1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho những chàng trai cao từ 1m70 ...

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi fool-again, 22/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_bear

baby_bear Thành viên mới

dạo này em Pa hư quá hen. Học ko học mà thế này đây hả. Bữa sau phải họp mặt bà con engine rồi dạy dỗ lại đám "half fresh-half senior "- men này mới đuợc, chị mới chểnh mãng tí xíu là đã hư thế này rồi. Hì hì, làm oai tí.
    Anyway, cao thấp có ý nghĩa gì đâu nếu thực sự đó là love. Nhưng mà standard should be like this: guy cao hơn girl 1 cái đầu, guy cúi xuống, girl kiễng chân lên. BB nghe...bf BB nói là có lẽ sẽ rất weird khi kiss nếu guy cao bằng girl . Thấy cũng có lí. hehe. Nói gì thì nói chứ lúc đầu đau cần cổ chết luôn. Hic. haha...(đừng ai bắt bẻ em nhé, em vô tội, lấy từ cảnh film "Gone with the wind" thôi, hí hí). Mà có bf cao quá, nhỡ may hôm nào bf giận hay là muốn surprise thì cũng hơi khó vì reach ko tới. "Bạn" của BB bảo, mỗi lần nó kiss bf nó mà bf nó đùa, đứng thẳng lưng lên thì nó phải nhón chân lên thật cao, rồi nhón thêm tí xíu nữa, cuối cùng chạm tới ...cằm. hehe, thì kiss yêu cái ...cằm vậy
    Mà con trai cao 1.7m, con gái chừng 1.5m,mang đôi giày 12cm thấy muốn gần bằng rồi. Bà con nên nhớ chiều cao của phái nữ PHẢI được tính cả heels.
    Note: cấm em Pa bình loạn ở đây nhé
  2. vienee_chocolate

vienee_chocolate Thành viên mới

3. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Cái chữ dễ thương đúng ra chỉ dành cho mấy baby mà thôi. Còn người lớn mà được kêu dễ thương là tại vì người ta trông nhỏ nhắn, ngây thơ, hồn nhiên, thấy cưng giống như baby vậy á! Hiểu hông? Còn mấy nhỏ cao cao thì ... lớn quá, làm sao mà giống nhỏ, dễ xương cho được.
    Bé mới dễ thương, lớn không dễ thương
    Ờ, một cái đầu . Đúng rồi... 1 cái đầu, hà hàBáo cho các cậu tin rất hấp dẫn rằng mấy bé chút xíu rất thích các anh cao ráo, đặc biệt là từ 1.70 trở lên đấy. Ha ha ha
    >> Nhatpc: câu hỏi này đâu có dành cho anh đâu. Đọc kỹ title chưa vậy?
  4. Ogidogi

Ogidogi Thành viên mới

Em chẳng quan tâm cao hay thấp,cứ thấy cân đối là thích tuốt.
    Nhưng chiều cao khiêm tốn nên nhiều khi cũng mặc cảm, bởi vậy chỉ dám... ấy ấy với mấy cô hạt tiêu thôi
  5. Thefan

Thefan Thành viên quen thuộc

Nhỏ nhắn dễ thương thì đúng rùi, nhưng đối với những tên như Fool thì những cô gái chân ngắn , chân dài gì cũng ... không tha .
  6. fool-again

Đại ca ôi sao lại nỡ nói về đệ một cách đau lòng như thế, hu hu hu.

Chẳng lẽ tình nghĩa đồng môn suốt hai mươi mấy năm trời huynh nỡ đành bỏ trôi theo dòng thác hay sao? Phải chăng huynh đã có điều chi hiểu lầm đệ nên mới nói vậy, chứ nếu huynh mà hiểu đệ rồi thì huynh sẽ thương đệ lắm lắm
  7. langtuthehethu5

langtuthehethu5 Thành viên mới

Hmm, dúng là mình cũng có cảm giác này thật, nhưng từ khi fool-again nói ra mới bắt đầu suy nghĩ về chuyện này. Kể ra thì cũng đúng thôi, con trai luôn muốn che chở cho bạn gái của mình mà, nếu cô ta cao bằng mình hay hơn nữa thì che chở làm sao? Đàn ông mà đi với phụ nữ cao hơn mình thật là khó mà tự tin được trừ khi người đó thật sự bản lĩnh.
    Đúng là hồi đó mình cũng giống như fool vậy, toàn là thích mấy cô nhỏ nhắn, xinh xắn thôi, nhưg bây giờ thì thấy con gái cao cũng dễ thương, dễ thương ở đây có nghĩa là dễ thương về mặt tính tình. Tin tôi đi, cuối cùng thì bạn cũng sẽ thấy tính cách là quan trọng nhất. Cho dù bạn có ở cạnh một người nhỏ nhắn, xinh xắn, dễ thương cách mấy mà người đó không trung thực chẳng hạn thì bạn cũng sẽ thấy cô ta chằng còn dễ thương gì nữa ngay khi bạn phát hiện ra điều đó.
    Hà, nói chung là phụ thuộc vào sở thích của từng người thôi. Àh tui có đọc ở đâu đó một bài viết về xu hướng chọn người bạn đời giống mẹ mình của các chàng trai. Không biết fool nhà mình có xu hướng này không nhỉ?. Mẹ của bác ngày xưa cũng nhỏ nhắn, dễ thưong chứ??
  8. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Thì anh trả lời câu hỏi của em-be mà cưng!
    >> The fan : sinh ra fool là cha mẹ fool, hiểu được fool chỉ có ông, hehe.
  9. langtuthehethu5

langtuthehethu5 Thành viên mới

-> The Fan : Bác nói thế tức là nói về ******** hay tình yêu?. Về ********, đàn ông ai chẳng như ai? Bác The Fan không thích phụ nữ đẹp à? .Còn về tình yêu thì hmm... bác fool có bản lĩnh đó?
    Được langtuthehethu5 sửa chữa / chuyển vào 00:25 ngày 31/07/2004
  10. fool-again

Ôi, hảo bằng hữu, anh em tốt đây rồi
    Huynh đã nói như vậy thì Fool mỗ thật tình chẳng còn lý do gì để mà từ chối cả, xin mạn phép lãnh hội ạ. Đúng là " Sinh Fool ra có phụ mẫu, thấu hiểu Fool chỉ còn Langtuthehe5 huynh đệ mà thôi". Chiều nay cafe, Fool mời LT nhé
    Vâng, hình của lệnh cao đường thời xuân thì cũng rất dễ thương. Nhưng từ trước tới giờ, thì chỉ nghe người ta bảo con gái chọn người yêu giống cha, vì họ kính nể. Còn con trai, đối với mẹ thì kính trọng, đối với ghệ là yêu đương, trìu mến. Giữa yêu với kính khó mà lẫn lộn được, nên tui đâu dám tìm hình tượng giống như từ mẫu, nếu không sau này tui sẽ nể vợ á.
    Đương nhiên dễ thương mà Fool bàn tới ở đây cũng bao gồm cả lời nói, tính nết luôn rồi.