1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho các nam tử hán.Làm gì khi bạn đứng trước câu hỏi "anh đã từng chưa?"

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi kakalot, 14/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kakalot

kakalot Thành viên rất tích cực

Các chị em phụ nữ cứ than vãn rằng sao các ông cứ quan trọng cái đầu tiên của chị em thế. Xin thưa rằng các chị em không còn cái đó có ai vì thế mà không lấy được chồng chưa? Dĩ nhiên với chị em nào lần đầu tiên trong trong đời mà chả muốn trao cho kẻ tử tế, hay chí ít thì cũng là lần đầu như mình. Nếu tất cả mà được như thế thì cuộc đời này đẹp biết bao nhỉ. Có bao nhiêu chị em mình lỡ dại làm mất đi cái đầu tiên ấy thì đương nhiên cũng có bấy nhiêu đấng nam nhi chấp nhận yêu chị em mình mà không cần điều đó. Dĩ nhiên là những đấng nam nhi này làm sao dám nói cho người khác biết rằng bóng hồng của mình chẳng còn cái trinh nguyên kia chứ.Con gà chống nào mà chẳng thích gáy, nhiều bác có em chẳng còn nguyên vẹn gì nhưng vẫn cứ bô bô cái miệng quan trọng cái trinh nguyên để rồi chị em cứ nghĩ rằng các anh bất công với các chị em. Các em gái nào vô xem cái topic này đừng vì thấy bất công mà cũng vùng lên đòi bình đẳng. Ừ thì cứ đòi bình đẳng đi mấy anh ủng hộ cả hai tay hai chân, còn cái gì ủng hộ cái đó...

Được asahinguyen sửa chữa / chuyển vào 18:33 ngày 16/06/2003
  2. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Thế chú thích tôi nhìn cái giề?Bản thân tôi hả?He he,báo cho 1 tin buồn nhé,bản thân ko có gì phải xấu hổ.Cái topic này mở ra để thảo luận,chừng nào tôi chưa chửi bới hay xúc phạm gì đến chú thì chú đừng có lộn xộn nha....
    Người ta thích phát biểu ý kiến nên mới vào đây.Nếu chú đủ trình độ thì post 1 bài đả đảo lại lý lẽ của tôi,còn nếu không thì đừng có ăn nói lung tung ngoài lề,nó không xứng đáng với tư cách 1 thằng con trai đâu...
    Trường hợp này đúng là ..bó tay..
  3. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

cứ trả lời đại là chưa cho 2 bên cùng vui lòng... lời nói chẳng mất tiền mua, dẫu là nói dỗi, miễn vừa lòng em...
    với lại em kiểm tra anh thế nào được... Anh lần đầu hay kô thì anh cũng có bị chảy máu đâu..

. : : WELCOME TO : : .
    . : Box CNN && Box Vật lí : .​
  4. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Em thì em cứ khai thật ! he he đã làm quái gì đâu mà phải sợ !?
    Chỉ sợ người ta nghĩ mình nói dối
    Welcometo Brasil Fanclub:
    http://brfc.ttvnol.com ​
  5. ConSoiCoDoc

ConSoiCoDoc Thành viên mới

Yeah ! Tôi đồng ý với quan điểm của bác.Tôi là 1 thằng con trai,đã từng chinh chiến nhiều,và nghĩ rằng : Mình có cái gì mà đòi hỏi người ta phải "nguyên vẹn " cho mình ??? Tôi chỉ cần một điều là cô ấy phải yêu tôi thật lòng,và trao hết cảm xúc cho tôi,vậy thôi.
    Tôi xin kể một câu chuyện nhỏ :
    Trong thời chiến tranh ( Việt - Mỹ ),2 gia đình chạy sơ tán gặp nhau.Và Tuấn chỉ gặp Phượng vài lần đã lấy làm yêu lắm.Rồi 1 hôm,Tuấn mời Phượng đi ăn tối, uống bia,thế là cô ấy say,và thế là ...
    Sau chuyện đó,Phượng tránh mặt Tuấn và một thời gian sau vì loạn ly mà Phượng đi tu(để có nmơi nương thân khi già đình mất cả rồi).Tuấn hay tin lên tìm và xin Phượng về với mình,nhưng Phượng đã "cắt đứt dây chuông".
    Một thời gian nữa,hoà bình Tuấn làm ăn và quen được Thịnh.Một hơm,Thịnh mời Tuấn về ăn cơm nhà.Tại đó Tuấn gặp lại Phượng trong cương vị là vợ Thịnh.Bàng hoàng và ngẩn ngơ,cuối cùng sau khi ngà ngà say,Tuấn hỏi Thịnh :" Khi về với ông,vợ ông còn trinh không ?"
    Thịnh( sau vài giây suy nghĩ) trả lời rành rọt từng tiếng một : Nguyên vẹn,trinh trắng !
    Thế đấy các bác ạ,còn hay không không phải là một vấn đề,mà có thật sự " nguyên vẹn" 1 tình yêu chân thành khi đến với mình hay không thôi !
    Bác nào đã chinh chiến nhiều lần mà cứ đòi hỏi vợ mình phải còn trinh trắng thì em xin hỏi 1 câu : Vợ bác vận còn trinh trắng nhưng đã quen rất nhiều người,dù không có chuyện đi đến Z nhưng đi đến W,X,Y với nhiều người khác.Các bác nghĩ sao ? hay là các bác đòi hỏi luôn là vợ các bác phải chưa từng yêu ai,chưa từng cho ai đụng vào??? Thế thì em xin cúi lạy cái tư tưởng và tư cách một Con - người trong các bác.
    PS : Có đụng chạm đến bác nào ,thì xin bỏ qua cho tôi,tôi chỉ nói thẳng nói thật.Và xin nói thêm rằng,người con gái tôi yêu hiện giờ,rất yêu là đàng khác,đã tứng QHTD trước kia.Tôi không quan trọng và trong đầu luôn nghĩ rằng,tôi sẽ đi đến hôn nhân với cô ấy.Và đó chính là tình yêu đích thực,tôi cảm nhận thế !!!
    Hãy hướng về phía mặt trời,bóng tối sẽ khuất sau lưng anh !
  6. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Vote cho chú này 5 sao vì tư tưởng quá đỉnh.
    Bái phục..
  7. HTA_Mos

HTA_Mos Thành viên mới

Cái bác chinh chiến nhiều ơi cho em hỏi cái : Chẳng qua cô vợ của bác cũng có rồi thì cũng là ít với lại với người mà bác ko hay biết chứ thử hỏi vợ bác lại chinh chiến hơn cả bác thì bác nghĩ sao?
    Công nhận thấy thiệt thòi cho các em thật nhưng trời sinh ra thế rồi ko nghe ko được ........ các cô mà chinh chiến dăm. trường rồi trong mắt thằng con trai bao giờ cũng chẳng hay ho gì cho lắm ....
    Có ai thấy ko hợp lý muốn thắc mắc thì cứ tự do nhé
    Anh Tiền anh Tiến anh Tiên
    Trong 3 anh í anh Tiền điển zai
  8. ConSoiCoDoc

ConSoiCoDoc Thành viên mới

Xin nói với bác rằng tôi biết người đó,đã gặp mặt rồi.Còn chuyện chinh chiến nhiều hay ít hơn thì trong chuyện đó,tôi sẽ nhận ra ngay ,không khó đâu bác ạ.Có thể bác nói cô ấy giả vờ này nọ nhưng với tôi thì tôi tự tin rằng không ai giả nai được với tôi trong chuyện đó ! vả lại chúng tôi yêu nhau thật lòng,biết chấp nhận nhau,vậy thì có còn gì để mà dấu với nhau.Bác cứ lo sợ người yêu mình dối mình thì sẽ có ngày bị dối gạt !Tôi nghĩ vậy .
    Còn những lời bác nói ở dưới thì bài trên tôi đã nói hết ý rồi,xin thôi không nhắc lại và tranh cãi nữa.
    Chúc bác vui !
    Hãy hướng về phía mặt trời,bóng tối sẽ khuất sau lưng anh !
  9. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Hic hic, lý thuyết xuông thôi chú ạ. Tôi nói thẳng nhé, vợ mà bị mất thì cũng đau đấy chứ không phải là bình thường đâu, Chú có thể chịu đựng được lúc đầu nhưng chắc gì những lúc giận nhau chú không đem chuyện đó ra để dằn vặt. Chú cứ lý thuyết xuông thế là không được.
    Nói thật là mình chỉ có thể chấp nhận được vì thông cảm và hiểu thôi. Chứ nói là không cay thì hoạ có là thằng điên. Hic hic
    Chữ ký không hợp lệ!
  10. kakalot

kakalot Thành viên rất tích cực

Thật ra thì có lẽ do các bác chinh chiến nhiều, độp không biết bao nhiêu cái đầu tiên rồi nên các bác ấy về sau không cần nữa. Cũng là xem như làm phước để chút đức cho con cháu nó hưởng. Chứ nghĩ lại xem nếu trước kia các bác chưa bao giờ được nếm cái vị "đầu tiên" ấy mà bây giờ gặp cô vợ tương lai các bác lại biết mình mất luôn cái cơ hội cuối cùng này các bác có đắn đo không? Và bác không ray rứt thì cô ấy sẽ còn ray rứt hơn nữa đó các bác à.
    Cá nhân tôi thì đã từng rơi vô trường hợp này. Tôi đã yêu thương cô ấy thật nhiều và nghĩ rằng cô ấy sẽ bù đắp lại cho tôi nhiều hơn những gì mà cô ấy đã không dành được cho tôi. Để cuối cùng các bác biết như thế nào không? Ngày chia tay cô ấy nói với tôi rằng tôi đừng có suy nghĩ gì nhiều vì tôi không phải là cái thằng đã lấy cái đầu tiên của cô ấy. Hỏi các bác thế có đau không? Đúng là chơi dao thì có ngày đứt tay. Tôi lúc đó hiểu rằng, hóa ra mình không được cái đầu tiên thì mình chẳng là cái đinh gì cả.
    Được asahinguyen sửa chữa / chuyển vào 10:50 ngày 18/06/2003