1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho các bạn Khoa Diều Khiển Tàu Biển

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi dontstopdreaming, 13/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dontstopdreaming

dontstopdreaming Thành viên mới

Dành cho các bạn Khoa Diều Khiển Tàu Biển

Chao các bạn . Quả thât là mình ko muốn nói xấu các bạn đâu , nhưng mình thấy các bạn khoa lái rất là luyên thuyên . Các bạn rất hời hợt và đôi khi ko ga lăng .
    Thành thật chia buồn.

Giang
  2. vitbau82vnn

vitbau82vnn Thành viên mới

bạn giang nè!
    MÌNH LÀ CON TRAI KHOA LÁI ĐÂY!BẠN NÓI VỀ CON TRAI KHOA LÁI TỤI MÌNH NHƯ VẬY CÓ QUÁ ĐÁNG KHÔNG? MÌNH HỌC KHOA LÁI THẤY RẤT VUI VÀ CÁC BẠN TRONG LỚP MÌNH ĐỐI XỬ VỚI NHAU RẤT TỐT !
    UH! CÓ THỂ LÀ BỌN MÌNH KHÔNG ĐƯỢC GA LĂNG LẮM VỚI CÁC BẠN NỮ VÌ BỌN MÌNH ÍT KHI TIẾP XÚC VỚI CON GÁI NHƯNG VỀ VẤN ĐỀ BẠN NÓI THÌ CHỈ LÀ VÀI CÁ NHÂN THÔI! CÁI NÀY THÌ Ở ĐÂU CHẢ CÓ!
    CHÀO BẠN VÀ MONG BẠN ĐỪNG CÓ NHỮNG Ý NGHĨ SAI LỆCH VỀ CON TRAI KHOA LÁI BỌN MÌNH NHÉ!( BẠN CỨ THỬ GẶP MÌNH LÀ BIẾT NGAY CON TRAI KHOA LÁI NHƯ THẾ NÀO MÀ)
    hồng nào mà chẳng có gai
    gái xinh nào chẳng nạo thai vài lần [/size=9]
  3. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

vitbau82vn : bác dùng UNICODE đê ,chứ tình trạng lệch kí tự như thế này đau mắt lắm
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  4. vitbau82vnn

vitbau82vnn Thành viên mới

dùng unicode như thế nào hả?
    thằng khốn nạn [/size=9]
  5. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

Em xin có ý kiến. Em ủng hộ con trai khoa Lái hết mình. Em thấy con trai khoa này hay đấy chứ.Ba em ngày xưa cũng là sinh viên khoa này, ba giỏi lắm, ga lăng(mẹ em nói vậy) và tâm lý hết chỗ nói. Ai mà chê con trai khoa này thì em phản đối kịch liệt đấy!!
  6. TIGONHP

TIGONHP Thành viên quen thuộc

mình thì mình thấy dontstopdreaming nói đúng con trai khoa lái chán lắm

Thanh Huyen
  7. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Kết thúc chủ đề này đi ,tớ thấy các bác chỉ toàn chê bai bọn tớ nhưng mà bọn bạn tớ vẫn cứ có người yêu đều ,nhưng mà công nhận người yêu của chúng nó không phải là con gái bên các bác thật ,toàn sư phạm với cả văn hoá nghệ thuật thôi .Chắc là tại các bác có thành kiến nhiều quá với bọn tớ ,cái đó tuỳ các bác thôi ,nhưng mà tớ thấy đáng nhẽ ra bác nên cho bọn tớ một lời khuyên thì vẫn hay hơn chứ nhỉ ,chứ còn chê bai thì nói cả ngày ,ai chẳng có sai sót . Cho tôi hỏi một câu nhé ,bác muốn người yêu của bác là một người ga lăng đúng không ,mà lại tán giỏi nữa chứ ,cái đó thì bọn tớ chịu nhưng mà hời hợt thì sai rồi đấy ,chúng ta có lẽ không phải tuýp người của nhau rồi ,.............. thật đáng tiếc ,ngưu thì phải tầm ngưu mà mã cũng phải tìm đến mã thôi ,biết thế nào được ha ha ha ha ha
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi