1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dành cho những chàng trai cao từ 1m70 ...

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi fool-again, 22/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Đây có phải cách để khoe mình không nhỉ?Để anh nói cho em biết nha.Tiêu chuẩn chọn "người yêu" của phái nam thì chiều cao không quan trọng gì cả .Cho nên cũng đừng quá tự hào vì chiều cao của mình em à.Có biết tại sao anh đánh dấu ngoặc kép hai chử người yêu không?
  2. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Chời, nào ai dám khoe zì đâu hở anh kia mà cái ngoặc đơn ngoặc kép của anh thì.... hiểu chết lìn á
  3. chec

chec Thành viên quen thuộc

Nghe nói cao, ốm, mắt thậm chí lé lé một chút tạo nên vẻ đẹp phiêu diêu, liêu trai ... đang được cả thế giới ưa chuộng. Fool-again vừa cao, vừa ốm, mà hay liếc láo lung tung nên... đang được cả thế giới ưa chuộng haha
    Nghe mấy tiền bối nói hay thấy mấy anh chàng lùn, mập thường có vợ đẹp .

4. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

Vẫn chưa hiểu anh @chec nói gì nhỉ?Phải chăng xò xiên @fool-again nhà ta???
  5. fri_13th

fri_13th Thành viên quen thuộc

Hì hì, nghe fool nói thấy thương gì mà thương... Con trai bi giờ mà hổng ngờ suy nghĩ lọa ghê. Tớ rất là ủng hộ, vì bản thân tớ cũng cao có hơn thước rưỡi một chút hà. Mí lị, thằng bạn của tớ ( hồi cấp 3 ấy, mới gặp lại), cao 1m71, đứng với tớ cũng hổng có đến nỗi kì dị đâu mà fool lo. He he đúng là tình yêu cốt ở tấm lòng, nhưng để đến được tấm lòng phải đi qua bao nhiêu là thứ, mà trước hết là cái khoản ngoại hình cao thấp béo gầy này đây. Nếu fool đã không coi trọng chuyện ý thì thật đáng ngưỡng mộ đóa nha. He he mà nàng của fool học khoa nào dzị hử, khoa nào con gái ít xịt mà nhỏ xíu xiu thì dễ bị phát hiện lém nha :P
  6. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Người ta thường nói cái gì nhỏ mới hiên đại,hihihi mình cũng thuộc tuýp ngưòi thích người iu nhỏ nhỏ,hihih trời nghĩ lại sao nhớ người iu cũ quá trời,dễ thương dễ sợ luôn hihihiih thây con gái mà nhỏ con là thấy thích rồi hihihi,mà có điều làm mình ngại nhất khi có người iu nho nhỏ xinh xinh là lúc chở đi chơi trời nhìn ở trước ra sau ko ai thấy người iu mình đâu còn nhìn sau ra trước thì hehehe như là bố chở con đi chơi hihihiih,bởi vây sau này rán kím tiên mua cái "xế hộp" chở người iu đi chơi cho đỡ kỳ hehehehe
  7. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Giahy viết sai chính tả nhiều thế
    Nhiều chuyện là Pearl (copy right by Cun gì gì đó )
  8. giahy11

giahy11 Thành viên mới

cố ý viết sai chính tả đó chị pearl hihihi,mấy bài nhảm nhảm mình viết sai chính ta để tạo ko khí vui vui heheheh
  9. Jowla

Jowla Thành viên mới

Chào mọi người , em không phải là dân Bách khoa nhưng anh em đã từng học bách khoa , cho em tham gia với nghen , em thấy sự " lo lắng " của mấy anh chưa là gì cả đâu , hêhê , anh em cao 1m9 nè, ảnh còn "lo lắng " hơn mấy anh nữa đó ! Hổng lẽ phải kiếm một cô chân dài cao 1m75 sao ?
    một cặp mà nam cao hơn nữ thì quá thường gặp rồi , chừng nào mà nữ cao hơn nam kìa , lúc đó mới hay à nha. Diễn viên Liv Tyler cao 1m 9 , còn chồng thì thấp xủn à , mà người ta cũng có nói gì đâu .
  10. Ogidogi

Ogidogi Thành viên mới

Các bác có tin em 20 tuổi dđầu rồi, lại là con trai, vậy mà chỉ cao có 1m40 không?
    Con bé em thích cao đến 1m62, mà nó bảo nó thích con trai cao hơn nó, vậy có chết không chứ????
    Làm sao bây giờ? Em bó chân rồi.