1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

dáng vẻ thiên nhiên

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi vuthanhminh, 16/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

dáng vẻ thiên nhiên

đây là những bữảnh em lấy được từ mạng , mong rằng nó sẽ góp phần vào xây dựng box ta ngày càng phát triển hơn

mtv
  2. vuthanhminh

mtv
  3. vuthanhminh

mtv
  4. vuthanhminh

mtv
  5. hd81

hd81 Thành viên quen thuộc

bác này lấy ở winxp, em xem mãi rồi.
  6. vuthanhminh

lấy ở đau thì quan trọng gì hả bạn , điều đáng nói là toi quan tâm dên box này và cũng muốn nó lớn mạnh như các box khac ,tôi cũng là người rất yêu nghệ thuật ,tiếc rằng hoàn cảnh không cho tôi làm những gì tôi thích nên không học về mỹ thuật hay kiên trúc gì cả, hi vọng rằng với việc bất đầu những hoạt động của trang này sẽ trở thành nơi tôi có thể học hỏi những kiến thức mà tôi chưa có về môn nghệ thuật ưa thích của mình .
    ..mọi người cũng bắt đầu đi nhé! chúc cho "nghệ thuật nhiếp ảnh" ngày càng phát triển !
    mtv
  7. lat_kt

lat_kt Thành viên quen thuộc

Bạn nên kiếm cái máy ảnh rồi tự đi chụp đem lên đây mọi người cùng phân tích đánh giá, từ đó mình rút ra được những bài học cho riêng mình để có thể chụp được những bức ảnh đẹp hơn chứ cứ lấy trên mạng thì đúng là nhiều ảnh đẹp thật nhưng nhiều cái là do chỉnh sửa mới được thế.
    Khỏe để xây dựng và bảo vệ tổ quốc VN XHCN
  8. vuthanhminh

em có rất nhiều ảnh do tự mình chụp ,. tuy nhiên những bức ảnh này ..chưa đạt được đến độ..thành nghệ thuật , em sẽ có một topic về loại ảnh dùng để bình phẩm .
    mtv
  9. alreadydead

alreadydead Thành viên mới

hị hị, hì hì, tôi đố các đồng chí mục đích của tôi khi chụp cái này là chụp cái gì, thiên nhiên đấy nhá. :)
    Mà hình như ai yêu thích thiên nhiên thích chụp cảnh thuờng hay khoái chụp "lối đi", 2 bên là hoa hay cây dọc lối đi nhỉ. Mấy dạng lối đi như hình bạn trên gửi tôi chụp nhiều thế lắm. hì hì. Chỉ tội là ko đẹp dc như thế thôi. hê hê. Máy ảnh dỏm mà, hic hic.
    Thế là cuối cùng cũng vào chính thức rối nhá đồng chí IQ. bác bảo tôi đét nữa đi tôi đạp cho 1 fát chết tuơi...;)

10. Guest

Guest Guest

mừng quá, phải khen thế nào đây nhỉ, cô bạn already "đét" ... ui... nhầm already "đẹp" này chụp ảnh hay quá đi :)
    phải nói là bức ảnh này chỉ có 1 không 2. chụp cái miệng chậu cây cảnh mà bảo là lối đi .... hi hi... lối đi của Kiến chắc.
    tôi có 1 "dáng vẻ thiên nhiên khác " nè.. các bác nhào rzô bình phẩm nhé.
    IQ.Design 358 De La Thanh Hanoi - Tel: 5120244