1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đang ở Phnômpênh, cứu!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi phambienngoc, 01/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Đang ở Phnômpênh, cứu!

Mới đến hôm nay đây. Đi 1 mình chẳng biết cái gì hết. Bi giờ đang ở phòng $5/ngày nè có ai biết chõ thuê phòng nào rẻ hơn không? Với lại đi Siêm riệp và đền Angko thì đi thế nào, thuê phòng khoảng bao nhiêu giúp tớ với không có passport nè.
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

hình như có một topic về chuyến đi kiểu này rồi , bạn vào link để tìm lại xem !!!
  3. vuthanhminh

pác đang ở đường nào em chỉ cho ??? bác có thể đi qua SR bằng tàu cao tốc hoặc đường bộ ..hic gần cái Thai Lan embassy ..chỗ đó tập trung 1 số Sứ Quán của Pháp, Anh , gần đó có 1 cái ngã tư ..đường gì nhỉ ???hic ..hic đường sisowhat quay gì gì đó hic ..hic ! đi đường này hình như là rất gấn ! có 15km thôi !
    đến Siemriep rồi bác đi tiếp rẽ phải đi thẳng theo cái đường stung siem ... đi qua 1 cái ngã tư , đi thẳng , qua 1 cái sân vận động .7km là tới angko wat..hic..hic
    chuối quá ...hic ..hic
    Được vuthanhminh sửa chữa / chuyển vào 16:56 ngày 01/05/2004
  4. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bác ơi tớ đang ở 1 cái đưòng lớn có nhiều KS có lẽ cũng bự( so với ở Cam), tên là Preah Monivong Blvd Khan 7 Makara
    Bây giờ bác chỉ cụ thể thêm nhiều thông tin khác được không? Sang đây nhìn đâu cũng thấy thịt lừa nhăm nhăm ấn vào miệng.
  5. vuthanhminh

xem nao .....Bác đang ở gần cái Hồ boeng Kak ! Bác đi về phía cái Cầu Cambopdia -japan ấy ! ngay dưới chân cầu có cái đường bác rẽ tay trái là sẽ tới chỗ đi siem riep và angko wat ..! hic ..hic còn gì nữa không ah ?? nick yahoo của em là :vuthanhminh2001 ! chào bác !
  6. vuthanhminh

Bác mua một cái bản đồ ý ! hay tốt nhất nhá : bác gọi điện đến chỗ này , làm một Local tour cho nhanh , đỡ mệt ! hic hic :
    Am Rany trên đường KHan Daun Penh , số điện thoại : 012 .826556
    Apsara Tour : đuòng KHan Daun Penh , điện thoại : 023 216562 !
    nhanh tiện lợi , an toàn khứa khứa !
  7. Ducko

Ducko Thành viên quen thuộc

Lần trước tôi đi theo tour của Capitol (hay Capital ?!) tour thì thấy cũng tốt, không có lừa đảo gì hết, nh[ng không nhớ nó nằm trên đường nào