIPAL ES QUE QUIERES O NO.
  5. sofiaheineken

bac wings yeu quy oi, sao bac lan sui tam di mat mot thoi gian roi bay gio moi thay mat the ha? lam em cu tuong la bac bi mat tich roi chu. dang dinh dang tin tim tre lac day. hi hi may ma kip doc nhung dong chu vang ngoc nay cua bac day. neu khong thi ca box nay cua minh se bi ngap lut boi nuoc mat cua em mat. bac yen tam , ca box TBN nay se khong ai quen "doi canh cua bo tot" duoc dau. bac o trong day nho cham chi post bai nhe. bon em nho bac nhieu. a quen, em ten la Thanh, e-mail la: sofia_1610@yahoo.com, 1 ten rat luoi viet bai cho box, chi thich di off de boc phet thoi (bac co nhan ra em ko?). LO PRINCIPAL ES QUE QUIERES O NO.
  6. sofiaheineken

cái bác wings già lẩm cẩm này, SN em nó nằm chình ình ở ngay cái ID rùi còn gì nữa: sofia_1610 thì ngày 16 tháng 10 chính là ngày em oe oe ra đời chứ còn gì nữa. chán cái bác này quá cơ. LO PRINCIPAL ES QUE QUIERES O NO
  7. sofiaheineken

cái bác wings già lẩm cẩm này, SN em nó nằm chình ình ở ngay cái ID rùi còn gì nữa: sofia_1610 thì ngày 16 tháng 10 chính là ngày em oe oe ra đời chứ còn gì nữa. chán cái bác này quá cơ. LO PRINCIPAL ES QUE QUIERES O NO
  8. chip_chip542

chip_chip542 Thành viên mới

Hè hè, bac Wings cho em tham gia đăng ký với nhé :
    Nombre: Lê Việt Nga
    Fecha de nacimiento: 24/5/1985
    Y!M : chippie852003
  9. chip_chip542

chip_chip542 Thành viên mới

Hè hè, bac Wings cho em tham gia đăng ký với nhé :
    Nombre: Lê Việt Nga
    Fecha de nacimiento: 24/5/1985
    Y!M : chippie852003
  10. nadie

nadie Thành viên mới

Các mod làm ơn add cái tên em vào danh sach nhé, lúc nào vui vẻ thì cứ nháy cho em một câu