1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DANH SÁCH ĐỀ CỬ MOD DU LỊCH (dự thảo lần 2, trang 5)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi Cao_Son_new, 28/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

DANH SÁCH ĐỀ CỬ MOD DU LỊCH (dự thảo lần 2, trang 5)

Kính thưa bào con. Trong không khí xuân Ất dậu tưng bừng trên cả nước, bà con box ta có lẽ cũng nên chuẩn bị đón các mod mới.

Căn cứ vào tình hình diễn biến trong thời gian qua, tôi có mấy đề xuất cá nhân. Do tính chất box DL có nhiều nhóm, ta không nên căn cứ sắp đặt các mod theo tiêu chí địa phương miền nam miền bắc, mà theo tiêu chí nhóm. Tức là mỗi nhóm cử ra một vài đại diện rồi chúng ta tổ chức trưng cầu dân ý. Tôi mạo muội đề xuất danh sách sau, mong bà con đóng góp thêm.

1. Nhóm lang thang đú đởn sờ mó:
    _ Madam Toet
    _ Maijuana.

2. Nhóm GPS
    _Bác GPS
    _Bác lytoet12

3. Nhóm TB grup
    _ Tabalo

4. Nhóm Bắc kỳ
    _ Tonkin

5. Nhóm các bạn trẻ định thành lập box mới.
    Các bạn tự đề xuất, vì tôi không nắm rõ được nhân sự của các bạn.

Theo quan điểm cá nhân, nếu hình thành được các mod, thủ lĩnh của mỗi nhóm như trên, tôi thấy sẽ hay hơn rất nhiều. Mong bà con bớt chút thời gian đóng góp ý kiến. Sau khi xong danh sách này, ta làm một cái bỏ phiếu lấy mỗi nhóm 1 người. Phải thế không ạ?
  2. lytoet12

lytoet12 Thành viên mới

Ấy ấy! Những ngừời ham thích cái chấm chúng tớ mà có hẳn Mod thì hãnh diện và "oách" quá!
    Riêng tớ thì chỉ làm trưởng thôn, trưởng bản được thôi chứ "văn dốt, vũ dát" không làm Mod của TTVN được đâu ! Xin pác Cao Son xá cho !
    Được lytoet12 sửa chữa / chuyển vào 12:34 ngày 28/02/2005
  3. loops

loops Thành viên mới

Bác Lytoet độ này lại sinh ra cái tính nhút nhát. Đúng là mỗi năm thêm mỗi tuổi, gối mỏi chân run, nhìn thấy việc mà sợ, bác nhỉ.
    Em nhớ lần trước bác hoàng tráng đứng dang chân dang tay trên cái bè tre ở sông Mã, thế mà giờ đây... chẹp... chẹp....
    Thôi làm cốc bia cho nó hăng hái lên bác
  4. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Phương án của bác Cao Sơn có lẽ đem lại cho Box Du lịch không khí mới, sôi nổi, vui tươi và phóng khoáng, y như tính chất của các chuyến đi vậy. Mong mọi người tích cực tham gia ạ.
  5. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

Thanh Minh và cộng sự chạy đâu hết cả thế này. Bình thường thấy to còi thế, lần này chạy đua vào hội đồng nhân dân lại chẳng thấy đâu.
    Thế này thì làm sao mà làm giang hồ được co chứ.
  6. lytoet12

lytoet12 Thành viên mới

Đi thì tớ vẫn còn ham lắm, cứ lúc nào có thời gian là đi thôi, nhưng ra làm ông hội đồng thì tớ hãi thật vì biết mình không làm được ! Quyền to lắm, (treo được cả người khác lên cơ mà!), tớ không kham nổi thôi!
    Mà này , không thấy chú báo cáo, báo cầy gì chuyến đi sau Tết mà chú có tham gia nhỉ ?!
    Nào thì nhậu !:

7. toeooc

toeooc Thành viên mới

Trung ương cho em hỏi cái, TW bảo ko sắp xếp theo tiêu chí địa phuơng miền Nam miền Bắc, sao lại có một nhóm là Bắc Kỳ ạ? Nhóm này định mục đích và địa bàn hoạt động như thế nào ạ?
    Nhóm "trẻ", em chả hiểu định thành lập box mới là box kiểu gì. Nhưng cho em cứ tiến cử chị BlueSerenade vào đấy cho uy tín.
    Mỗi nhóm em muốn bầu cả 2 nguời đuợc ko ạ? Như cái nhóm GPS í, em quý cả 2 bác
  8. pickyguy

pickyguy Thành viên mới

to tu ung cu to duoc ko , gioi thieu so so , nhiet tinh , tinh tot voi con gai hon con trai , cao rao ko dep trai = may ban dep trai , dan Ha Loi
  9. huongdanvien_dalat

huongdanvien_dalat Thành viên rất tích cực

cho em bổ sung cái nhóm du lich tây nguyên nha !! cai nhóm này sẽ chịu trách nhiệm về du lịch của các tỉnh tây nguyên và miền trung !!
    người đề cử là bác jameguide !! kiến thức của bác ý thật cool !!! em nể thiệt !!!
    mong các sếp TW cho ý kiến về nhóm du lịch tây nguyên !!
  10. CuuVan

CuuVan Thành viên mới

Bác Cao Son ơi, không có mod nào phụ trách khối nước ngoài hả bác? Hay là bác để dành một suất cho những người tha hương đi Nếu được thì người đó phụ trách khối châu Âu, kiêm nhiệm châu Mỹ, trợ lý châu Phi và thư ký khối ASEAN+3. Vậy là trọn vẹn.
    ANh em overseas đâu cả rồi, vào ủng hộ fát nào.