1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho các thành viên mới...

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi On4U, 17/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Em nữa anh ui! Giới thiệu em cho mọii người nào....

What the spakle in your eyes
    Is this tears that i see
    Oh tomorro you are gone
    So tomorro i'm alone
    Short a moment of time
    We've left to share our love
    "HOLD ME FOF A WHILE"
  2. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Híc... híc... được rồi... Xin trân trọng giới thiệu với tất cả mọi người..... Kuja-h cô bé mà tôi chưa biết tí gì... híc... vỗ tay... bẹp... bẹp... bẹp..., XAnh nữ du học sinh trung tâm luyện gà ĐLĐ Olympia Nguyễn Bỉnh Kiêm, hiện đang sống và học tập tại Sydney, Úc... híc... vỗ tay.... bẹp... bẹp... bẹp.... (í nói nhỏ với mấy bác trai là cô í dễ xương mê hồn luôn đó.... phải không luckynguyen), va cuối cùng cô em dễ xương caheo_ cô có lẽ là thành viên nhỏ tuổi nhất của forum chúng ta... vỗ tay... bẹp... bẹp... bẹp... Tôi xin thay mặt ban quản trị tăng đến 3 em những đoá hoa thắm thiết nhất và những nụ hôn "má" xã giáo... chiiiiiiiit....
    All for you
    Được On4U sửa chữa / chuyển vào 22/06/2002 ngày 19:49
  3. On4U

Híc... híc... được rồi... Xin trân trọng giới thiệu với tất cả mọi người..... Kuja-h cô bé mà tôi chưa biết tí gì... híc... vỗ tay... bẹp... bẹp... bẹp..., XAnh nữ du học sinh trung tâm luyện gà ĐLĐ Olympia Nguyễn Bỉnh Kiêm, hiện đang sống và học tập tại Sydney, Úc... híc... vỗ tay.... bẹp... bẹp... bẹp.... (í nói nhỏ với mấy bác trai là cô í dễ xương mê hồn luôn đó.... phải không luckynguyen), va cuối cùng cô em dễ xương caheo_ cô có lẽ là thành viên nhỏ tuổi nhất của forum chúng ta... vỗ tay... bẹp... bẹp... bẹp... Tôi xin thay mặt ban quản trị tăng đến 3 em những đoá hoa thắm thiết nhất và những nụ hôn "má" xã giáo... chiiiiiiiit....
    All for you
    Được On4U sửa chữa / chuyển vào 22/06/2002 ngày 19:49
  4. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

hì. bác On đừng lấy danh nghĩa BQT ra làm việc riêng nhe.
    chào mừng các bạn đã cùng chui vào đây đọc. hì hì... hy vọng sớm gặp mọi người.
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Ai mà hơn nữa ta thì... thứ ba.
    Kha` kha`...

5. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

hì. bác On đừng lấy danh nghĩa BQT ra làm việc riêng nhe.
    chào mừng các bạn đã cùng chui vào đây đọc. hì hì... hy vọng sớm gặp mọi người.
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Ai mà hơn nữa ta thì... thứ ba.
    Kha` kha`...

6. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Bác On4u à không chỉ có fairy , lucky nguyễn là bạn của B-S-B đâu , mà ngay cả XAnh cũng là bạn của tớ nữa ! Không tin hỏi XAnh xem (hi hi ) !
    Cám ơn Fairy đã có lời đề bạt ! Nhưng cũng không chờ Fairy nói đâu ( he he ) , tui đã post bài mình lên rùi ! Hay hay dở thì các bác khác đã có chủ ý riêng !
    Tb: Nhắn riêng Fairy : Mặc dú Fairy có lòng đề bạt nhưng " tui bị điên" nên chắc rằng thơ của tui cũng tan tan như vậy ! Mong Fairy coi rồi đừng thất dzọng !(he he he)
    B-S-B
  7. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Bác On4u à không chỉ có fairy , lucky nguyễn là bạn của B-S-B đâu , mà ngay cả XAnh cũng là bạn của tớ nữa ! Không tin hỏi XAnh xem (hi hi ) !
    Cám ơn Fairy đã có lời đề bạt ! Nhưng cũng không chờ Fairy nói đâu ( he he ) , tui đã post bài mình lên rùi ! Hay hay dở thì các bác khác đã có chủ ý riêng !
    Tb: Nhắn riêng Fairy : Mặc dú Fairy có lòng đề bạt nhưng " tui bị điên" nên chắc rằng thơ của tui cũng tan tan như vậy ! Mong Fairy coi rồi đừng thất dzọng !(he he he)
    B-S-B
  8. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Khoan ! Cho tui đính chính ! Tui không phải là thằng Luckynguyễn đáng chán ấy ! Bác On4u xử ép tui (hic hic
    ) . Không tin bác nào lên bài "thời gian" thì thấy ngay tui đã chí choé với hắn hoặc có thể hỏi Fairy ! Fairy ơi ! Kíu..... kíu.... với !
  9. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Khoan ! Cho tui đính chính ! Tui không phải là thằng Luckynguyễn đáng chán ấy ! Bác On4u xử ép tui (hic hic
    ) . Không tin bác nào lên bài "thời gian" thì thấy ngay tui đã chí choé với hắn hoặc có thể hỏi Fairy ! Fairy ơi ! Kíu..... kíu.... với !
  10. On4U

Tôi có làm gì bác đâu mà bác lại nói tôi xử ép bác chứ. Còn việc các bác đều là bạn của nhau thì XAnh có nói cho tôi biết rồi... hihi....
    All for you