1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho các bạn Khoa Điều Khiển Tàu Biển

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi dontstopdreaming, 13/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dontstopdreaming

dontstopdreaming Thành viên mới

Dành cho các bạn Khoa Điều Khiển Tàu Biển

Chào các bạn!!!
    Quả thật mình ko muốn nói xấu các bạn đâu, nhưng mình thấy con trai khoa lái rất hay luyên thuyên , hời hợt và đôi khi ko ga lăng .
    Thành thật chia buồn.

Giang
  2. TIGONHP

TIGONHP Thành viên quen thuộc

TO DONTSTOPDREAMING : Mình cũng có những suy nghĩ giống bạn . Quả thật con trai khoa như vậy thật .
    Nhưng cũng phải thông cảm cho họ bởi vì họ học tâp trong một môi trường luôn luôn bị thiếu mất một nửa < không có các bạn nữ>
    Các bạn trai khoa lái có lên tiếng không nào?

Thanh Huyen
  3. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

qua that la con trai khoa lai co kho khan that,nhung ma trong do cung co nhung nguoi dang yeu lam day,hay tim di
    ngotaulai
  4. dontstopdreaming

Mình biết chứ, lớp mình dã từng giao lưu với 1 lớp khoa lái nhưng mình thấy họ cứ làm sao ấy , ko ga lăng , và hay sai hẹn , chỉ trừ những ai " có ý" với con gái lớp mình thì còn tạm chấp nhận . Vậy thì mục đích giao lưu của các bạn chỉ có vậy thôi sao ?

Giang
  5. ngotaulai

không lẽ con trai khoa lái chết hết rồi hay sao mà để một nửa thế giới chê bai thê hả,anh em mình phải làm gì đi chứ nhỉ,0(^..^)0????
    ngotaulai
  6. TIGONHP

TIGONHP Thành viên quen thuộc

không lẽ con trai khoa lái đúng như vậy hay sao ? tiếc quá !!!!!
    Mình đang muốn thử tìm hiểu một bạn khoa lái nhưng như thế này thì..........

Thanh Huyen
  7. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Ối giời ơi ,ai lại cãi nhau như vậy chứ .Tớ là chủ tịch HSV của khoa lái đây ,chính vì những thành kiến của các bác về khoa lái nên bọn tôi mới phải giao lưu với các trường bạn đấy chứ .Nói chung la gì cũng có mặt xấu và mặt mạnh của nó hết , tuy là con trai khoa lái hơi thiếu ga lăng một chút nhưng mà cũng nhiệt tình đấy chứ nhể ,thử hỏi các bạn gái có thích được con trai khoa lái trêu không nhỉ ,có chứ đúng không ,nếu không đã chẳng lượn lờ qua lớp bọn tôi làm cái gì . Mà con trai khoa lái cũng cao to đẹp trai đấy chứ ,công nhận điều đó đi chứ các bác .....khứa.... khứa
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  8. ngotaulai

hehehe nếu mà nói về khoản cao to đẹp trai thì number oăn đi,thế nhưng mà tôi thì lai nằm trong số những người không cao to đẹp trai,người tôi cứ như là cái cây mía ấy,hịhị..
    0(^..^)0_ngotaulai_0(^..^)0
  9. dontstopdreaming

Hay đấy, chịu lên tiếng rồi hả , mấy chàng trai khoa lái , nhưng chính các bạn cũng đã phải công nhận là các bạn cũng có như vậy đúng ko ? Phải công nhận là các bạn cũng có sự nhiệt tình , nhưng chưa dủ đâu . Các bạn còn phải nhìn lại mình nhiều .

Giang
  10. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Tớ vẫn chưa hiểu rõ được ý của bạn đâu ,nếu là góp ý thì xin tiếp thu ,còn nếu là khích nhau thì không cần phải như vậy ,lên tiếng là để hiểu nhau chứ không phải để bào chữa đâu nhé .Con trai khoa bọn tôi có thừa sự nhiệt tình hơn khoa các bạn đấy ,mà bạn là khoa gì thiế nhỉ ,có thể cho biết được không .Những khoa có con gái chỉ được cái ca hát là giỏi ,ngoài ra chẳng có gì nổi bật cả ,còn nếu muốn biết rõ hơn nữa thì có thể xem chủ đề " con gái HH ........." cái đó cũng là một thực trạng đấy ,bạn cũng xem lại mình thử coi ha....... ha
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi