1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dáng nhỏ eo thon sau khi hút mỡ laser

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi phamleanhtrong, 21/03/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamleanhtrong

phamleanhtrong Thành viên quen thuộc

Hút mỡ Laser

Câu hỏi: Xin chào chuyên mục tư vấn của Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc! Vừa rồi em có đi khám thì bác sĩ khuyên nên giảm mỡ bụng cấp tốc bởi nếu để lâu sẽ có thể gây một số bệnh về tim mạch. Em chia sẻ trên diễn đàn thì được nhiều người mách nên đi hút mỡ Laser Lipo. Tuy nhiên em còn băn khoăn không biết hút mỡ Laser Lipo có tốt không và chi phí thực hiện là bao nhiêu ạ? Mong bác sĩ tư vấn sớm giúp em. (Trịnh Thị Hường, 33 tuổi, TPHCM).

Trả lời:

Bạn Hường thân mến! Rất cảm ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi tới chuyên mục tư vấn của Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc chi nhánh Việt Nam. Với câu hỏi “hút mỡ Laser Lipo có tốt không và chi phí thực hiện bao nhiêu?” của bạn, chúng tôi xin được giải đáp như sau:

Vòng eo thon gọn giúp chị em trông gợi cảm hơn

Hút mỡ Laser Lipo có tốt không?
    Đúng như bác sĩ chẩn đoán đã khuyên bạn, mỡ bụng nếu để tích tụ nhiều không chỉ ảnh hưởng về mặt thẩm mỹ mà còn có thể gây ra một số bệnh về tim mạch và tiểu đường. Do vậy, giảm mỡ cấp tốc là việc bạn nên làm để đảm bảo sức khỏe. Hiện nay, rất nhiều người lựa chọn phương pháp hút mỡ Laser Lipo để loại bỏ mỡ thừa tức thì. Vậy hút mỡ Laser Lipo có tốt không?

Laser Lipo là phương pháp giảm mỡ thừa có nguồn gốc từ Mỹ, đã được tổ chức FDA và Bộ Y tế Hoa Kỳ chứng nhận về độ an toàn và hiệu quả. Bên cạnh đó, công nghệ giảm béo này chỉ tác động vào vùng da cần điều trị mà không hề ảnh hưởng tới các vùng mô lành xung quanh nên đảm bảo an toàn tuyệt đối cho người sử dụng. Chỉ sau 1 lần điều trị duy nhất, 98% lượng mỡ thừa không mong muốn sẽ bị loại bỏ ra khỏi cơ thể, trả lại cho bạn làn da mịn màng, săn chắc tự nhiên.

Chi phí thực hiện hút mỡ bụng bằng Laser Lipo bao nhiêu?
    Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc là địa chỉ áp dụng độc quyền công nghệ giảm béo nhanh bằng Laser Lipo tại Việt Nam với mức chi phí rất phải chăng, tùy vào diện tích và tình trạng mỡ thừa của từng khách hàng. Với công nghệ chuyển giao 100% từ Bệnh viện JW danh tiếng top 5 xứ Hàn và đội ngũ bác sĩ tu nghiệp chuyên sâu nhiều năm liền tại HQ cùng các trang thiết bị hiện đại, nhập khẩu trực tiếp ở xứ sở Kim Chi, Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc chi nhánh Việt Nam đang là lựa chọn hàng đầu của khách hàng khi có nhu cầu giảm mỡ.

Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc chi nhánh Việt Nam được chuyển giao 100% công nghệ từ Bệnh viện JW top 5 xứ Hàn

Xem chi tiết tại đây.