1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho nhau những lời chúc năm mới!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi mercury562006, 06/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. habee20

habee20 Thành viên mới

Có những lúc em cũng như bác ... nhưng có ai đó đã nói với em rằng ... khi một người còn đủ lí trí để biết là mình sai thì người đấy đáng được tha thứ !!!!
    Bác tâm trạng quá ! Quen bác cũng khá lâu rồi nhưng em cũng chẳng biết làm thế nào để giúp bác cả ( mà có lẽ cũng chẳng giúp được gì , mọi cái fải do chính mình làm nên fải không bác ? )
    Em chúc bác sớm giải toả được nhũng bức xúc này ... bác nhé !
    Được habee20 sửa chữa / chuyển vào 12:47 ngày 14/11/2005
  2. mercury562006

mercury562006 Thành viên mới

Tạo hoá sinh ra con người, tạo cho con người những cảm giác yêu thương chia sẻ nhưng tạo hoá không ban cho họ những sức mạnh, khả năng để giúp đồng loại, giúp những người thân thương xung quanh họ vượt qua mọi khó khăn. Và em cũng không nằm ngoài quy luật đó. Ca à, sóng gió khó khăn, thử thách còn nhiều.... nhiều...... và rất.... rất ... nhiều.... Cố gắng lên nhé ! Đừng bao giờ đánh mất niềm tin vào cuộc sống, bất cứ khi nào, bất cứ việc gì cũng có những "tia sáng" giống như Ca đã từng gửi cho em. Lý thuyết xuông như thế này sẽ không giúp được gì trong thực tế cho Ca cả nhưng em hy vọng nó sẽ tạo nên một chút sức mạnh vô hình nào đó giúp Ca sẽ vượt qua tất cả. Cầu chúc cho mọi khó khăn, vướng mắc sẽ rời xa anh... xa mãi.....
  3. havalo

havalo Thành viên mới

Thế là lại sắp thêm một dịp 20-11 nữa trôi qua không 1 bó hoa rồi (buồn 5 phút). Chúc các thầy cô bạn bè và đồng nghiệp hạnh phúc luôn cười "tiền tươi và thóc thật".
    Còn mình giờ là thằng "mất dạy" rồi không chúc nữa mà ước gì học bổng không cần tăng nhưng đồng Yên ngày càng tăng giá mà bằng Euro càng tốt
  4. mercury562006

Chúc mừng sinh nhật cô bé !
    18/11/2005
    Chúc cậu sớm được ổn định, lương ngày một tăng cao và sớm cho mình được ăn cỗ. Chúc mọi mong muốn của cậu thành hiện thực.
    Hi............ hi......... Xin lỗi vì bạn không lên được.
    (Gửi Trương Hiền-A8YPI-Đông Tiến-Yên Phong)
  5. kiepcodai_82

kiepcodai_82 Thành viên mới

Công nghệ tiếp thị quần áo trẻ em KICO công nhận cao thật. Thôi thì chúc KICO tiếp tục spam bài thoải mái và tiếp thị một cách khéo léo như thế này mà không bị treo nick và xoá bài.
  6. duthala0207229

duthala0207229 Thành viên mới

Oạch bác này móc nhau ghê quá! . Tiếp thị hay quảng cáo gì đâu? Chẳng qua chỉ là sân chơi và xả Stress sau giờ làm việc căng thẳng thôi mà. Em nghĩ không có gì quá đáng để phải treo Nick chứ ? (Nói nhỏ nhé! Em chơi với mod và admin đấy)
  7. cherokee_rosezzzz

cherokee_rosezzzz Thành viên mới

Đề nghị Mod làm rõ vụ này. Trước tiên bài này sai chủ đề và có hành vi spam bài người khác.
    Cũng xin nói với bạn, con người có nhiều mối quan hệ ngoài quan hệ gia đình còn bạn bè, ... Ở trong mỗi hoàn cảnh người ta lại giữ một vị trí khác nhau lúc là em, lúc lại là bạn,... Thế nên là thành viên của Kico thì vẫn được phép chia sẻ với người khác bạn ạ, kể cả nick của ngta là KICO đi chăng nữa.
    Không hiểu bạn đã đọc kỹ bài của ngta chưa chứ tôi thì đọc nát cả bài ra rồi, còn lấy cả kính hiển vi ra xoi xem có bỏ sót cái gì ko hay ngta tiếp thị bé quá mình ko nhìn thấy nhưng rút cục chẳng thấy tiếp thị ở chỗ nào cả (hay là Mercury chơi chữ, chị dốt nên ko biết đấy). Lại còn xúc động nữa chứ, rất tự hào vì có người e biết chia sẻ với người khác
    Cuối cùng mong được bản chỉ giáo cái chỗ mà Mercury cố ý tiếp thị để tui còn nhờ Mod treo nick Mercury
  8. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Nhân dịp 20-11, xin được gửi tối các thầy cô lời chúc sức khoẻ, tri thức & hạnh phúc!!! Chúc cho nền Giáo dục nước nhà ngày càng hưng thịnh!!!!
    @Thầy Havalo: Chúc anh mạnh khoẻ nhân ngày Hiến dâng các Thầy cô nhá
    @mercury562006: Anh đổi chủ đề chút cho fù hợp, Ở đây có rất nhiều lời chúc, anh sẽ update những lời chúc vào topic nhé???

9. mercury562006

Trước hết, mình cảm ơn bạn đã ủng hộ cho topic của mình. Nhưng mình thực sự không hài lòng về bài viết của bạn. Mình hy vọng đây là lần đầu và cũng là lần cuối cùng bạn có bài viết như vậy trong Topic của mình, mình không hoan nghênh những bài viết như thế.
    Có câu "hãy đối xử với người khác hơn những gì mà người ta đáng được hưởng". Vì vậy, mình cũng gửi đến bạn lời chúc sức khoẻ, chúc thành đạt, chúc vui vẻ và chúc hạnh phúc.
  10. mercury562006

Vâng. Đồng thời em rất cảm ơn anh vì đã làm cho Topic của em phù hợp hơn với từng giai đoạn nhưng đừng bao giờ giống như Kiepcodai_82 anh nhé.
    Chúc anh mạnh khoẻ và thành đạt.