1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Danh sách các diễn đàn sinh viên Việt Nam ở nước ngoài

Chủ đề trong 'Du học' bởi allroadsleadtoRome, 28/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. UKAri86

UKAri86 Thành viên mới

Diễn đàn svvn ở Leipzig die rồi. Mình mới sang được 1 tuần, đang định hỏi thăm 1 ít mà không vào được.
  2. BHHB2410

BHHB2410 Thành viên mới

Dear all,
    We would like to inform the establishment of the newly established UQ - Vietnamese student association (UQ VieSA). The UQ-VieSA?Ts goals are building a strong network for Vietnamese students, arranging gatherings and events, attracting international students who wish to make friends with Vietnamese students and learn more about Vietnamese culture and in the long term, connecting students with potential employers.
    Wê?Tre welcomed all students to join us and to build a strong Vietnamese student community at UQ.
    All information can be found at:
    Face-book group page: http://www.facebook.com/group.php?gid=136664736344989&v=wall#!/group.php?gid=136664736344989
    (or search for UQ - VieSA Group page)
    Best Regards,
    UQ - Vietnamese Student Association
  3. maygiat2020

maygiat2020 Thành viên mới

Bác Rome cho bọn em địa chỉ diễn đàn sinh viên VN ở New Zealand với nhé. Thanks bác:))
  4. allroadsleadtoRome

allroadsleadtoRome Thành viên rất tích cực

New Zealand mình kô biết bạn ạ. Mình thu thập đc gì post hết lên đây cả rồi .
  5. sanddustlife

sanddustlife Thành viên quen thuộc

Sao ko thấy cái room SVVN ở Bỉ nhỉ?
  6. 9210i

9210i Thành viên mới

Mình biết một diễn dàn của cộng đồng sinh viên Canada
    www.khachquenguoi.com

mình đã vào và thấy cũng ổn, hình như trang diễn đàn này mới xây dựng nhưng cũng có những thông tin cơ bản nhất
  7. phongnt90

phongnt90 Thành viên mới

Mình mới phát hiện ra 1 trang website dành ch người việt tại mỹ với các nước khác nữa thì phải? tra cứu được dịa chỉ các doanh nghiệp bênh mỹ luôn ý! mình có thể xem tvonline các kênh trong nước VN và cả các kênh quốc tế khác nữa, các cậu tham khảo xem nhé http://www.goldpagemedia.com/
  8. phongnt90

phongnt90 Thành viên mới

Mình mới phát hiện ra 1 trang website dành cho người việt tại mỹ với các nước khác nữa thì phải? tra cứu được dịa chỉ các doanh nghiệp bênh mỹ luôn ý! mình có thể xem tvonline các kênh trong nước VN và cả các kênh quốc tế khác nữa, các cậu tham khảo xem nhé http://www.goldpagemedia.com/