1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Danh sách các chiến hưu, và các điểm "Thẩm mỹ VP Đất cảng"

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi av1908, 26/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. av1908

av1908 Thành viên mới

Danh sách các chiến hưu, và các điểm "Thẩm mỹ VP Đất cảng"

Xin chào các bác
    Kể ra đây không phải là em kể tội Em đẹp mà là kể để anh em thấu hiểu cho nhau.
    Một hôm diện em đẹp sang nhà Gấu vợ tương lai chơi, đến khi rủ được Gấu chịu đi chơi cùng đến đúng dốc Cầu Quay thì Em Super ko thèm nói một câu nào nữa, dành cả không gian và thời gian cho 2 đứa, sau 45'''''''''''''''''''''''''''''''' Hì hục, loay hoay cũng ko xong, lúc này cái loa phát thanh của "Gấu" bắt đầu phát .
    "Tay bê bết dầu vầng trán đẫm mồ hôi" gặp được ông bạn lái Taxi đi qua, xuống giúp 1 tay thêm 15'''''''''''''''''''''''''''''''' nữa cũng ko xong, bất lực trước sự im lặng đành phải dùng Mobile SOS gọi cho bác Lân đến giúp 1 tay. Quần xooc, áo may ô bác lên đường đến hiện trường với 1 sợi dây thừng. Lúc này anh em tôi vẫn nỗ lực và hy vọng, cuối cùng thì những nỗ lực của tôi và anh bạn Taxi cũng được đền đáp, lúc đó bác Lân cũng kịp đến hiện trường, thấy "Em" vẫn cười nói bác ấy lại nghĩ là mình đùa thế là tuyên bố thẳng một câu " Từ sau thì đừng hòng lừa được tao nhé" Hic tội nghiệp em quá đúng là "Tình ngay lý gian" ko giải thích được 1 câu đành phải rủ bác ấy xuống Bia đen HP để thương lượng với bác ấy, quay lại thì "Gấu vợ" rất khoát ko chịu đi thương lượng cùng, đòi quay về .... lúc này CPU của tôi hoạt động hết công xuất để giải bài toán "bên tình - bên nghĩa, bên nào nặng hơn". chưa giải bài toán xong thì Gấu của tôi quyết định bỏ đi bộ về ko một lời giải thích. thế là vụ thương lượng của tôi với bác Lân coi như ổn,
    Thế rồi hậu quả của tôi với Gấu là .... híc

Em xin đưa ra Box này mong các bác cùng chia sẻ nỗi niềm với nhau nhé.
    Thứ nhất là mình làm 1danh sách các chiến hưu của VP Đất cảng, anh em nào biết ai thì đưa lên nhé, để khi giữa đường đứt gánh còn có chỗ mà Help.
    Hai nữa là các em của mình vốn dĩ đã rất đỏng đảnh lại còn hay làm duyên nữa nên mình cũng cần phải có một vài "Thẩm mỹ viện" ruột để còn chăm sóc các em nữa chứ.
  2. Alo_ola

Alo_ola Thành viên mới

[​IMG]Alô tôi đây !
     Nhận được thông điệp mới này tôi lao vào trả lời ngay , đề phòng khi Anh Em bị tai nạn bởi Em Xe .  qua một thời gian dài sử dụng chiến lợi phẩm của lịch sử để lại .Tôi dã phát hiện ra rằng  Những Em vespa xinh đẹp này cũng rất cần được nâng niu  chăm sóc , và ưa nịnh nữa .Sau đây là ít ý kiến có thể để tham khảo hoặc sử dụng luôn .
     Thứ nhất : Không bao giờ được gọi bằng cái tên  " con già " này , con xe này . Mà bạn luôn luôn phải gọi bằng cái tên trìu mến hơn như : Em xe , Em đẹp . Em ạc ma , Em sờPinh ...
     Mỗi khi Em đẹp dỗi hờn thì cũng nên năn nỉ và vỗ về Em ý : Chiều Anh đi Em . Mình còn sống với nhau dài lâu mà !
    Thứ hai : Không được đạp Em với cường độ mạnh .- cẩn thận kẻo trật khớp thì Em lại phải đưa mình đi nhà thương . Hoặc ngược lại Mình lại được mang cái tên khổ chủ kẽo kẹt đưa Em về với bác sỹ . 
     Hy vọng có đưọc một chút kinh nghiệm từ bản thân cống hiến cho Anh Em cùng sử dụng . ...
    Bác nào có kinh nghiệm gì bổ xung cho Anh Em cùng chia sẻ với nhé .
     Thân ái và quyết thắng !