1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đanh đá mà lại ngoan, cua nó như nào? Giúp em!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi JangDongLink, 09/03/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. JangDongLink

JangDongLink Thành viên quen thuộc

đanh đá mà lại ngoan, kua nó như nào? Júp em

cái vụ đanh đá mà lại ngoan thì em chỉ được nghe kể lại.

Còn con này rõ cái phường đanh đá, thằng bẹn em sharedsofone con bé cho em rồi miêu tả các nét sơ cua uốn lượn có vẻ gọn gàng lắm. Cũng tính tối nay off ẹp cái CF, cho 2 đứa EM-Nó gặp nhau. THế nhưng vì 1 số lí do mà k gặp được.

TỐi rồi, ngồi rỗi, ngáp vặt em bốc alo gọi rất lịch sự thì nó trả đòn rất hiểm:

"-anh là ai, k phải ng quen của tôi thì k nói chuyện"
    rồi nó cộp alo 1 phoác@-)

thực sự là em hơi ưng ức cái con này, thế là chém dưa hấu vài nhát rồi nhắn tin cho nó:

-con gái j thô lỗ hơn cả đàn ông.thế mà có đứa nó bảo em hiền lắm

--em k"hiền lắm".nhờ a chuyển lời đến pạn của anh như vậy.Kám ơn a (nó cố tình nhắn kiểu rất khiêu khích các bác ạ)

-sợ nhỉ,tối nay em ăn bún đậu mắm tôm hay sao mà trả lời đanh đá thế
    --thô lỗ,đanh đá. kòn jì nữa k ah?

-ai biết, có phải thầy bói đâu
    ..... nó k trả lời nữa....

------------------------
    :| em lại thích kiểu con gái đanh đá như này mới chết các bác ạ, chúng nó cá tính cực. Nhiều lúc xù lông như mấy con mèo giữ thức ăn, lắm lúc lại nằm im ngoan ngoãn rên ư ử....

các bác bày binh cho em với. Qua khai thác, con bé này chưa yêu thằng nào, tuy 9x nhưng nó đi làm rồi nên có vẻ hết teen. Có thể mấy hôm nữa em sẽ gặp mẹt nó, nhưng em sẽ never khai em là cái thằng chém jó tối nay

júp emm
  2. xinloiemyeu

xinloiemyeu Thành viên mới

chém tiếp thôi
  3. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Gái hay đó, gái hay thì có độ khó!Chắc em nó tưởng chú giống sdt khoan cắt bê tông, hay sửa nắp cống gọi điện spam,nên nói chuyện hơi phũ, việc giờ là lên kế hoạch tiếp cận, tổng động viên các nguồn lực hiện có. Mong tin hay từ chủ thớt..
  4. mate01

mate01 Thành viên rất tích cực

Gái đánh đa, khó tính mà lại ngoan .... giống ca e rùi , có khi thớt này đang có triển vọng những pha thú vị đây . "Bác sĩ hẹn hò"
    Hitch Chung lại có bệnh nhân mới rùi . E cũng đặt gạch hóng .Chưa có ý kiền gì . Bác cứ post càng chi tiết càng tốt
  5. interpol2006

interpol2006 Thành viên mới

Em thấy con gái đanh đá thì bác phải gặp trực tiếp ạ,chém mạnh vào,ko cho nó có cơ hội phản đòn,có thể kết hợp chân với tay nếu cần(nhưng mà cũng đừng đánh đau quá ko gái lại nghĩ là thằng này nc ko lại mình giở thói vũ phu thì mệt).Nói chung bác cứ cố gặp trực tiếp sẽ dễ hơn vì nhiều gái nc có vẻ đanh đá nhưng bên trong lại hiền và nhát lắm bác ạ.Good luck...:D
  6. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

bạn cho them tý thông tin về gái đi. và nói thêm quan hệ giữa bạn của bạn với gái là như nào
  7. Mr_love

Mr_love Thành viên mới

Gái đanh đá + ngoan theo quan điểm của tớ là loại hơi khó tán , hơi hơi tí thôi , ko phải khó lắm .:-":-":-":-"
    Đầu tiên , theo mình bạn phải tỏ vẻ chân thành với em nó trước đã , dẹp ngay cái khoản chém gió lung tung ấy đi
    làm thế chỉ tổ Cáo nghĩ là : " Lại 1 thằng con nít ranh , ko biết cao thấp "
    Chém cũng phải biết cách , Đối với kiểu này áp dụng kiểu chiến thuật gây thương nhớ là được đấy :
    Buổi tối trước khi đi ngủ , nhắn tin chúc em nó : Em à ! Khuya lắm rồi , đi ngủ đi , chúc em ngủ ngon .
    Nếu em nó nhắn lại hỏi ai đó , thì tung 1 câu nửa kín nửa hở , đoán đi , đoán đúng a sẽ có phần thưởng cho em ( Rất là to đấy )
    Nếu em nó ko nhắn gì , cứ tiếp tục như vậy khoảng 3 - 4 ngày , đợi đến lúc em nhắn tin lại thì thôi ,
    Đấy , bước đầu thế đã , cứ làm đi
    , >:D:D:D:D:D:D<
  8. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

với gái ngoan + đanh đá, ta rất dễ gài đòn. nhưng trường hợp của chủ top nên tìm cách tiếp cận với tư cách là người bạn rồi mới đưa ra bước tiếp được.
  9. Mr_love

Mr_love Thành viên mới

Bác này trả lời mà cũng như không, thì ai chả biết phải làm bạn trước đã hả bác , chẳng lẽ cứ vác súng đến dí vào em và hét lên : I love you ok à :-w:-w:-w:-w
  10. Mr_love

Mr_love Thành viên mới

Ko biết bác sinh năm bao nhiêu mà nhận định như vậy , =))
    Nếu thực sự gái mà mình chúc nó ngủ ngon mà lại còn nhổ vào mặt thì chắc con đó 1 là bị thần kinh , 2 là cũng thuộc loại mèo mả gà đồng .
    Chắc bác ăn rồi toàn tán gái kiểu này nên mới có kinh nghiệm như vậy .
    Có người yêu chưa , chưa có thì tất nhiên mà có rồi thì có lẽ người yêu của bác cũng thuộc loại như trên phải không . =))=))=))=))