1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DÀNH CHO NHỮNG NGƯỜI LÃNG MẠN

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi byebye_tinhyeu, 10/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. IceBoy84031

IceBoy84031 Thành viên quen thuộc

Ôi xời , byebye_tinhyêu ơi , đừng nói Ice đây nhiều chuyện chứ byebye mà vớ được thằng bạn tớ , là chondauyeuthuong thì đã phúc . Mà em nói là không yêu thế thì làm sao biết lãng mạn là gì mà thảo luận , chắc lãng mạn kiểu " khi xưa ta bé rủ nhau tắm tr... " hehehe

IceBoy84031​
  2. boylangtu_18

boylangtu_18 Thành viên quen thuộc

BB_TY oi! ban da noi nhu the thi chac la co nguoi yeu rui .
    Tim nguoi yeu lam gi nua? Ma cai ong abusayyaf nay cu tan tinh con gai nha nguoi ta.Tap trung ma choi game nhe.
    ayettt222
  3. lucky_langtu

lucky_langtu Thành viên mới

BBTY ơi,bạn nhát dến nỗi ko dám thổ lộ tình cảm ư?TY như vậy sẽ càng làm bạn đau khổ hơn mà thôi.Bạn chờ đợi "người đó" trong vô vọng và bạn sẽ chỉ nhận lấy thất vọng mà thôi.
    Tình yêu đồng nghĩa với sư can đảm
    Được sửa chữa bởi - lucky_langtu vào 14/05/2002 20:14
  4. lily_of_the_valey_new

lily_of_the_valey_new Thành viên mới

Chẳng bao giờ em hiểu hết anh đâu...
    Và tình yêu ư...đã có ai định nghĩa?
    Chỉ có một điều, một điều em biết
    Tình yêu mong manh, dễ vỡ vô cùng...
    Em biết tìm đâu cho thấy một người như anh bây giờ? Thôi đành xa nhau, thôi đành quên tất cả, chỉ mong anh tha lỗi cho những lúc vì vô tình và kiêu ngạo em đã làm anh đau đớn. Em không trách anh đâu. Rồi mai đây tất cả sẽ lùi xa, tất cả đều trở thành quá khứ. Chỉ những giây phút lãng mạn hiếm hoi này của cuộc sống khiến em nghĩ về anh và nhớ anh vô cùng...
  5. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Em vẫn mong một ngày nào đó được gặp lại anh. Khi đó mọi sự sẽ thay đổi va` anh sẽ noi' "anh sẽ luôn ở bên em".Em sẽ nguyện vi` anh mà thay đổi mình , cả thói quen của em nữa.Để anh nghe thấy nhịp đập trái tim em, để anh nhận thấy tình yêu của em và rồi anh sẽ đen' sẽ hỏi em rằng" có đồng ý ở bên em mãi mãi không>?". Để rồi nỗi nuối tiếc của em sẽ trở thành lòng biết ơn vô han...

TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

6. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Yêu là khó nói cho xuôi
    Bởi đâu ai biết sao trời lại xanh​

Tinh yeu khong tu nhien sinh ra cung khong tu nhien mat di.No chi chuyen hoa tu nguoi nay sang nguoi khac

Hongkong_girl
    Được sửa chữa bởi - hongkong_girl vào 15/05/2002 16:21
  7. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

chủ đề này phải đổi thành tự sự của bye bye_tinh yeu mới đúng chứ . Anh hết sức thông cảm và chân thành có cảm tình qua lời tự sự của cô ,nhưng mà nói thật nhé ,con gái lúc nào cũng vậy ,khi không còn gì thì mới bắt đầu nói ......Vì sao ????????? bởi vì cái tính kiêu sa của họ đã làm cho họ không biết trân trọng tình yêu của mình . Bây giờ tôi mới thấy câu nói này thực sự chính xác : Khi mất đi người ta mới thấy tiếc những gì mình đã có ========> chúc byebye_tinh yeu sẽ có một tình yêu đẹp trong tương lai .
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  8. Vu_Long_new

Vu_Long_new Thành viên mới

Rất cảm phục các bạn................
    Nơi đây tôi có thể tìm thấy được một thứ mà tôi không có.....

Chat chiu tu nhung ngay xua.
    Me sinh em de bay gio cho anh...
    VuLong

9. lily_of_the_valey_new

lily_of_the_valey_new Thành viên mới

Ngày xưa khi anh khuyên em nên đăng ký TTVN, em chỉ nghĩ rằng sẽ đăng ký cho vui. Nhưng bây giờ thì khác, hôm nay em online và em lại tìm thấy rất nhiều những cảm xúc ngày xưa. Tựa như em thấy hình bóng của mình và của anh trong những người bạn kém em vài ba tuổi ở đây. Thế mới biết, con người thì khác nhau nhưng sự lãng mạn trong tâm hồn thì luôn tìm thấy được sự đồng điệu. Không biết họ có giống mình không, có thích thơ không. Thôi cứ coi như mình gieo thử một hạt niềm tin mong rằng họ cũng yêu thích nó như mình.
    Tặng cho những ai giống tôi của một thời...
    "[green]Bông huệ trắng và bức tường cũng trắng
    Sao bóng hoa trên tường lại đen?
    Em nhìn đi đâu thế hỡi em,
    Ừ anh biết chúng mình không có lỗi
    Đã bao giờ lòng em tự hỏi
    Sao bóng hoa trên tường lại đen?
    Ai biết cuộc đời kỳ lạ thế
    Và bóng em buồn, ngả giữa lòng anh..."[/green](H.Heine)

10. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Em đã cố quên anh để sống được tốt hơn, nhưng không thể không nhớ anh được.Đành phải tập quen với nỗi nhớ thôi ,vì.... em vẫn còn yêu anh ma`
    Tình em là tình cho không phải không anh?
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu