1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho girl 84 chu du muốn kiếm anh 80 (hợp tuổi)

Chủ đề trong '1980 Family Hà nội' bởi hoangtutrau, 16/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

Dành cho girl 84 chu du muốn kiếm anh 80 (hợp tuổi)

Nơi đây tiếp nhận con gái 84 chu du phiêu bạt sang bên BOX 80 theo đúng nguyên lí " 4 hành xung " hạp tuổi -Rai 80- gái 84 .. Mấy chú 84 ngo ngoe cũng hay đòi được bàn tay chăm sóc của mấy " bà cô " 80 thì cũng chui vô đây được cho đỡ thắc mắc " Kém tí bớt khó chịu " khà khà ...
    Còn chần chờ gì nữa mà không nói lên ước nguyện của mình đi???
  2. patience_h275

patience_h275 Thành viên mới

Laonãy thí nào mà quay đi quay lại cũng chít vì gái .....84 .ha''ha''. giờ lại còn lập cả cái topic cho em iu nữa chứ , ga lăng gớm , kiểu này cứ như thuộc dạng anh ko nói ko ai bảo anh câm ý mà
  3. hoangtutrau

Mấy cưng Rai 80 tụi mình có ai muốn lên tiếng tìm em 84 hợp .. hạp với mình ko nhở?
  4. hoangtutrau

Ôi thôi lai nhầm nhọt sang trồng trọt tai hại quá rồi . ANh dịa gì mà chui đầu vô Rọ hả em? "Bà chằn lửa" sinh năm 84 thì rõ rồi , hợp thì có hợp tuổi nhưng mà anh đâu có thích bị đen và Rám nắng vì bị thiêu rụi trong wả cầu lửa hả em? Hơn nữa mình cũng đâu có 3 ngày già đi 3 tuổi đâu. Thiện tai.. thiện tai ...
    Thì rõ là anh chết vì con gái 84 rồi , cứ em nào dễ thương chút thì thích , hợp và quan tâm tí là yêu.. chung mục đích sống ..thì có thể cưới làm vợ .Nhưng mà ko đời nào anh chui đầu vô cái Rọ đã có sẵn 1 " bà chằn lửa" ở trong . Chui ra ko kịp , nếu có kịp thì cũng tàn phế công lực và mất hết võ công tu luyện 25 năm sắp thành chính quả của anh roài .... há há
  5. patience_h275

Cưng ơi thí cưng chưa nghe thấy câu người đi đầu phong trài là người tiếp nhận nhanh nhất phỏng???Em sẽ là bóng mát che nắng cho anh , sẽ là o dù chiếu cho anh những lúc anh copy ah'' ha'', bảo đảm ko trắng ko lấy xiền , àh ha''
    Em là quả cầu lửa còn anh là ánh trăng mát dịu chúng mình bổ sung âm nhiệt cho nhau nhẩy??
    Hơn nữa em cũng ko định để cho anh già 3 ngày mà là tận 3 năm cơ cưng ạh , để đỡ phải léng phéng mất công ngồi nhà lo ngay ngáy....
    Cưng ời đừng chết vì con gai 84 , 84 già quá rùi , thui thì....83 nha''.....hí hí àh ha''
    Hợp và quan tâm tí , chung mục đích sống là " cùng sông " nhỉ ?? thí thì bà vú nhà em là hợp với anh lắm nhá.
    Em sẽ là Trư bát giới (83)tu luyện 83 năm để nguyện theo phù tá tôn ngộ ( là anh nhá) có con yêu tinh nào là em... xong phéng....
    Được ko cưng ???
  6. addman_cinema

addman_cinema Thành viên mới

Ối giời ơi.ghê quá đấy..............patien ơi.tôi nổi da gà rồi đây này............1 một câu cưng 2 câu cưng nghe phát ghét lên ấy
  7. hoangtutrau

Ôi thôi Tôn Ngộ Không lại gặp phải 1 chú Trư Bát Ỉn roài . Không biết chú có béo và tham măm ko nhỉ? Họ nhà Trư luôn có dòng máu "vitamin Dê" trong Người đó . Thế chú "Trư " đẻ rơi ở đâu thế? Không biết có giống ở trong Film ko thế?
    "Em là quả cầu lửa còn anh là ánh trăng mát dịu chúng mình bổ sung âm nhiệt cho nhau nhẩy??" <== Ới giời ơi đất ơi các mình 80 ơi xem vụ này là gì vây?
    Chưa thèm phù tá mà đã đòi féng roài . Ko có chút tâm nào cả . Cho dù là yêu tinh thì cũng phải nên tha cho con đường sống trở về nhà "chồng " chứ? :D hê hê... Cứ như vậy thì làm sao mà thành chánh wả được? Chắc ko qua nổi vòng sơ khảo quá . hé hé he....
  8. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

Oạch!
    Nào thì kiếm người yêu vậy.
    Venuz 84 đây, há há

9. patience_h275

Tru nào mà chả ko béo nhưng anh iu ạ , người đời vẫn thường gọi em cái tên thân mật nà nợn con bụ bẫm chứ ai lại dùng nời nẽ văn hoá đến mức ... chỉ có trâu mới thí là cùng , nhỉ???
    CÒn vụ VItamin htì mình cùng nhau ngồi bàn lại cái nhờ, em hỏi bác nhá , ko có kẻ dê thì làm quái thí nào em VItamin lại được chứ , vậy thì ...ah` ha'' ( nói người phải ngó lại mình chứ )
    Bản tính họ trư bọn em là vốn tốt bụng từ tấm bé cơ đấy , chỉ cần thấy cái gì bất bình là... xong phéng ..kể ra thì cũng có hơi vội vàng , nhưng bác cứ thử quay lại cái thời bao cấp mà xem , ko có bọn em thì bác có sống nhăn nhở dến bi giờ ko , mà cái thời đó , ko nhanh nhẹn , vội vàng thì có mà há mõm nằm chết rục ah` ?? em là em chỉ tiếp thu những truyền thống vắn hoá dân tộc tốt đẹp của dòng họ nhà em mà thui........ chứ ai lại dai nhách như thịt trâu thí......ah` ha''
    Mà bác nói thí nào ý , yêu tinh mà để cho nó về với chồng có mà nó sinh năm đẻ bẩy ra yêu tinh con thì có mà kiếp này toàn là yêu tinh ah` , thí thì còn ý nghĩa quái gì nữa ......
  10. hoangtutrau

Ôi nhóc con à . Nhóc nên để ý đến chuyện học hành thì hơn là " anh iu " này nọ bây giờ đó. Anh chỉ dám nhận từ "anh" thôi chứ ko "chịu" nổi từ " iu " của em đâu. Em cố gắng chờ khoảng 39 năm nữa rồi có " Anh " nào đó "tồn kho " "chống ế "cho em thì lúc đó em gọi noá mái thoải như vậy nhé " Chú Voi Còi bé bỏng của Ba em"